Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

chán ko tả nổi!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 617 Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • 158 Bài viết

• 58 Được cảm ơn

hôm nay dự định nghỉ phép về quê để khám bệnh mà trong tài khoản ko có 1 đồng nào cả. lên cty ứng 3 triệu vì nghĩ cty đang khó khăn nên 6 tháng rồi ko được nhận lương.

làm đề nghị ứng nhưng đến phút cuối cùng chỉ được duyệt 2 triệu. buồn và thấy tủi thân muốn khóc quá. muốn khóc vì cảm thấy tủi thân, vì thấy mình làm vất vả trong 6 tháng trời mà ko nhận được 1 đồng lương nào mà đến khi đau vì bệnh tật ứng tiền mà cũng ko được. 2 triệu thì làm được cái gì?

trời ơi!, sao mà buồn vậy. nước mắt cứ muốn chảy ra cứ muốn khóc thật to mà cố gắng kìm nén lại. nhìn giấy đề nghị chữ duyệt 2 triệu mà ko muốn nhận 1 tý nào

thôi ko nhận nữa, ko ứng và cũng ko đi khám bệnh nữa. đau nhưng chưa chết đâu mà lo

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 35 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Có việc làm cũng gặp cảnh khổ. 6 tháng làm không lương thì chi phí ăn ở phải làm sao?
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

buồn quá chị nhỉ, xin được chia buồn cùng chị và công ty. Chị làm ở Cty nào?
    Giving someone all your love is never an assurance that they'll love you back!!!:Rose::Rose::Rose:

Do not expect love in return!!! Just wait for it to grow in their hearts
    :Rose::Rose::Rose::Rose:
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 6 năm
    • 927 Bài viết

• 172 Được cảm ơn

người không có việc thì lo kiếm việc đến lúc có việc rồi thì lại lo lương lậu đường nào cũng khổ hic
    • 56 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Vậy chú lần sau rút kinh nghiệm đề nghị ứng 4tr nhé, sẽ được duyệt 3tr

Nói vậy thôi chứ cuộc sống của mình do mình tự quyết, lương lậu không có chú còn ở đó làm ji? Còn nếu chú không thể đi được hoặc không có phương án nào để có thêm thu nhập thì xem lại mình nhé, đừng trách công ty nữa hehehe
    • 158 Bài viết

• 58 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Qwerty321 Xem bài viết
    Vậy chú lần sau rút kinh nghiệm đề nghị ứng 4tr nhé, sẽ được duyệt 3tr

Nói vậy thôi chứ cuộc sống của mình do mình tự quyết, lương lậu không có chú còn ở đó làm ji? Còn nếu chú không thể đi được hoặc không có phương án nào để có thêm thu nhập thì xem lại mình nhé, đừng trách công ty nữa hehehe
    em cũng tìm được chỗ khác rùi nhưng đến khi chuẩn bị đi làm thì ng ta bảo phải nộp bằng gốc ĐH thế là em thôi luôn. nên vẫn còn tiếp tục làm ở đây. giờ đang xin chỗ khác mà ko biết thế nào? đang chờ ngày phỏng vấn. chán
    giờ xin việc khó quá
    mà em thì có con nhỏ biết làm sao mà kiếm thêm thu nhập, ngày đi làm rồi đêm còn phải con cái, bố nó thì bộ đội nên trực suốt

mà chắc mai mốt cũng nghỉ việc đây. nản lắm rồi
    • 120 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

6 tháng không nhận lương mà anh vẫn gắn bó với cty thì đáng quý thật.Những người như anh khi công ty vượt qua được khó khăn sẽ rất được trân trọng.Chúc anh và công ty sớm vượt qua được thời điểm khó khăn hiện tại