Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Càng lớn càng cô đơn ....

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.21K Lượt đọc
  • 18 Trả lời

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • 48 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Có ai từng cảm thấy lạc lõng giữa đường đông đúc như em ko? Hôm nay em chạy vòng vòng sài gòn mà nước mắt cứ chảy hoài. Có những lúc em chỉ ước mình mất trí nhớ thì hay biết mấy. Để ko nhớ về những dốiv trá bội bạc của nhũng con người tung yêu thương.

Đung là càng lớn càng cô đơn, càng khó khăn để tin ai. Ai cũng may mắn tìm dc người tốt chỉ riêng em là ko may măn nhu vậy.

Thôi đành an ủi rằng duyên phận chưa đến.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của sullinguyen
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 566 Bài viết

• 161 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Cứ từ từ rồi ai cũng có phần bạn ạ. Mình cũng 30 rồi nhưng vẫn đi tìm nè
    Bạn muốn hẹn hò. Bạn đăng ký thử xem sao
    • 11 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình cũng từng như b,b biết tử vi không,thử tìm hiểu xem nha b,rồi chuyện j cũng qua,hãy y bản thân mình,biết kiểm soát eq r mọi chuyển sẽ ổn,cố lên nhé

Gởi từ ứng dụng Webtretho của kimtrongbong
    • 218 Bài viết

• 73 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    làm bạn với mình nè ,cũng bị ế cuối tuần chẳng biết đi đâu ...
    • 48 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi englishhaveago Xem bài viết
    Cứ từ từ rồi ai cũng có phần bạn ạ. Mình cũng 30 rồi nhưng vẫn đi tìm nè
    Bạn muốn hẹn hò. Bạn đăng ký thử xem sao

Em đăng ký rồi mà ko thấy phản hồi gì hết á

• 48 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kimtrongbong Xem bài viết
    Mình cũng từng như b,b biết tử vi không,thử tìm hiểu xem nha b,rồi chuyện j cũng qua,hãy y bản thân mình,biết kiểm soát eq r mọi chuyển sẽ ổn,cố lên nhé

Gởi từ ứng dụng Webtretho của kimtrongbong

Cảm ơn bạn nhiều, mình có xem tử vi qua lá số, thấy đường tình duyên lạn đận lắm, rồi mình cũng có xem bói thì bảo chắc cũng khá lâu ms có tình duyên. Hic, bạn có biết chỗ nào xem ok hok?

• Khóa theo yêu cầu
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,162 Bài viết

• 305 Được cảm ơn

Bửa nhớ trong topic củ của you về cái j đó tôi có bình luận về lá số bị you mắng nên thui ko dám nói gì cho xin lỗi nhé (lúc đó tò mò có lập lá số you trên web chơi dòm sơ qua để đoán tính cách, tử vi thì ko rành nhưng ko đến nổi ko biết j vì lúc trước có tìm hiểu nó để tự chấm lá số của mình)

Giờ lại thấy you viết bài nỳ, chả biết tâm lý you bị áp lực j. Chỉ góp ý nhỏ: định mệnh trên lá số sẽ không bao giờ đổi dù có biết trước hay không... Xem chỉ để biết trước mà bớt tâm lý quá tiêu cực khi gặp chuyện.

Nhìn you xinh mà, công việc cũng đc mà,( thật bằng cảm xúc thẩm mỹ của tôi đó ) chắc chắn sẽ có người yêu thôi nếu you muốn. Vui lên đi

Khi cô đơn bạn nếu áp dụng mục tiêu gì đó sẽ làm thời gian cảm xúc cô đơn trôi nhanh hơn, biết đâu những mục tiêu ngắn đó khiên bạn học đc thêm kỷ năng gì hay hoặc giàu hơn thì sao hj

Chẳng biết nói j coi như vài dòng chia sẽ gọi là xin lỗi cho lần trước mình nói quá lời nhé.
    • 48 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi darkloot Xem bài viết
    Bửa nhớ trong topic củ của you về cái j đó tôi có bình luận về lá số bị you mắng nên thui ko dám nói gì cho xin lỗi nhé (lúc đó tò mò có lập lá số you trên web chơi dòm sơ qua để đoán tính cách, tử vi thì ko rành nhưng ko đến nổi ko biết j vì lúc trước có tìm hiểu nó để tự chấm lá số của mình)

Giờ lại thấy you viết bài nỳ, chả biết tâm lý you bị áp lực j. Chỉ góp ý nhỏ: định mệnh trên lá số sẽ không bao giờ đổi dù có biết trước hay không... Xem chỉ để biết trước mà bớt tâm lý quá tiêu cực khi gặp chuyện.

Nhìn you xinh mà, công việc cũng đc mà,( thật bằng cảm xúc thẩm mỹ của tôi đó ) chắc chắn sẽ có người yêu thôi nếu you muốn. Vui lên đi

Khi cô đơn bạn nếu áp dụng mục tiêu gì đó sẽ làm thời gian cảm xúc cô đơn trôi nhanh hơn, biết đâu những mục tiêu ngắn đó khiên bạn học đc thêm kỷ năng gì hay hoặc giàu hơn thì sao hj

Chẳng biết nói j coi như vài dòng chia sẽ gọi là xin lỗi cho lần trước mình nói quá lời nhé.

Dear darkloot,

Do bạn nói bạn 30t rồi nên xin phép gọi anh cho lịch sự nhé. Nói thật ban đầu em cảm thấy rất khó chịu vì những lời nói của anh, mặc dù trên wtt chỉ là ảo nhưng tác động đến người khác là thật. Nhưng thôi, chuyện qua rồi cho qua luôn đi hen.

Em cảm ơn anh đã chia sẻ vs em, em cũng cố gắng làm cho bản thân tốt hơn sau thất bại, nhưng chỉ có nhũng lúc hơi bị yếu đuối như này, em ms lên wtt để ít nhất em tìm thấy sự quan tâm của người lạ, cốt để lấy lại chút cân bằng cho bản thân. Hì hì.

Tks anh lần nữa nhé.

• Khóa theo yêu cầu
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,162 Bài viết

• 305 Được cảm ơn

Uhm chúc luôn vui nhé hj

Đời còn dài vệ tinh còn nhiều từ từ lựa cái tốt nhất sử dụng hj

Khi nào yếu lòng chuyện j ko pít nói ai thì qua zalo hay skyle j hỏi anh sẽ nghe và góp ý cho hj ( trong các topic anh có đấy )

Dù là ảo nhưng cũng sorry đó đặt tính anh là thế mờ nc với girl ít khi nào nhỏ nhẹ lịch lém hjhj thường như tác nước lạnh vào họ thui, có người bảo vô duyên, có người bảo gàn, bậy mất lịch sự. Nghe mắng riết quen ấy mà.

Mà nếu em tin vào duyên số sẽ cảm giác thấy có lực gì đó điều kiển cuộc sống ta tuy ta vẫn tự do: có những khoản thời gian nhất định nào đó từ khi quen người nào đó thì họ sẽ bye em dù em có cố năn nỉ làm trò để họ ở lại, và ngược lại có người dù hay xua tránh xa họ vẫn cần e.
    Anh cho rằng đó là còn duyên thì hợp hết duyên tự tan.

Hồi xưa anh nhác gái lém hehe 20t cũng chưa dám nc với gái đó hêh hay làm chuyện bao đồng

Thui ko kể lễ nữa vì đó là quá khứ tóm gọn muốn sống tốt. Tốt nhất đừng cần cái j không phải là của mình dể đâm ra luỵ, cái j của mình trước sau j cũng trở về với mình he, vui sống qua ngày chờ xem phần ta đc hưởng điều gì tốt hoặc xấu j chấp hết chẳng sợ
    comment by WTT mobile view
    • 48 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Uhm chúc luôn vui nhé hj

Đời còn dài vệ tinh còn nhiều từ từ lựa cái tốt nhất sử dụng hj

Khi nào yếu lòng chuyện j ko pít nói ai thì qua zalo hay skyle j hỏi anh sẽ nghe và góp ý cho hj ( trong các topic anh có đấy )

Dù là ảo nhưng cũng sorry đó đặt tính anh là thế mờ nc với girl ít khi nào nhỏ nhẹ lịch lém hjhj thường như tác nước lạnh vào họ thui, có người bảo vô duyên, có người bảo gàn, bậy mất lịch sự. Nghe mắng riết quen ấy mà.

Mà nếu em tin vào duyên số sẽ cảm giác thấy có lực gì đó điều kiển cuộc sống ta tuy ta vẫn tự do: có những khoản thời gian nhất định nào đó từ khi quen người nào đó thì họ sẽ bye em dù em có cố năn nỉ làm trò để họ ở lại, và ngược lại có người dù hay xua tránh xa họ vẫn cần e.
    Anh cho rằng đó là còn duyên thì hợp hết duyên tự tan.

Hồi xưa anh nhác gái lém hehe 20t cũng chưa dám nc với gái đó hêh hay làm chuyện bao đồng

Thui ko kể lễ nữa vì đó là quá khứ tóm gọn muốn sống tốt. Tốt nhất đừng cần cái j không phải là của mình dể đâm ra luỵ, cái j của mình trước sau j cũng trở về với mình he, vui sống qua ngày chờ xem phần ta đc hưởng điều gì tốt hoặc xấu j chấp hết chẳng sợ

Vệ tinh đâu em ko thấy, chỉ thấy âm binh ko à anh ơi.

• Khóa theo yêu cầu
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,162 Bài viết

• 305 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sullinguyen Xem bài viết
    Vệ tinh đâu em ko thấy, chỉ thấy âm binh ko à anh ơi.

Ý nói toàn dạng chăn rau cỏ quất ngựa truy phong đó hả ??? Hj chả hiểu tại sao em biết đối tượng nào âm binh đối tượng nào ko phải. Cho anh biết kỷ thuật em đi

Mà này nếu thật sự em cô đơn vì hiền quá nên luôn bị lộc lừa thì anh thích kết bạn với em đó kết bạn j cũng đc, chỉ là ảo nc chơi cũng đc.

Thích mấy người hiền hiền thật tâm không đanh đá đòi hỏi ham vui cảm giác Vậy hj thích mấy người sống thật tâm ko quan trọng hình thức bề ngoài

• Khóa theo yêu cầu
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,162 Bài viết

• 305 Được cảm ơn

Kén bạn lém mà hay nổi khùng bất tử nữa hj

Nếu em cảm thấy cần một người bạn chỉ để nói thẳng cái miệng thì ok. Còn thích lời diệu diệu thì anh ko quen cách nc đấy...
    • 48 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Ý nói toàn dạng chăn rau cỏ quất ngựa truy phong đó hả ??? Hj chả hiểu tại sao em biết đối tượng nào âm binh đối tượng nào ko phải. Cho anh biết kỷ thuật em đi

Mà này nếu thật sự em cô đơn vì hiền quá nên luôn bị lộc lừa thì anh thích kết bạn với em đó kết bạn j cũng đc, chỉ là ảo nc chơi cũng đc.

Thích mấy người hiền hiền thật tâm không đanh đá đòi hỏi ham vui cảm giác Vậy hj thích mấy người sống thật tâm ko quan trọng hình thức bề ngoài

Em mà phân biệt dc thì chắc ko đến nỗi vừa chạy xe vừa khóc đâu anh.

• 48 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Kén bạn lém mà hay nổi khùng bất tử nữa hj

Nếu em cảm thấy cần một người bạn chỉ để nói thẳng cái miệng thì ok. Còn thích lời diệu diệu thì anh ko quen cách nc đấy...

Anh biết skype của em mà phải hok?

• 15 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Cùng cảnh ngộ nha bạn... Cố lên nhé bạn... Mình cũng giống bạn

Gởi từ ứng dụng Webtretho của noiaybinhyen1088
    • 566 Bài viết

• 161 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi sullinguyen Xem bài viết
    Em đăng ký rồi mà ko thấy phản hồi gì hết á

Vậy đăng ký thêm nhiều lần nữa. Mỗi ngày ban tổ chức xử lý hàng nghìn đơn đăng ký mà. Mình gửi riết rồi ngta cũng cho lên sóng thôi^^
    • 148 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Có những lúc cũng thấy mình cô đơn thiệt, bao nhiu bạn bè người thân nhưng có những chuyện lại chẳng thể tâm sự cùng ai được
    • 566 Bài viết

• 161 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018

Mình có đi xem tử vi của 1 anh trên diễn đàn này, a Cường Thăng Long chồng chị dautramcunghoanghue, có chút chia sẻ.
    Đồng ý với bạn là lá số là định mệnh, nhưng quan trọng hơn theo mình nghĩ coi tử vi là xem vận hạn tốt xấu, năm nào, tháng nào xấu thì ko nên đầu tư kinh doanh kẻo mất tiền mà thêm nợ nần...tử vi như cái bản đồ,nó cho mình lối đi nào thuận lợi nhất.
    Nhưng nếu bạn nói định mệnh trên lá số ko thay đổi thì ko hoàn toàn đúng, còn có câu đức năng thắng số nữa mà. Tử vi ko xem cho người chết rồi, người tu hành, người bàng quang với thế sự......vì con người phải động thì mới có thay đổi bạn ah.
    Vài dòng chia sẻ
    • 48 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi englishhaveago Xem bài viết
    Mình có đi xem tử vi của 1 anh trên diễn đàn này, a Cường Thăng Long chồng chị dautramcunghoanghue, có chút chia sẻ.
    Đồng ý với bạn là lá số là định mệnh, nhưng quan trọng hơn theo mình nghĩ coi tử vi là xem vận hạn tốt xấu, năm nào, tháng nào xấu thì ko nên đầu tư kinh doanh kẻo mất tiền mà thêm nợ nần...tử vi như cái bản đồ,nó cho mình lối đi nào thuận lợi nhất.
    Nhưng nếu bạn nói định mệnh trên lá số ko thay đổi thì ko hoàn toàn đúng, còn có câu đức năng thắng số nữa mà. Tử vi ko xem cho người chết rồi, người tu hành, người bàng quang với thế sự......vì con người phải động thì mới có thay đổi bạn ah.
    Vài dòng chia sẻ

Cảm ơn chia sẻ của bạn, mình cũng tin là mình sẽ tự thay đổi dc nhưng ít nhìu cũng còn bị ảnh hưởng định mẹnh