Chồng 36 tuổi không muốn ngủ chung với tôi

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.62K Lượt đọc
  • 9 Trả lời

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • 128 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Chồng tôi cả tuần này không hề ngủ chung với tôi? Tôi có hỏi lý do thì anh bảo đêm anh hay ngáy, sợ phiền tới giấc ngủ của tôi nên chồng muốn ngủ riêng một thời gian. Mà tôi để ý thấy mấy lần ngủ, anh ấy có ngáy bao giờ đâu mà tự nhiên giờ bảo anh lo cho vợ. Thậm chí trong 1 tuần đấy anh cũng không chịu quan hệ với tôi. Ngoài ra anh ấy vẫn sáng dậy sớm nấu ăn cho con, tối về muộn ăn xong thì anh cũng tự rửa bát rồi anh xách gối chăn đi ra phòng khách ngủ luôn?
    Là anh giận tôi, hay anh ngoại tình, hay tôi có mùi cơ thể khiến anh ấy khó gần tôi đến thế? Có ai biết chuyện gì đang xảy ra không? Tôi phải làm sao để được gần gũi với người đầu gối tay ấp mỗi đêm bây giờ.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 241 Bài viết

• 88 Được cảm ơn

Chị thử nói chuyện thẳng thắn với chồng chị xem sao ạ. Nếu k phải về vđề sinh lý thì khả năng chồng chị đã có người khác.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của con_nhoc
    • 52 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    sinh lý là người nào củng cần, nhưng đối với tình huống này thì anh ấy lại làm ngơ thì chắc chắn phải có vấn đề, bạn nên tìm hiểu thử xem sao.
    • 234 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Ck có bồ. 1000%
    • 79 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình nghĩ có thể do mùi cơ thể của bạn hoặc chồng bạn có chuyện gì đó cần thời gian suy nghĩ . Chứ nếu có bồ thì ck bạn càng không giám làm thế vì làm thế bạn sẽ nghi ngờ. Còn nếu không gần gũi vk thì mình nghĩ là có thể mắc bệnh gì đó ở vùng kín mà ko tiện nói với bạn. Muốn trị xong thì mới ngủ chung. Nên bạn cứ để chồng bạn thoải mái đừng đoán già đoán non làm gì, thiếu tin tưởng nhau. Lúc nào chồng bạn tiện thì sẽ nói. Bạn cũng nên dùng biện pháp giảm mùi cơ thể xuống vì nó thường làm mất hứng.
    Viêm tai giữa là gì, cách chữa viêm tai giữa ở người lớn và chữa viêm tai giữa ở trẻ em bạn đã biết chưa
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em thấy chị nói đúng này
    Trích dẫn Nguyên văn bởi pkthientam Xem bài viết
    Mình nghĩ có thể do mùi cơ thể của bạn hoặc chồng bạn có chuyện gì đó cần thời gian suy nghĩ . Chứ nếu có bồ thì ck bạn càng không giám làm thế vì làm thế bạn sẽ nghi ngờ. Còn nếu không gần gũi vk thì mình nghĩ là có thể mắc bệnh gì đó ở vùng kín mà ko tiện nói với bạn. Muốn trị xong thì mới ngủ chung. Nên bạn cứ để chồng bạn thoải mái đừng đoán già đoán non làm gì, thiếu tin tưởng nhau. Lúc nào chồng bạn tiện thì sẽ nói. Bạn cũng nên dùng biện pháp giảm mùi cơ thể xuống vì nó thường làm mất hứng.
    Liên minh các trường tư thục Nam Úc là khối 14 trường tư
    thục chất lượng cao tại Adelaide, Nam Úc.
    Xem thêm https://aisa.edu.vn/
    • 17 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

ui chị thử nc thẳng thắn xem chứ ngủ ngáy k phải là lý do thích đáng để mà 2vc trẻ ngủ riêng như sống ly thân như vậy đc, c cũng nên theo dõi xem ck mình liệu có mối quan hệ nào ngoài luồng ko c ạ, vs cả bản thân mình nhiều lúc còn thấy chán chứ huống hồ người khác? Nên tút tát lại bản thân mình 1 chút, làm đẹp, sắm sửa đồ đạc váy vóc bóng lộn lên đến lúc ck chị sẽ yêu c như hồi đầu thôi hehe
    • 206 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    nói chung có vấn đề gì đó
    • 178 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

em nghĩ có vấn đề mới ngủ riêng chứ không đơn giản chỉ mỗi ngáy thôi đâu.
    • 234 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Ysl là cái chắc