Bạn gái luôn chê mình trước mặt người khác

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.83K Lượt đọc
  • 8 Trả lời

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • 116 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Có ai như bạn gái tôi, mỗi lần đi ăn với bạn bè của cô ấy. Dù có lịch sự đến mấy, dù có cẩn thận đến mấy thì cô ấy cũng lôi tôi ra để nói không?
    Lúc thì bảo tôi lôi thôi, có mỗi cái chuyện ăn mặc cho tử tế cũng không bằng được với đám bạn trai của bạn người yêu cô ấy. Lúc thì bảo tôi không biết uống bia rượu, đàn ông con trai gì nhục mặt vậy?
    Lúc không nói thẳng mặt thì quay sang với mấy cô bạn của cô ấy bảo người yêu tớ chán lắm, không mua cho tớ cái này cái kia, bữa thích cái túi lắm mà nghèo có tiền mua đâu?
    ..............
    Mỗi lần như thế tôi đều im lặng không nói gì? Phần vì tôi yêu cô ấy, phần nữa vì miệng cô ấy nói thế nhưng tâm cô ấy tốt lắm.
    Liệu có cách nào để cô ấy có thể tự hào về tôi được không?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 234 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Làm thèo những gì mà ny muốn. Tất cả mọi yêu cầu
    • 226 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Cái loại con gái không có sự tôn trọng với người yêu mình thì vứt, sau này cưới nó về nó còn đè đầu cưỡi cổ mình nữa
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 241 Bài viết

• 88 Được cảm ơn

Thật là mệt mỏi khi cứ phải sống và làm theo ý của người khác mà k được là chính mình
    • 224 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

người yêu không bảo vệ được mình mà còn vạch mặt chê bai trước mặt người khác coi vậy mà cũng coi được à? con gái con đứa vô duyên thế không biết, vô phúc cho anh yêu phải con bánh bèo đó
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 2,195 Bài viết

• 4,538 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Hễ cô ấy lên tiếg chê bai trước mặt ng khác là lập tức ngắt ngag. Vài ba lần bị ngắt là cô ấy ko làm vậy nữa. Nhiều ng ruột để ngoài da muốn nói gì là nói, ít nghĩ đến ng khác.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 178 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Nên góp ý trực tiếp với cô ấy. Chứ để tình trạng này xảy ra hoài sau này có khi cô ấy còn đi nói xấu chê bai anh trước mặt bố mẹ cô ấy nữa thì vui lắm đấy
    • 61 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Đàn bà con gái gì leo lên đầu người yêu mình vậy rồi sau này cưới thì sao?
    • 137 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Cái này chú phải xem lại người yêu chú rồi. Hiền quá không tốt đâu, đừng để nó leo đầu leo cổ mình ngồi như thế mất uy của cánh đàn ông lắm