Chồng hay đi chơi khuya?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.56K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • 63 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Các mẹ ơi giúp em với. Chẳng là vợ chồng em mới cưới, nhưng kể từ lúc cưới về tới bây giờ chồng em hay đi chơi đêm. Không chịu ở nhà với em gì hết. Anh đi làm về ăn uống xong để bát đũa đấy xách xe đi chơi từ 9h tối đến 12h mới mò mặt về. Em hỏi đi đâu thì anh bảo anh hẹn bạn bè caffe, cả ngày làm việc mệt mỏi rồi muốn đi chơi.
    Vậy cho em hỏi là em muốn anh ở nhà cùng với em là em sai hay là anh muốn đi chơi với bạn bè là sai ạ?
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 126 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018
    Sặc! Vk ck mới kiểu mà kiểu gì vậy? Sao lại bỏ vk ở nhà 1 mình đi la cà với bạn chứ? Có thể đưa vk đi cùng mà, với cả cafe gì mà tới tận 12h đêm. Lại còn ngày nào cũng đi. Nói chuyện thẳng thắn với ck đi mẹ nó! Không thể chấp nhận được kiểu ý.
    THOÁT KHỎI CƠN ĐAU ĐẠI TRÀNG CHỈ SAU 1 THÁNG!
    GỌI NGAY: 0934 523 386
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 234 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Cho ck đi zả streets tý.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 154 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vyvovo Xem bài viết
    Sặc! Vk ck mới kiểu mà kiểu gì vậy? Sao lại bỏ vk ở nhà 1 mình đi la cà với bạn chứ? Có thể đưa vk đi cùng mà, với cả cafe gì mà tới tận 12h đêm. Lại còn ngày nào cũng đi. Nói chuyện thẳng thắn với ck đi mẹ nó! Không thể chấp nhận được kiểu ý.
    Ôi chị không biết đấy, con bạn em cũng giống hoàn cảnh bạn này lắm. Cưới nhau về xong vợ bầu bí nằm 1 chỗ thì chồng đi chơi với bạn, đi nhậu nhẹt. Có nhiều hôm chồng nó còn đi chơi game, tụ tập bạn bắn cái game gì gì trên điện thoại không quan tâm vợ luôn nữa đó chị
    • 154 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Chuyện này bạn phải nói chuyện với chồng không tình trạng này còn lặp đi lặp lại nhé. Mà sao ăn ở kiểu gì cưới mà không tìm hiểu tính hay đi chơi của anh này thế?
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 126 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi ponyolaem Xem bài viết
    Ôi chị không biết đấy, con bạn em cũng giống hoàn cảnh bạn này lắm. Cưới nhau về xong vợ bầu bí nằm 1 chỗ thì chồng đi chơi với bạn, đi nhậu nhẹt. Có nhiều hôm chồng nó còn đi chơi game, tụ tập bạn bắn cái game gì gì trên điện thoại không quan tâm vợ luôn nữa đó chị
    Thực sự kiểu ck này thà không có còn hơn. Sống mà cứ phải ấm ức, khó chịu, mệt mỏi thì dứt khoát cho nhanh.
    THOÁT KHỎI CƠN ĐAU ĐẠI TRÀNG CHỈ SAU 1 THÁNG!
    GỌI NGAY: 0934 523 386
    • 137 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Đàn ông con trai đi chơi là chuyện bình thường, chắc do nhu cầu tâm sinh lý của cậu ta vẫn còn trẻ nên muốn đi chơi. ham chơi cho lắm rồi làm con người ta có bầu xong không có trách nhiệm. kể cũng chán thanh niên n ày nhỉ?