Cần lời khuyên

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.2K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em muốn hỏi mọi người em không biết giải quyết thế nào cho em xin ý kiến ạ
    Em và bố ck cãi nhau mỗi 1 chuyện sáng em đi lm không biết con ỉa ra bỉm để bố ck dọn.đi lm về bố ck chửi em là mày đi làm k dậy sớm gon ỉa ra bỉm kbit thay,lời qua tiếng lại gđ bên nhà ck chửi em láo toét thế nọ kia.trong khi đó ck lại im lặng k nói gì xong 1 lúc chửi em là con lăng loàn láo toét k coi ai ra gì,2 bên vkck lại cãi nhau lời to tiếng.hôm sau em viết đơn rồi bế con về bên ngoại.mọi người khuyên ngăn vì con nên em qđ cho bản thân cũng như ck 1 cơ hội nữa.nhưng nhà ck bảo đã đi có chân tự về k ai đớn,về phải viết bản kiểm điểm và mọi kinh tế và tất cả mọi thứ phải là mẹ ck định đoạt và qđ chấp nhận được thì về còn không thì thôi.mẹ ck bảo k chấp nhận con dâu như em.
    Bme ck soi mói em và k thích em.ck thì k có tiếng nói.rụt rè nghe lời bme.con em hiện giờ được 5 tháng.mọi người cho em lời khuyên h em phải làm gì

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 516 Bài viết

• 88 Được cảm ơn

Khi đi cưa gái chàng trai hứa với người con gái rằng. Anh sẽ đi cùng em vượt qua mọi sóng gió. Nhưng mà khi có sóng gió thì . . . bạn biết ai đi cùng bạn rồi đấy .người phụ nữ 3 thứ là phải có .1 con .2 bố mẹ .3 tiền .ck có thể bỏ hoặc ko có .nhưng 3 thứ trên bắt buộc là phải có chúc bạn vui vẻ
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 61 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sadlove123456 Xem bài viết
    Khi đi cưa gái chàng trai hứa với người con gái rằng. Anh sẽ đi cùng em vượt qua mọi sóng gió. Nhưng mà khi có sóng gió thì . . . bạn biết ai đi cùng bạn rồi đấy .người phụ nữ 3 thứ là phải có .1 con .2 bố mẹ .3 tiền .ck có thể bỏ hoặc ko có .nhưng 3 thứ trên bắt buộc là phải có chúc bạn vui vẻ
    Chuẩn quá ông ơi
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 444 Bài viết

• 911 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Giữ con bỏ ck đi bạn, nhà ck chó má đừng có thèm dây vào.
    • 20 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Chẳng hiểu sao. Mọi người trên này khuyên ngta bỏ chồng dễ thế. Nhìn lại mà nhận thức đc là mình sai khi ko thay bỉm rồi nói năng ko có chừng mực mà. Nghĩ kỹ đi em gái. Sai đâu sửa đấy.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của khoanguyen3009