Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Buồn quá. Tiệc công ty cuối năm mấy năm rồi mà không bốc thăm trúng thưởng được gì cả, huhu...

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.5K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 111 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Công ty mình là công ty nước ngoài. Công ty khoảng gần 100 người.Hôm qua toàn thể công ty tổ chức tiệc cuối năm thật là vui. Mọi người ăn uống và hát ẩoke cùng nhau. Có màn bốc thăm trúng tên nhân viên để sẵn ở 1 cài hộp nhỏ rồi các sếp bốc tên ai thì người đó đạt giải thưởng. Giải đặc biệt 1 giải: 3 triệu đồng. Giải nhì 5 giải: mỗi giải 2 triệu đồng. 5 giải 3: mỗi giải 1 triệu đồng. Vậy mà không bốc trúng tên mình, buồn quá, huhu. Có chị thì được mấy giải. Sao mà hên ghê.Tối hôm qua về buồn không ngủ được vì tiếc, huhu...
    :Crying::Crying::Crying::Crying::Crying::Crying::C rying::Crying::Crying::Crying::Crying::Crying::Cry ing::Crying::Crying::Crying::Crying::Crying:

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,276 Bài viết

• 3,155 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Haha, làm gì đến nỗi ám ảnh thế bạn?Giải thưởng có thì vui, không có thì thôi chứ!
    Công ty mình cũng sắp bốc thăm đây, nhưng mình tự nhủ số mình không giàu về đường...cờ bạc nên cũng chả mong mỏi gì.
    Nếu xác suất trúng giải mà cao như vậy thì sang năm bạn kiến nghị sếp bốc tên ai trúng thưởng rồi thì bỏ ra ngoài chứ đừng cho lại vào trong hộp để bốc tiếp nữa, như thế sẽ đảm bảo là người nhiều nhất cũng chỉ nhận 1 giải thôi. Còn giải to hay nhỏ thì phụ thuộc vào may mắn của người đó.
    Heo mập
    • 20 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mua vé số đi bạn, chiều nay chắc chắn trúng lại bù.
    • 139 Bài viết

• 374 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi anhthu80 Xem bài viết
    Công ty mình là công ty nước ngoài. Công ty khoảng gần 100 người.Hôm qua toàn thể công ty tổ chức tiệc cuối năm thật là vui. Mọi người ăn uống và hát ẩoke cùng nhau. Có màn bốc thăm trúng tên nhân viên để sẵn ở 1 cài hộp nhỏ rồi các sếp bốc tên ai thì người đó đạt giải thưởng. Giải đặc biệt 1 giải: 3 triệu đồng. Giải nhì 5 giải: mỗi giải 2 triệu đồng. 5 giải 3: mỗi giải 1 triệu đồng. Vậy mà không bốc trúng tên mình, buồn quá, huhu. Có chị thì được mấy giải. Sao mà hên ghê.Tối hôm qua về buồn không ngủ được vì tiếc, huhu...
    :Crying::Crying::Crying::Crying::Crying::Crying::C rying::Crying::Crying::Crying::Crying::Crying::Cry ing::Crying::Crying::Crying::Crying::Crying:
    Bên bạn bốc thăm 100 người không trúng cũng ko có gì đáng ngạc nhiên vì cũng hơn 90 người như bạn mà. Như bà chị tớ năm nào cũng được chiến sỹ thi đua mà cả công ty được có chục người là cùng. Năm nào cũng 10 người tiến sỹ đua được bốc thăm lấy 5 người đi du lịch nước ngoài thế mà bà chị mình 5 năm liền chẳng năm nào trúng mới đen chứ.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 877 Bài viết

• 270 Được cảm ơn

Giống mình, hôm trc tiệc cuối năm ở Sheratons, bao nhiêu giải thưởng, thik nhất cái TV mà cuối cùng bạn khác lại được. Tiếcrooling:
    Vợ chồng méo :Kiss:

em4BbPLBp7

Các mẹ ủng hộ nhà em nào:
    https://enbac.com/Noi-that-Gia-dung/p...t-cua-ban.html
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,111 Bài viết

• 2,786 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ối giời, tớ toàn bốc phải mấy thứ rởm rít như là: cà phê, dép đi trong nhà, áo mưa :Silly::Silly: . Tivi, tu lạnh... chả trúng bao giờ ý. Đúng là số ruồi bâu :Nottalkin:
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 692 Bài viết

• 673 Được cảm ơn

Số tui hên lắm, đi đâu cũng hay bốc được giải. Có lần dự hội thảo tui nói vui với mấy đứa hôm nay có khi bốc thăm được đồng hồ. Thế rồi cuối cùng được đồng hồ thật.