TIN TÀI TRỢ.

chị mih đang gặp khó khăn vì muốn có con...??

• 0 Lượt chia sẻ
  • 667 Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

chị mih đang gặp khó khăn vì muốn có con. mẹ nào có kinh nghiệm, hay có wen bác sỉ khoa hiếm muộn nào xin chỉ giúp dùm
    chuyện là như vầy, chị mih có sống cùng 1 người đàn og đã hơn 5 năm nay, mà ko có con bình thường dc, đi khám thì bác sĩ nói phải làm thụ thai trong ống nghiệm, nhưng họ đòi phải có giấy kết hôn, chị minh chưa có giấy kết hôn vì anh kia lúc trước đi nước ngoài theo viện hôn nhân, bây jo thủ tục li hôn bên đó chưa dc, phải chờ cả 2 năm nửa. mà trong bệnh viện bác sĩ ko cho đem tinh trùng từ bên ngoài vào, nếu ko có giấy kết hôn mà muốn có con phải lấy tinh trùng trong ngân hàng của bệnh viên.người dàn og đó ko cho chị mih có con như vậy phải là con của anh ta, mà chi mih năm nay đã 34t rồi, chờ thêm nữa là wa trể. bây jo phải làm sao đây các mẹ???
    ko ai yeu mih bang chinh minh( "bằng cấp" chứng chỉ)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 10 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Sao không thử trị bằng phương pháp tâm linh thử
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 138 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

Bạn ơi ở trên này các mẹ có nói đến Bs Bình ở viện y học cổ truyền quân đội bốc thuốc chữa hiếm muộn ổn lắm.
    Cầu mong 2 mẹ con mình bình an 9m10d. 2 mẹ con mình ủn mông cho các cô bác ở đây mau đón em bé nhé!
    • 373 Bài viết

• 307 Được cảm ơn

Mình cũng hiếm muộn, theo bác sĩ Dục trưởng khoa vô sinh viện C, nay mình đang mang thai đôi bạn ạ. Mình cũng quen thân nhà bazc, nếu chị bạn ở hà nội thì thử xem
    MTM2MDQ4MDI4Mw

13/5 : con gái rời xa bố mẹ mãi mãi......
    13/6 : con trai đã vĩnh biệt bố mẹ...
    các con trên thiên đường bình yên nhé! Bố mẹ yêu các con rất nhiều. Các con có linh thiêng phù hộ cho bố mẹ sớm đón được các thiên thần nhé!!
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

rất cám ơn ý kiến của các mẹ.chị mih o tp,hcm. ở ngoài hà nội có cho đem tinh trùng từ ngoài vào bệnh viện để thụ thai mà ko có giấy kết hôn. dc ko các mẹ?
    ko ai yeu mih bang chinh minh( "bằng cấp" chứng chỉ)
    • 871 Bài viết

• 847 Được cảm ơn

Không biết nhà chị bạn ở đâu.Ở quê mình có ông thầy cắt thuốc nam chữa hiếm muộn, mình thấy chị ấy đã có con, giới thiệu cho người khác cũng có. Mà chỉ uống hết có 3 đến 5 thang thuốc là có tin vui thôi. Chứ trước cũng chạy chữa nhiều nơi lắm. Hết phụ sản Tw rồi vào Từ rũ đều không ăn thua, mà tự dung lại có. Chẳng biết là do phương pháp nào nữa. Nhưng có con là mừng lắm rồi