TIN TÀI TRỢ.

Các chị cho em hỏi có nên đi nâng mông không nhỉ.

• 0 Lượt chia sẻ
  • 965 Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • 23 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Hi, tình hình là em đang có ý định đi nâng cấp vòng 3 bằng cách Phẫu thuật thẩm mỹ. Mà em không biết đi làm đẹp như thế có cần phải xem tuổi hay vận hạn gì không ạ, thấy bạn bè em nó đi làm mũi thôi cũng phải đi xem ngày nữa. Mong các chị tư vấn giúp em ạ.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,524 Bài viết

• 3,061 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Quan điểm của mình là đẹp nhân tạo hơn xấu tự nhiên. Mình cũng rất thích đi làm ngực và V3 cho đầy đặn xinh đẹp hơn nhưng hiện tại kinh tế chưa cho phép, và cũng đang do dư về độ an toàn . Bạ thử tham khảo ai từng làm rồi xem.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 23 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Em cũng thấy như chị đấy, đẹp nhân tạo mà được người ta chú ý đến, được nổi bật còn hơn là cứ rụt cổ buồn vì chẳng bằng chị bằng em, thiếu tự tin. Em đang định sắp tới đi làm đây ạ, V1 của em cũng tạm, chịu khó mặc áo có đệm là ok, nhưng v3 mà mặc quần độn hoài thì nóng lắm, ngồi cũng khó chịu nữa nên em tính đi cải thiện triệt để v3 luôn.
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 6 năm
    • 927 Bài viết

• 172 Được cảm ơn

em cũng giống như 2 mẹ trên ạ,cứ tự nhiên là đẹp nhất,phẫu thuật đau lắm ạ,mà lại tốn tiền nên em nghĩ là mẹ nó cứ dùng tiền ý mà mua mĩ phẩm hay spa còn đẹp hơn ạ
    • 102 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Theo mình thì không nên làm thẩm mỹ ,vì khi chúa đã tạo cho ta thân hình hay vẽ đẹp điều có ý cả ,chúa cho ta cái này thì bớt lại cho ta cái khác mà và thường nhân tạo không bền lại thường hay đễ lại tai họa lắm ,bạn cứ vui trong cái mình đang có đi ,chúc bạn hạnh phúc
    Vì nụ cười của bé - Vì niềm vui của mẹ https://zaodich.com/forum/f2484/nhan-.../#post30436509
    • 23 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phongmytho Xem bài viết
    Theo mình thì không nên làm thẩm mỹ ,vì khi chúa đã tạo cho ta thân hình hay vẽ đẹp điều có ý cả ,chúa cho ta cái này thì bớt lại cho ta cái khác mà và thường nhân tạo không bền lại thường hay đễ lại tai họa lắm ,bạn cứ vui trong cái mình đang có đi ,chúc bạn hạnh phúc
    Nhưng mà số phận tạo ra như vậy cứ chịu đựng như vậy sao? Em thấy diễn viên, người mẫu cứ phải tắm trắng, nâng ngực, nâng mông sữa mũi, độn cằm rồi lại càng nổi tiếng, ăn nên làm ra đấy thôi ạ.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 242 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

Bạn hãy tìm hiểu và tập Gym ở GetFit hay California nhé !!
    - bây giờ v3 có thể cải thiện bằng cách luyện tập chăm chỉ cải thiện vóc dáng kết hợp với ăn uống điều độ !!
    - Phẫu thuật rất nguy hiểm - Sau khi có tuổi sẽ không giữ được vóc dáng ban đầu nữa

>> Hãy cân nhắc nhé thanks
    ----------
    cdcbrand