TIN TÀI TRỢ.

Chồng tìm gái khi vợ có bầu

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.94K Lượt đọc
  • 15 Trả lời

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 11 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình phát hiện ck lại tìm dịch vụ gai gọi khi mình mang bầu. Không những vậy ck mình còn tán gai nữa. Tất cả lòng tin như sắp đổ. Chả hiểu Sao mình thấy hối hận lắm. Hối hận vì lấy ck như vậy và hối hận hơn vì lỡ có bâu đứa thứ hai. Vì hai đứa mà k thể quyết định đc. Mình mệt mỏi quá. Đang mang bầu mà luôn suy nghi, khốc suốt chi sợ con sẽ k tốt. Càng ngày càng thấy ghê tởm ck.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 168 Bài viết

• 118 Được cảm ơn

Bình thường.
    • 85 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Nhiều lúc k biết thì tốt hơn đó chị
    Thăng kia e quen lúc trước mới cưới vk tgian chưa được năm là nó đã tìm em rồi
    Đến khi vợ nó có bầu rồi sinh con nó
    Cũng nhắn tin Dt cho em đời gặp đời dẫn đi ăn
    Mà em k có đi
    E nghĩ nó có vk con rồi mình k muốn tạo nghiệp
    Tưởng gia đình có chuyện gì thế e lên fb thì thấy
    Vk Ck nó vân hạnh phúc vui vẻ ( có lẽ con vk k biết ) là sau lưng nó vẫn cố tình liên lạc em thiệt là cả một bầu trời giả tạo
    Đồi khi e cũng k hiểu nữa đàn ông nghĩ gì lên fb vẫn vk con yêu thương các kiểu mà sau lưng thì thậm
    Thut ng khác , e phải bảo là em có Ck rồi cho nó khỏi làm phiền
    Vk đẹp con xinh thế còn đua đòi gì nhỉ
    cả một bầu trời giả tạo
    Thật sự có những chuyện k biết thì tốt hơn là biết đó chị
    K
    Biết vô tình hay cố ý mà con của nó cũng đặt cái tên hồi xưa hai đứa định đặt cho con sau này
    Thiệt tình e mong sau là ý của nó chứ đừng liên quan gì đến em
    Mắc công mệt mỏi
    Chi đang có bầu thì đừng nghĩ nhiều
    E chia sẻ vậy thôi
    K nên biết nhiều nó mệt lắm na
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 405 Bài viết

• 98 Được cảm ơn

tôi nói chồng bạn làm đúng. Đan ông 5 thê 7 thiếp đúng rồi.
    • 39 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Đàn ông ai chả thế, khi vợ mang bầu thì cũng cần giải quyết nhu cầu sinh lý, vợ thì không đáp ứng được nên tìm nơi giải vui, nhưng vẫn không bỏ vợ con.
    • 41 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

[QUOTE=ngoviettung;37044971]Đàn ông ai chả thế, khi vợ mang bầu thì cũng cần giải quyết nhu cầu sinh lý, vợ thì không đáp ứng được nên tìm nơi giải vui, nhưng vẫn không bỏ vợ con.[/ QUOTE]

Ăn vụng cũng cần chùi mép cho thật sạch nhá bạn. hihi
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 405 Bài viết

• 98 Được cảm ơn

[QUOTE=AntonRussia;37044975]
    Trích dẫn Nguyên văn bởi ngoviettung Xem bài viết
    Đàn ông ai chả thế, khi vợ mang bầu thì cũng cần giải quyết nhu cầu sinh lý, vợ thì không đáp ứng được nên tìm nơi giải vui, nhưng vẫn không bỏ vợ con.[/ QUOTE]

Ăn vụng cũng cần chùi mép cho thật sạch nhá bạn. hihi
    ăn chính thức có phải ăn vụng đâu cần chùi, rỏ là con vợ ghen với vẫn ko biết làm dâu là phải hết lòng vì nhà chồng ý mà
    • 30 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Hihi đan ong thi that la kho tin tưởng , đi thi cu đi ai giữ nhung khéo lai mang bệnh tật về va đổ vạ vào vợ thôi.
    • 52 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Giờ c cẩn thận đừng quan hệ gì nữa kẻo lây bệnh xã hội, cứ bình tĩnh đừng nên suy nghĩ nhiều ảnh hưởng đến bé
    • 24 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngoviettung Xem bài viết
    Đàn ông ai chả thế, khi vợ mang bầu thì cũng cần giải quyết nhu cầu sinh lý, vợ thì không đáp ứng được nên tìm nơi giải vui, nhưng vẫn không bỏ vợ con.
    Đúng là đàn ông bênh nhau mà. Thế giờ a đi công tác 1 năm. Vk a ở nhà đi với thằng khác nhé. Ai chả có nhu cầu sinh lý mà
    • 28 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Đừng tin tưởng vào đàn ông, phần con lấn át hết phần người. ai cũng đeo mặt nạ, mang bộ mặt giả tạo.

Thà đừng biết, biết nhiều thứ suy nghĩ nhiều rất mệt mỏi, bik là jo bạn đang suy nghĩ phức tạp, mang thai rất dể tủi tân và tâm trạng phức tạp,nhưng hãy nghĩ tới đứa con đừng suy nghĩ nhiều nữa, đi dã ngoại cho đầu óc tỉnh táo hơn, nói chuyện thẳng thắn về quan điểm của bạn với ck. Đôi khi phảikoi như ck bạn vô hình.
    " Thà không có ai bên cạnh còn hơn khi ở bên cạnh một người mà vẫn cảm thấy cô đơn"
    • 20 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Fizze Xem bài viết
    tôi nói chồng bạn làm đúng. Đan ông 5 thê 7 thiếp đúng rồi.
    Xàm...thế kỉ nào rồi mà còn tư tưởng nv, khuyên không được thì thôi đừng bình luận, ở đó còn bênh vực cho loại đàn ông xấu xa đó
    • 6 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Đàn ông dù chơi bời nhưng quan trọng vẫn là người phụ nữ khéo léo và thông minh. Có rất nhiều câu chuyện thực tế các chị em rỉ tai nhau kể về chuyện "trị chồng" lăng nhăng? Nếu đã yêu thương và nhận thấy có thể "thay đổi" được anh ta thì tha thứ, bắt tay vào công cuộc thuần hóa, cải tạo anh ta. Nếu nhận thấy không vượt qua đc rào cản hình ảnh, thì rút lui. Khổ nỗi ở đời, nhiều khi câu chuyện bạn lấy người làm ck sau này chắc gì ko quan hệ với cô gái khác. Muốn nắm lấy trái tim của người đàn ông, thì chị em phải bỏ ra cả khối óc thông minh, tinh tế + trái tim nhân hậu, thấu hiểu.
    ----
    P/s: Mình đã từng comment cho 1 bạn trên forum otosaigon
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 4,017 Bài viết

• 4,497 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi vungocchinh1987 Xem bài viết
    Đàn ông dù chơi bời nhưng quan trọng vẫn là người phụ nữ khéo léo và thông minh. Có rất nhiều câu chuyện thực tế các chị em rỉ tai nhau kể về chuyện "trị chồng" lăng nhăng? Nếu đã yêu thương và nhận thấy có thể "thay đổi" được anh ta thì tha thứ, bắt tay vào công cuộc thuần hóa, cải tạo anh ta. Nếu nhận thấy không vượt qua đc rào cản hình ảnh, thì rút lui. Khổ nỗi ở đời, nhiều khi câu chuyện bạn lấy người làm ck sau này chắc gì ko quan hệ với cô gái khác. Muốn nắm lấy trái tim của người đàn ông, thì chị em phải bỏ ra cả khối óc thông minh, tinh tế + trái tim nhân hậu, thấu hiểu.
    ----
    P/s: Mình đã từng comment cho 1 bạn trên forum otosaigon

Đàn ông chứ phải "thú" đâu mà thuần hóa cải tạo
    bây giờ nhẹ nhàng thôi, 1 là a chỉ cho e xài, 2 là a khỏi xài, mà cũng méo con nào có mà xài a chọn nhé, chứ e cũng ko có thời gian công sức đi đánh ghen, cái nào gây tội thì cái đó đền tội vậy

ko có đàn ông ko trăng hoa,chỉ có đàn ông giỏi kềm chế, nếu nói đàn ông nhu cầu sinh lí mạnh thì nên xem lại nhé, nhu cầu ai cũng có, quan trọng là phần Người có thắng nổi phần Con hay ko
    If you don't design your own life plan, chances are you'll fall into someone else's plan. And guess what they have planned for you? Not much. (Jim Rohn)
    • 20 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    ngày trc mang bầu toàn phải tự xử cho ck, ck mình hay đi ctac xa nên nói thẳng ăn vụng thì b chùi mép đừng để vk b thì ra đường mà ở, tóm lại cứ chặt chẽ kinh tế,
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 15 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Dùng lửa thử vàng , dùng vàng thử đàn bà , dùng đàn bà thử đàn ông chị ạ .
    Đàn ông bản lĩnh thì tuyệt nhiên không dễ động lòng bởi gái đẹp. Họ có thể ngắm, đánh giá hay để gái đẹp tiếp cận. Nhưng có thể chắc chắn một điều rằng, họ không để mình chìm sâu vào cám dỗ. Bản lĩnh ở đây không phải là chuyện đi với gái, ngủ với bồ mà vợ con, người yêu không phát hiện. Bản lĩnh nằm ở chỗ khi ham muốn dâng trào thì có được bao nhiêu đàn ông còn nhớ đến người yêu thương mà kiềm chế lại những dục vọng tầm thường đó. Ko vượt qua được thì cũng chỉ là loại rẻ tiền . Các anh nên nhớ , ở đời biết rằng phở thì dễ kím hơn cơm nhưng cơm muôn đời cơm thơm hơn phở cái thứ bán đầy đường . Cơm nguội nhà mấy a là đặc sản của thằng hàng xóm đó cho nên có ko biết giữ thì mất đừng tìm . Mong chị vượt qua được lúc này .

Gởi từ ứng dụng Webtretho của petran