Ân quang cư sỹ chấm lá số tử vi xem phong thủy biết tình duyên,công việc,nhà cửa đất cát

• 0 Lượt chia sẻ
  • 126K Lượt đọc
  • 1.34K Trả lời

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • 12 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Cảm ơn thầy rất nhiều! Nhưng thầy nói rõ hơn chút được không ạ. Hơn nữa, thầy xem em có hợp di tu không?!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

May quá, gặp thầy ở đây cũng là cái duyên, mong thầy giúp em giải đáp thắc mắc về cuộc đời mình.
    Em là nữ, sinh 18/08/1992, lúc 16h15
    Em muốn nhờ thầy giúp 2 câu hỏi:
    Vì năm nay sao xấu chiếu nên em muốn hỏi thầy về vận hạn năm 2017 có cần chú ý điều gì không?
    Và chuyện tình cảm thì bh em tìm đc ý trung nhân và là người như nào, sao em thấy mình kém duyên thế, cũng chẳng đến nỗi nào mà lẻ bóng lâu năm quá rồi..
    Trân thành cảm ơn thầy!
    • 624 Bài viết

• 144 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mevabeyeu1234 Xem bài viết
    Cảm ơn thầy rất nhiều! Nhưng thầy nói rõ hơn chút được không ạ. Hơn nữa, thầy xem em có hợp di tu không?!
    diễn đàn công khai nên kh thể mang thâm cung bí xử nói lên đây đc em
    mệnh vô chính diệu, nhị không thủ mệnh, địa kiếp cung quan, tử tham ở mão xung chiếu, mộ về tôn giáo ...thầy cũng gần giống em....lại hội tứ đức nữa phúc xấu..."cuộc đời sắc sắc không không"
    cung tử tức có thiên lương M lại gặp hình và triệt gian nan lắm thầy cũng không cứu giải được
    • 13 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

thầy xem giup con đi
    hầy ơi, xem tử vi, công việc, tình duyên, tiền tài, năm nay kinh doanh có dduocj không giúp con
    trần thị nhâm thúy
    sinh ngày 06/07/1993 (âm lịch)
    sinh vào lúc 5-6h sáng
    nơi sống đak nông
    • 624 Bài viết

• 144 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhamthuy2008 Xem bài viết
    thầy xem giup con đi
    hầy ơi, xem tử vi, công việc, tình duyên, tiền tài, năm nay kinh doanh có dduocj không giúp con
    trần thị nhâm thúy
    sinh ngày 06/07/1993 (âm lịch)
    sinh vào lúc 5-6h sáng
    nơi sống đak nông
    Thông minh, quan lộc khá, làm việc liên quan đến tài chính thì hợp, năm 45 tuổi sẽ phất lên, năm 35 là đã khá lên trông thấy rồi, ráng chờ nhé
    bố nóng tính, họ hàng khá giả nhưng hay bất hòa
    tình duyên lận đận, muộn lập gia đình hoặc cưới chạy tang sẽ hóa giải đc
    kinh doanh tốt nhưng phải từ 35 trở ra mới khá
    • 70 Bài viết

• 226 Được cảm ơn

Nhờ thầy xem giúp em ạ:
    Vợ : 5/3/1989 AL sinh tầm 5-6h sáng
    Chồng : 22/4/1984 AL
    Con gái: 4/12/2016 AL 15:48p
    Em muốn hỏi về công danh, gia đạo và tuổi vợ chồng con cái có gì xung khắc không?
    Cảm ơn thầy nhiều

Gởi từ ứng dụng Webtretho của clover_nguyen
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Huhu em đang quen 1 ng sinh ngày 15/1/1990 dương lịch, lúc 4h30. Thầy coi giúp em có thể tiến xa đc không ạ. Năm nay em tính đi du học, liệu có j khó khăn không ạ. Vì em thấy mỗi lần muốn làm j lại bị cản. Em cảm ơn ạ.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi anquangcusy Xem bài viết
    Ô xinh gái nhỉ, thông minh, mắt tinh
    số cô quả nên tình duyên không thuận thôi, yêu nhau thời gian lại thôi, quan lộc 32 trở ra sẽ tốt
    nếu đi xa nhà sẽ thuận hơn gần

Huhu em đang quen 1 ng sinh ngày 15/1/1990 dương lịch, lúc 4h30. Thầy coi giúp em có thể tiến xa đc không ạ. Năm nay em tính đi du học, liệu có j khó khăn không ạ. Vì em thấy mỗi lần muốn làm j lại bị cản. Em cảm ơn ạ.
    • 624 Bài viết

• 144 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhoc92 Xem bài viết
    năm nay có tình yêu đến nhé , quen trong tháng giêng ah thích nhỉ
    đi xuất ngoại bị cản trở nhiều,khó lắm, dùng phong thủy nhé chắc sẽ thuận hơn
    • 69 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

tình duyên lận đận quá, muộn chồng mới tốt,công việc tốt mà có nhiều người giúp đỡ thỉnh thoảng hơi trắc trở tý thôi do sát tinh nó tác họa, có tam minh mệnh vo chính diệu chắc cũng xinh nhỉ
    Muộn là bao gio thầy cho con biet voi , năm nay con cũng 28 tuổi rùi ạ với lại con lấy ck xa hay gần ạ , giup con với
    comment by WTT mobile view
    • 69 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

thầy nhầm người
    Thầy xem giúp bạn con 25-12-1992 âm lịch
    Tình duyên với công việc năm nay có mở cửa hàng buôn bán dc ko ạ con cám ơn thầy
    • 624 Bài viết

• 144 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Uyenquynho Xem bài viết
    May quá, gặp thầy ở đây cũng là cái duyên, mong thầy giúp em giải đáp thắc mắc về cuộc đời mình.
    Em là nữ, sinh 18/08/1992, lúc 16h15
    Em muốn nhờ thầy giúp 2 câu hỏi:
    Vì năm nay sao xấu chiếu nên em muốn hỏi thầy về vận hạn năm 2017 có cần chú ý điều gì không?
    Và chuyện tình cảm thì bh em tìm đc ý trung nhân và là người như nào, sao em thấy mình kém duyên thế, cũng chẳng đến nỗi nào mà lẻ bóng lâu năm quá rồi..
    Trân thành cảm ơn thầy!
    em hỏi vận hạn năm nay: Theo khoa tử vi thì năm nay em lợi cho việc tu bổ thêm kiến thức và tình duyên
    về tiền bạc thì cũng khá nhưng không giữ được
    còn lại đều tốt kg có gì xấu e ah
    về tình duyên thì năm nay sẽ có tin vui, nếu cuối năm nay kg cưới thì phải sang năm 2019 mới cưới nhé
    • 39 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi duong91cp Xem bài viết
    Thầy xem giúp hộ em nhé, về tình duyên và cả công iệc nữa thì tốt ạ. E là nữ, sinh ngày 05/03/1991 âm lịch, giờ 7h45p sáng. E cảm ơn Thầy nhiều
    Thầy bớt thời gian xem giúp e vs ạ.
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thay xem giup e voi
    nu sinh vao 3h-5h sang ngay 13/09/1991 (duong lich)
    xem giup e ve gia dao cong viec nhe,cam on thay
    • 194 Bài viết

• 179 Được cảm ơn

thầy xem giúp em với
    vợ 5-7-1982 âm lịch .giờ sinh tầm 21h-22h
    chồng 28-1-1982 aam lichj giờ sinh 8h sáng
    con gái :19-4-2007 âm lịch . giờ sinh 3h10 sáng
    con gái 12-11-2015 âm lich . tầm 10h30 sáng

thầy xem giúp em về công việc .....xem giúp em có chuyển dc công tác vào Nam không ....vợ chồng em có sống dc với nhau đến hết đời không ạ

với cả thầy xem số em có tiền k ....chứ nghèo quá....làm mãi chỉ thấy mất ....không có lộc ạ
    • 624 Bài viết

• 144 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi clover_nguyen Xem bài viết
    Nhờ thầy xem giúp em ạ:
    Vợ : 5/3/1989 AL sinh tầm 5-6h sáng
    Chồng : 22/4/1984 AL
    Con gái: 4/12/2016 AL 15:48p
    Em muốn hỏi về công danh, gia đạo và tuổi vợ chồng con cái có gì xung khắc không?
    Cảm ơn thầy nhiều

Gởi từ ứng dụng Webtretho của clover_nguyen
    Vì em hỏi nhiều quá thầy bận kg thể xem hết cho em đc,nên chỉ xem đc 1 vế: chồng giáp tý mệnh kim cung đoài, vợ kỷ tỵ mệnh mộc cung tốn, con gái bính thân mệnh hỏa cung tốn: tuổi vợ chồng kg bị xung khắc, kim khắc mộc, chồng khắc vợ vẫn chấp nhận đc, nhưng cung vợ chồng phạm lục sát là xấu, con gái tuổi xung với mẹ, tam hợp vớ bố, mệnh tương sinh vói mẹ, xung khắc bố, cung phục vị vói mẹ, với bố ngũ quỷ xấu tốt xấu lẫn lộn nói chung chưa được tốt, sinh con thứ 2 nên chọn năm kỹ hơn
    • 624 Bài viết

• 144 Được cảm ơn

Thầy bớt thời gian xem giúp e vs ạ.
    Bố em nóng tính lắm phải không, lá số em.có đào hoa ở mệnh là có duyên ngầm, nhưng lại phạm cô quả nên trong chuyện tình cảm có nhiều người thích nhưng lại có nhiều sự cản trở nên khó đến đc với nhau,và có yêu nhau cũng không đc lâu bền
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 39 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Bố e mất 4 năm r thầy ạ. Thầy có thể tính cho e xem năm bao nhiều tuổi thì laya chồng ko ạ. Cả công việc coa thuận lợi ko nữa
    • 624 Bài viết

• 144 Được cảm ơn

Bố e mất 4 năm r thầy ạ. Thầy có thể tính cho e xem năm bao nhiều tuổi thì laya chồng ko ạ. Cả công việc coa thuận lợi ko nữa
    nếu sang năm không cưới thì phải 2020 mới cưới, công việc buổi đầu lận đận, 35 trở ra sẽ khá, năm nay công việc cũng thuận, nhưng có nhiều sự buồn phiền
    • 47 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Thầy xem giúp em về đường công danh và tình duyên với ạ. Thầy xem thấy gì ngoài công danh và tình duyên cũng nói hết thầy nhé. Em cám ơn thầy lắm lắm
    Em là nữ sinh 11-05-1992 dương lịch. Em sinh giờ dần lúc gần 5h sáng . Nhờ thầy xem ạ.