TIN TÀI TRỢ.

Cảnh báo mua hàng của thế giới di động

• 0 Lượt chia sẻ
  • 875 Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có ai mua hàng của thế giới di động mang hàng bảo hành thì có .mình mua của bọn nó cái máy asus zen 5 ,mang đi bảo hành thì chúng nó hẹn 15 đến lấy,đến ngày 14 có 1 đứa bên bảo hành báo ko có linh kiện bắt mình chờ thêm 14 ngày,mình ko chấp nhận,sáng hôm sau ,nhận được tin nhắn của bên đó sang lấy máy về.mình sang thì nó đưa cho mình cái điện thoại y hệt như cũ,bảo là bên hàng gửi a.lúc này thì mình điện thật sự,mình bảo thế bên kia làm gì 10 ngày,nó bảo bên e chỉ là bên phân phối ,e ko biết gì cả ,mình cũng chả hiểu luôn,???rồi nó bảo nếu a muốn bảo hành tiếp phải chờ đến mùng 4 tết bên e mới làm việc ,rôi lúc đó máy a sẽ được gửi sang bên hãng ,còn thời gian thì e ko biết được,vcl,lúc mua chúng nó bảo ngon lành lắm ,h có chuyện bắt đầu làm trò.mình bực mình để máy lại xem mùng 4 tết rơi vào chủ nhật chũng nó mang máy của mình đi đâu.nếu viêt nam mà như nước ngoài thì bọn này bị kiện vỡ mặt rồi số ime của mình;eaazcy205278,

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 57 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

siêu thị nào chả vậy, bên bán chuyển về bên phân phối rồi ms qua trung tâm bảo hành vậy ms lâu

Gởi từ ứng dụng Webtretho của achievement
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 47 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Em cũng asus zen5. Nè,nó chỉ bán hàng thôi,hư hỏng nó chuyển vô sg sữa thì phải.thấy zen 5 cũng đc,chỉ nhanh hết pin
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

vấn đề là bên đó làm trò.hẹn mình đến lấy xong rồi bảo ko sửa được ,mình ngĩ nó vứt vào kho xong rồi lôi ra,máy của mình còn ko nhận sim ,nó có sủa đâu.Mình mới bực,mà rõ rầng nó đá ghi lôi vào rồi ,thế theo bạn sủa 1 cái ĐT mất mấy tháng.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 47 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Máy mình cũng lâu lâu k nhận sim