Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Có ai xem chương trình liên hoan truyền hình toàn quốc không ạ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.31K Lượt đọc
  • 23 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên webtretho
    • 10 năm
    • 3,400 Bài viết

• 9,635 Được cảm ơn

Chào cả nhà, em đang rỗi nên vào đây buôn cho đỡ buồn ạ.
    Hôm vừa rồi có chương trình truyền hình trực tiếp Liên hoan truyền hình toàn quốc trên VTV1 em xem mà thấy có mấy vấn đề hơi bị ức chế ạ.
    Anh chàng MC gì đó (em không nhớ tên) dẫn cùng Hoài Anh, thì lúng ta lúng túng, đưa ra những câu hỏi rất ngô nghê, nhiều câu nghe chỉ muốn :Sick: nhất là khi bạn í phỏng vấn khách mời. Bạn í hỏi bác Thọ là: Theo bác khi đồng hành cùng với tiếng nói của người dân thì theo bác Báo giấy và Truyền hình cái nào quan trọng hơn?????
    Đoạn trao giải cho tác phẩm tin tức thì em thấy nhà đài bố trí không hợp lý tí nào, đã mời bác Hữu Thọ lên xướng tên nhưng rồi trao giải thì nhà đài lại mời bác Tô Huy Rứa lên trao cúp còn bác Thọ và bạn phóng viên gì đó cùng trao hoa cho khách mời. Theo em thì cách làm ấy thật là bức xúc, tự nhiên đã hạ thấp nhà báo nhân dân Hữu Thọ xuống 1 cách kỳ cục. :mad:
    Á hậu Ngọc Oanh chân dài thì đứng cạnh một bác gái trao giải nhìn thật phản cảm, lệch pha kinh khủng!
    Còn em T của trung tâm truyền hình VN tại HCM thì hồn nhiên như cô tiên bảo là cái giải vàng của bạn í viết về nhà sư Đảng Viên ở Bến tre là bạn í làm rất vội. :Clown:
    Ôi cả một hệ thống đài TH lớn thế chuyên nghiệp thế mà thấy lắm sạn thế trong 1 chương trình tôn vinh những người làm truyền hình cả nước.
    Có ai phát hiện những hạt sạn nào nữa thì vào đây buôn nhé.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Đã bị khóa
    • 10 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 236 Bài viết

• 117 Được cảm ơn

Tớ ko xem nhiều, xem đúng đoạn em Ngọc Oanh đi cùng NSND Phạm Thị Thành như cháu dẫn bà nội đi ý. Ko hợp lý chút nào. Đúng là tính thẩm mĩ của ng làm chương trình kém quá.
    • Thành viên webtretho
    • 10 năm
    • 3,400 Bài viết

• 9,635 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi khúc mưa Xem bài viết
    Có phải chương trình mà có đoạn trích của "gặp nhau cuối năm" không? Tớ mở TV xem được đoạn đó. Gặp nhau cuối năm năm nay tha hồ chửi nhà đài, xem một lúc mà cười đau ruột.
    Đúng đấy chị ạ, em thấy đoạn ấy hay nên hôm sau bế mạc em xem tiếp, nuốt không trôi. Sản phẩm của nhà đài kém chất lượng quá.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 2,227 Bài viết

• 3,207 Được cảm ơn

em muốn xem online thì xem ở đâu ạ? chương trình này em không đc xem
    • 6,908 Bài viết

• 12,619 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Moon_1011 Xem bài viết
    Chào cả nhà, em đang rỗi nên vào đây buôn cho đỡ buồn ạ.
    Hôm vừa rồi có chương trình truyền hình trực tiếp Liên hoan truyền hình toàn quốc trên VTV1 em xem mà thấy có mấy vấn đề hơi bị ức chế ạ.
    Anh chàng MC gì đó (em không nhớ tên) dẫn cùng Hoài Anh, thì lúng ta lúng túng, đưa ra những câu hỏi rất ngô nghê, nhiều câu nghe chỉ muốn :Sick: nhất là khi bạn í phỏng vấn khách mời. Bạn í hỏi bác Thọ là: Theo bác khi đồng hành cùng với tiếng nói của người dân thì theo bác Báo giấy và Truyền hình cái nào quan trọng hơn?????
    Đoạn trao giải cho tác phẩm tin tức thì em thấy nhà đài bố trí không hợp lý tí nào, đã mời bác Hữu Thọ lên xướng tên nhưng rồi trao giải thì nhà đài lại mời bác Tô Huy Rứa lên trao cúp còn bác Thọ và bạn phóng viên gì đó cùng trao hoa cho khách mời. Theo em thì cách làm ấy thật là bức xúc, tự nhiên đã hạ thấp nhà báo nhân dân Hữu Thọ xuống 1 cách kỳ cục. :mad:
    Á hậu Ngọc Oanh chân dài thì đứng cạnh một bác gái trao giải nhìn thật phản cảm, lệch pha kinh khủng!
    Còn em T của trung tâm truyền hình VN tại HCM thì hồn nhiên như cô tiên bảo là cái giải vàng của bạn í viết về nhà sư Đảng Viên ở Bến tre là bạn í làm rất vội. :Clown:
    Ôi cả một hệ thống đài TH lớn thế chuyên nghiệp thế mà thấy lắm sạn thế trong 1 chương trình tôn vinh những người làm truyền hình cả nước.
    Có ai phát hiện những hạt sạn nào nữa thì vào đây buôn nhé.
    Chả kỳ cục đâu bạn ợ.
    Đại khái là nhân vật chính của chúng ta sắp lên chức rất nhớn. Bác Le-Ô-Na-Đờ- Vanh Ước ( con rai bác Thọ) lại sắp được lên Thứ trưởng..
    Hy sinh đời bố, củng cố đời con, âu cũng là cái liến thôi...
    Cùng Trái Tim Nhân Ái WTT đồng hành cùng các bệnh nhi BV Bỏng Quốc Gia
    https://www.webtretho.com/forum/f479/...6/index71.html
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 597 Bài viết

• 524 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình cũng có xem. Không thể chấp nhận được tên MC. Và không hiểu tại sao một chương trình lớn như vậy của chính nhà đài mà lại để MC đó dẫn là thế nào nhỉ?
    Con dù lớn vẫn là con của mẹ
    Đi suốt đời lòng mẹ vẫn theo con
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 575 Bài viết

• 479 Được cảm ơn

Em thấy 1 lố kiến tha …. kiến gửi của Mrs gì gì đấy phát biểu khai mạc là đã thấy ngán rồi. Hình như có 1 CV nào đó có hướng dẫn cụ tỉ về việc kính thưa, đơn giản hóa đi là được, thế mà CQ truyền hình QG lại quên điều đó. Nhiều kính thưa quá!
    [COLOR="Blue"]Quê hương con là mẹ
    Vũ trụ có nhiều kỳ quan, nhưng kỳ quan tuyệt phẩm nhất là trái tim người mẹ
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 809 Bài viết

• 2,464 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình xem được khúc đầu, thấy nhà báo nhân dân Hữu Thọ nói chuyện và chia sẻ khá hay và tâm huyết, nhưng bị MC ngắt ngang 1 cách rất vô duyên và hình như thời lượng chtr cho bác Thọ chỉ đến thế nên đang nói hay thì MC tổng kết lại và kết luận 1 cách ko hề liên quan đến những gì bác Thọ đang nói luôn, như kiểu làm rối làm nhanh cho đúng theo kịch bản mà ko cần quan tâm diễn biến thực tế đã đảo chiều ấy. Vô duyên quá nên mình bật sang kênh khác.
    Một người lãng mạn tới điên rồ và thực dụng tới tàn nhẫn.
    • 6,908 Bài viết

• 12,619 Được cảm ơn

MC và nhà đài cũng có cái khó của họ bạn ui...:Sigh::Sigh::Sigh:Không thể la lên cho cả làng biết được..
    Cùng Trái Tim Nhân Ái WTT đồng hành cùng các bệnh nhi BV Bỏng Quốc Gia
    https://www.webtretho.com/forum/f479/...6/index71.html
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,495 Bài viết

• 743 Được cảm ơn

cũng muốn ném đá MC nam....:Laughing::Laughing::Laughing:
    BhRHp7
    29ajl4c29ajp7
    Tôm yêu : NB 2,8kg, 1m = 4kg, 2m = 5,5kg, 3m = 6,3 kg, 4m = 7,3kg, 5m = 8kg, 6m = 8,3 kg, 7m = 8,4kg, 8m = 8,5kg, 9m = 9kg- 71.5cm, 12m= 10kg, 15m = 11kg- 14 răng
    5 tháng 25 ngày : Con tự ngồi chơi
    7 tháng 5 ngày : Mẹ nhìn thấy răng của con rùi nhé
    7 tháng 28 ngày : 2 chiếc răng tiếp theo
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 296 Bài viết

• 150 Được cảm ơn

mình chỉ thấy việc trao giải cho những nhà báo xuất sắc mà để một MC dở dở như vậy phỏng vấn rồi để bác Hữu Thọ bực cả mình thì thấy kịch bản kém thật
    • 5,561 Bài viết

• 6,301 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hanguyen509 Xem bài viết
    Chả kỳ cục đâu bạn ợ.
    Đại khái là nhân vật chính của chúng ta sắp lên chức rất nhớn. Bác Le-Ô-Na-Đờ- Vanh Ước ( con rai bác Thọ) lại sắp được lên Thứ trưởng..
    Hy sinh đời bố, củng cố đời con, âu cũng là cái liến thôi...
    Có phải đây k ợ:

Tổng Cục Xây dựng Lực lượng

Tổng Cục trưởng: Trung tướng Lê Quý Vương
    Phó Tổng Cục trưởng: Thiếu tướng Đinh Hữu Phượng[2]
    Phó Tổng cục trưởng: Thiếu tướng Nguyễn Hữu Ước

Bộ Công an (Việt Nam) – Wikipedia tiếng Việt
    "Khi bạn yêu một ai đó, mọi mong ước thầm kín bấy lâu nay bắt đầu bộc lộ. Elizabeth Bowen ''
    • 227 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Tớ mở ra xem thì đúng lúc có đoạn " Gặp nhau cuối năm" đấy. MC đấy là Anh Quân.
    • alo
      Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 2,448 Bài viết

• 7,710 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi daiyentrang Xem bài viết
    Có phải đây k ợ:

Tổng Cục Xây dựng Lực lượng

Tổng Cục trưởng: Trung tướng Lê Quý Vương
    Phó Tổng Cục trưởng: Thiếu tướng Đinh Hữu Phượng[2]
    Phó Tổng cục trưởng: Thiếu tướng Nguyễn Hữu Ước

Bộ Công an (Việt Nam) – Wikipedia tiếng Việt

Nguyễn Hữu Ước và Nguyễn Hữu Thọ không có liên quan rì đến nhau đâu, các bác nhé!
    • 32 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meyeucu Xem bài viết
    em muốn xem online thì xem ở đâu ạ? chương trình này em không đc xem
    bạn xem cả lễ trao giải hay chỉ xem phần táo truyền hình chửi nhà đài thôi?
    Yêu.......
    Là cùng chung bước trên con đường
    Cùng nắm tay nhau thật chặt
    Để luôn nhớ rằng....
    Bước thật chậm, để biết yêu em nhiều hơn.:Rose:
    • 278 Bài viết

• 782 Được cảm ơn

hơi củ lạc 1 xíu: em là em chết mê chết mệt chú Quang Minh VTV ( hình như trên WTT có phu nhân chú ý ạ :Smiling nên em nghĩ muốn an toàn cứ cho chú ý dấn, người như thế chả mấy ai chê đc!
    còn VTV thì nhiều người kêu ca lắm rồi ạ, bên TTVNOL cũng có 1 top hơi dài dài!
    Mây trắng bay đi cùng với gió/ Lòng như trời biếc lúc nguyên sơ

377014_2096566945527_1585953775_31745030_1015872718_n
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 739 Bài viết

• 1,860 Được cảm ơn

Mời các mẹ tham khảo:VnMedia: - Văn hóa -> Tin tức/Bế mạc Liên hoan truyền hình: Trang trọng nhưng… nhạt

Sau khi bài này xuất bản thì Quản trrị nhận được 1 phản hồi của độc giả, bố Kan nhờ tra IP ra thì biết cái Phản hồi đó từ đâu ra (tế nhị không nói). Phản hồi đó là của 1 người trẻ, chửi bới tác giả bài viết này vì dám chê đêm Trao giải, mà bênh vực VTV6 (đơn vị thực hiện). Nghe giọng thì biết là người trong ê kíp sản xuất. Vẫn biết tuổi trẻ thì đôi khi nóng nảy, nhưng 1 người không biết tiếp nhận lời phê bình thì muôn đời không phát triển được.

MC nam của chương trình là Hữu Bằng (VTV6) người Hải Phòng. Cậu này dẫn cái sô đó tương đối vô duyên.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,046 Bài viết

• 1,295 Được cảm ơn

dong chi MC nay bi khien trach kinh lam
    chong minh o sau hoi trg luc het phan 1 thay BTC hop nhau lai dinh ko cho dan nua nhg sau van co de cau ay lam cho het chuong trinh
    con ve kich ban thi hinh nhu ben vtv dang co xich mich giua cac lanh dao nen chuong trinh ko dc duyet ki dam ra moi lon xon nhu vay
    Huu Bang chac tu gio ko co co hoi len hinh o vtv1 nua roi
    • Thành viên webtretho
    • 10 năm
    • 3,400 Bài viết

• 9,635 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bocuaKAN Xem bài viết
    Mời các mẹ tham khảo:VnMedia: - Văn hóa -> Tin tức/Bế mạc Liên hoan truyền hình: Trang trọng nhưng… nhạt

Sau khi bài này xuất bản thì Quản trrị nhận được 1 phản hồi của độc giả, bố Kan nhờ tra IP ra thì biết cái Phản hồi đó từ đâu ra (tế nhị không nói). Phản hồi đó là của 1 người trẻ, chửi bới tác giả bài viết này vì dám chê đêm Trao giải, mà bênh vực VTV6 (đơn vị thực hiện). Nghe giọng thì biết là người trong ê kíp sản xuất. Vẫn biết tuổi trẻ thì đôi khi nóng nảy, nhưng 1 người không biết tiếp nhận lời phê bình thì muôn đời không phát triển được.

MC nam của chương trình là Hữu Bằng (VTV6) người Hải Phòng. Cậu này dẫn cái sô đó tương đối vô duyên.
    Em đồng ý hoàn toàn với Bố Ku Can, em chỉ là 1 khán giả mà còn thấy nhiều sạn thế thì bố ku trong nghề thấy nó...cỡ nào nhỉ. Còn nhớ bữa em xem trao giải báo chí năm ngoái, thấy chuyên nghiệp hơn nhiều và đúng là các tác phẩm rất chất lượng. Thật sự mà nói những tác phẩm của truyền hình làm nên cơn mưa giải em chưa thật sự hài lòng, nhất là bạn T nói là bạn í làm vội. Hic hic, người làm truyền hình mà làm vội thì lúc xảy ra tình trạng đưa tin sai thì làm sao? mà tác phẩm làm vội thì có xứng đáng để trao giải vàng k chứ? Không có ấn tượng gì với tác phẩm ấy (vì nội dung chỉ là bạn í về quay cảnh 1 nhà sư đảng viên ở Bến tre học theo đạo đức của Hồ Chí Minh).
    Nói về MC thì còn nhiều chuyện lắm nhưng em thật sự ngỡ ngàng trước cái em MC nam hôm ấy. Ở đài Truyền hình em còn ấn tượng (ghét) đồng chí MC tên MK ngày xưa dẫn Đường lên Đỉnh Olympia, nghe nói đồng chí ấy còn dọa các em thí sinh không cho chơi :Laughing:
    • 1,521 Bài viết

• 3,925 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi phung_ngoc_anh Xem bài viết
    hơi củ lạc 1 xíu: em là em chết mê chết mệt chú Quang Minh VTV ( hình như trên WTT có phu nhân chú ý ạ :Smiling nên em nghĩ muốn an toàn cứ cho chú ý dấn, người như thế chả mấy ai chê đc!
    còn VTV thì nhiều người kêu ca lắm rồi ạ, bên TTVNOL cũng có 1 top hơi dài dài!
    tớ cũng xin lạc đề để khoe 1 tý, con trai của anh MC này ngày trc học cùng lớp con gái tớ đấy :Battin ey:
    Cha Mẹ nhận một đời bão tố
    Để cho Con mãi mãi bình yên.
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2