TIN TÀI TRỢ.

Cho thời gian ở lại! ;)

• 0 Lượt chia sẻ
  • 410 Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • 2 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Một cô gái bình thường, một vài người nhận xét đặc biệt, vài người nói con gái mà cá tính...thỉnh thoảng không chăm chút vẻ ngoài của mình chút là đi ra ngoài chả ai thèm nhìn luôn..Thảm hại hơn nữa sau khi chia tay mối tình đầu tăng vọt mười cân....Mập ú và giữ nguyên cho đến giờ, dù có tập, có nhịn ăn nhưng không khoa học thế là chấp nhận sống chung với lũ! Mình phải thương yêu bản thân mình chứ!

Thuộc thế hệ 9x đầu đời, rất là non nớt nhưng cái bản mệt rất là đanh nên đã được mọi người vui vẻ tặng thêm cho vài tuổi xuân. Nhiều lúc thấy vui, cũng có lúc chạnh lòng...em muốn mặc váy xòe, đi giầy cao gót...thích xì teng xì trum cơ mờ!!

Ra trường mấy từ tháng 6 đến giờ là 4 tháng rồi mà còn chơi ròng! Đi xin việc yêu cầu kinh nghiệm! Mà kinh nghiệm em chẳng có, chỉ có cái mồm thôi, thế mà lúc cần khéo chả khéo! Phỏng vấn người ta hỏi gì cứ thật như đếm! Thế là tạch. Hồ sơ rải khắp nơi, nhiều nơi người ta nhận hồ sơ đấy nhưng chả thèm nhìn măt mũi mình ra làm sao???? Hàng loạt câu hỏi nghi vấn.

Thời buổi kinh tế thật là khó khăn, nhất là với những người thất nghiệp thế này!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 2 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Ngủ vùi cả ngày dài, tỉnh rồi lại ngủ, ngủ rồi lại tỉnh miên man cho đến giờ! Cứ suy nghĩ sẽ làm gì đây. 1, 2 năm nữa mình sẽ ra sao, sẽ là ai đây! Hoang mang quá!
    Thật buồn khi cuộc sống ngoài kia vẫn tấp nập và sao mình thấy mênh mông thế. Ai cũng có những khó khăn trong cuộc đời cần phải trải qua, với mình vẫn chưa tìm được lối thoát nào! Đã có luc vứt bỏ cả cái tôi của mình, cả lòng tự trong của mình nhưng lại vứt không đúng chỗ thế nên càng làm cho bản thân mình bị tổn thương sâu sắc hơn nữa!
    Tôi ơi cố lên!
    Thỉnh thoảng lại có những con người đặt cuộc đời mình vào tay kẻ khác một cách mù quáng. Và tôi là một người như thê!
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 6 năm
    • 927 Bài viết

• 172 Được cảm ơn

thời buổi bây giờ khó khăn xin việc cũng khó bạn ạ,cứ từ từ rồi cơ hội sẽ đến với mình thôi
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 28 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Cứ từ từ rồi kiếm em à, khó khăn quá thì chấp nhận làm việc trái ngành để trang trải cuộc sống rồi từ từ tìm việc phù hợp sau cũng được, chứ thời buổi này đợi chờ lâu lắm.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 355 Bài viết

• 127 Được cảm ơn

mình cũng đầu đời 9x đây.. bị người yêu bỏ.. công việc thì ngày càng nhiều.. thay đổi phong cách, ăn mặc tóc tai.. và cũng được nhiều người dành tặng thêm vài tuổi xuân... và lúc nào cũng nghĩ.. mưa gió qua rồi nắng sẽ lên thôi!
    Date you up to the top was the day you started down the slope - Lakshmi Mittal