TIN TÀI TRỢ.

Các Anh Chị Cho em hỏi chút ạ.

• 0 Lượt chia sẻ
  • 811 Lượt đọc
  • 8 Trả lời

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có anh chị nào bị mất ( cướp) giấy tờ mà chuộc lại đc không ạ ? Nhất là bị cướp ấy ạ. Chuyện là thế này ạ :Tối qua trên đường đi học về trên đoạn đường trước cổng Trường ĐH Giao Thông Vận Tải . Em bị mất 1 túi xách. Trong túi có 1 Đăng ký xe máy, biển 98 F6 - 4552 . Một Bằng lái xe và 2CMND và Thẻ SV Trường ĐH Ngoại Ngữ -ĐH QGHN , 1Thẻ ATM. Và một số giấy tờ khác. Em định dán ít tờ rơi quanh khu đó để xin chuộc lại . Mà ko biết có khả quan ko. EM buồn wa. Mất tiền còn đỡ chứ giấy tờ em em biết làm sao . Sắp tết rồi.:Sad:

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 189 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Chồng tớ bị mất và lấy lại được đấy, bạn cứ dán giấy đi bọn đấy nó ko ra mặt đâu, hôm chồng tớ đi lấy là nó hẹn ra bến xe, và một ông xe ôm ra trao đổi đòi tiền chuộc và trao giấy tờ. nhưng chồng tớ mất cách đây 3 năm rùi, mong bạn sớm tìm được
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cuncon-hthinh198281 Xem bài viết
    Chồng tớ bị mất và lấy lại được đấy, bạn cứ dán giấy đi bọn đấy nó ko ra mặt đâu, hôm chồng tớ đi lấy là nó hẹn ra bến xe, và một ông xe ôm ra trao đổi đòi tiền chuộc và trao giấy tờ. nhưng chồng tớ mất cách đây 3 năm rùi, mong bạn sớm tìm được
    Em cảm ơn ạ .Vậy là Chồng chị may quá rồi . Trưa nay e cũng phải đi dán tờ rơi thôi. Mà ko biết nó có đọc được tờ rơi của em ko nữa.
    • 147 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

chị bị rơi mất hay là bị móc túi, nếu bị rơi mất mà có người tốt nhặt được thì có thể họ sẽ chủ động tìm cách trả lại cho chị ,còn nếu bị móc (cướp) mất túi thì chị dán giấy đi, chỗ đấy có mấy thằng hay vạ vật em biết mặt hết.
    • 235 Bài viết

• 880 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cuncon-hthinh198281 Xem bài viết
    Nhưng chồng tớ mất cách đây 3 năm rùi, mong bạn sớm tìm được
    Đầu tiên xin chia buồn với bạn
    Trích dẫn Nguyên văn bởi teddy_teddy Xem bài viết
    Vậy là Chồng chị may quá rồi.
    onttella:
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 3,678 Bài viết

• 468 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Tớ sợ nhất là mất mấy loại giấy tờ này đấy. Vì thủ tục làm lại vô cùng nhiêu khê. Tốt nhất là bạn vừa dán tờ rơi xin chuộc, vừa làm luôn thủ tục cớ mất trình báo CA để lỡ ko có ai trả thì xin cấp lại luôn.
    Chúc bạn may mắn nhé.
    Mẹ yêu Chi Chi và Cu Tít nhất trên đời
    nguyenthihuongthaolawyer@gmail.com
    DSC00015moi DSC00113moi
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

E
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MeChiChi Xem bài viết
    Tớ sợ nhất là mất mấy loại giấy tờ này đấy. Vì thủ tục làm lại vô cùng nhiêu khê. Tốt nhất là bạn vừa dán tờ rơi xin chuộc, vừa làm luôn thủ tục cớ mất trình báo CA để lỡ ko có ai trả thì xin cấp lại luôn.
    Chúc bạn may mắn nhé.
    Em cảm ơn ,Thế e muốn xin cấp lại thì giờ phải đến Công An gần chỗ mất báo ạ?
    • 1,477 Bài viết

• 2,384 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bố của trẻ con Xem bài viết
    Nguyên văn bởi cuncon-hthinh198281 viewpost
    Nhưng chồng tớ mất cách đây 3 năm rùi, mong bạn sớm tìm được
    Đầu tiên xin chia buồn với bạn
    Nguyên văn bởi teddy_teddy viewpost
    Vậy là Chồng chị may quá rồi.
    onttella:
    Èo, bác bố của trẻ con này hài hước KINH!
    [/SIGPIC][/SIGPIC]