TIN TÀI TRỢ.

cần tư vấn cuộc sống

• 0 Lượt chia sẻ
  • 226 Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Toi sinh nam 1997 que ở hà tây trước đây gia đình tôi chuyển vào trong miên nam sống nhưng vì bố tôi nghiện rượu nên gia đình lâm vào cảnh nghèo và bố tôi mất luc tôi 8tuổi và cuộc sống của gia đình đã khó khăn nay lại khó thêm và tôi biết mẹ ko đủ sức để cho tôi ăn học nên tôi đã nghỉ học kì 1 của lớp 8 và đã đi làm khắp nơi tôi đi làm đã dc 4năm từ năm 13tuổi đến bây h là tôi dc 17tuổi và mẹ tôi đã chuyển ra hà tây (hà nội 2) nay mẹ tôi bị gãy tay nên cuộc sống khó khăn trong nhà thì ko có nổi 1triệu vì tôi đi làm chỉ đủ chi tieu lương 2.5 Trieuj 1tháng mùa hè thì nhà nóng vì thấp và nhỏ nhà của tui câp 4 tạm bợ với hoàn cảnh hiện nay các anh các chị cô chú tư vấn giúp tôi phải làm thế nào nhiều lúc tôi suy nghĩ rất nhiều và tủi thân nên tôi ko nói chuyện với 1ai anh chị cho tôi 1 lời khuyên
    Xin chân thành cảm ơn giúp tôi vào sdt 01654930063 vào lời khuyên

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 51 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Mạnh mẽ lên nhé. Cuộc đời mỗi con người điều có số cả, không ai giống ai đâu. Hãy mở rộng long mình ra nha. Đừng khép kín như vậy à, vì như thế sẽ khiến bạn cách biệt với cuộc sống hơn đấy à.