Ai cho em lời khuyên về yêu xa với ạ.

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.86K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • 80 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

E vs ny e yêu nhau dc hơn năm rồi. Giờ cô ấy về quê học tiếng hàn , cô ấy cũng yêu e nhưng do mẹ cô ấy biết e và cô ấy yêu nhau nên mẹ cô đã chửi cô, giờ 2 đứa ko ở cùng nhau nữa e thấy cô ấy khác hẳn, e thì làm trên hà Nội , cô ấy thì về học ở thành phố,
    e muốn gọi ft nói chuyện thì cô ấy bảo ko thích , cũng ko cho đăng ảnh 2 đứa chụp rồi gắn thẻ, do là xa nhau nên e muốn là cô ấy đi chơi vs bạn hay kiểu gì chỉ cần nói vs e 1 câu (e thì hay ghen) mà cô ấy bảo a ko dc hỏi như tra tấn, mất quyền tự do, e chưa bao giờ nói nặng lời hay chửi bới gì cô ấy cả. Cũng do tính e hiền nữa, là do e quá quan tâm hay là xa nhau chán nhau vậy . Ai cho e lời khuyên với ạ.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 45 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Không sớm thì muộn rồi cũng bỏ thôi. Nghe cách bạn tâm sự là mình biết bạn gái kia đã có mối ngon hơn bạn rồi
    • 25 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Này là người ta bỏ em rồi chứ yêu xa gì nữa. Bạn ấy có người iu mới rồi
    • 639 Bài viết

• 334 Được cảm ơn

Mối tình đầu của mình là với 1 anh Việt Kiều Úc, yêu da diết, nhớ da diết nhưng thời gian bên nhau đếm bằng giờ. Xong cũng không đâu đi đến đâu, từ đó mình dặn với lòng sẽ không bao giờ yêu xa nữa.
    7 năm sau mình gặp anh ng Việt ở Nhật, cảm giác thân quen vô cùng, 2 đứa rõ ràng cũng rất thích nhau, nhưng không ai nói thích ai bao giờ. Vì bọn mình biết chuyện yêu xa rồi cũng ko đi đến đâu.

Nếu bạn tin tưởng vào tình yêu của mình, bạn có thể cố gắng vì nó 1 lần! Ít nhất lần đó thì bạn cũng đã dám đấu tranh cho nó