Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

32 tuổi, dạo này cứ hay nghĩ về kỉ niệm sinh viên, kỷ niệm xưa cũ là sao nhỉ? tái xuân chắng???

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.13K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • 216 Bài viết

• 130 Được cảm ơn

Có mẹ nào như mình không vào chia sẻ đi. Dạo này, cứ hay miên man về kỷ niệm sinh viên, nghĩ lại cái thời mà có người theo đuổi, lạng mạn, học bài xong về ăn
    rồi đi chơi, được tán tỉnh , hẹn hò, thấy rạo rực khó tả,

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 22 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

đẹp nhất là thời HS-SV mà chị, nhiều lúc muốn đc sống lại 1 ngày thời SV lắm, hix.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 216 Bài viết

• 130 Được cảm ơn

Hôm nay mình mới đọc một truyện tình lãng mạn " nếu chỉ là thoáng qua", đọc xong thấy vui vui, một câu chuyện lãng mạn, đọc xong thấy yêu chồng quá cơ, hii. Đúng như trong lời trích dẫn " cuộc đời ai sinh ra cũng có một người để cho riêng mình, có điều là có tìm thấy nhau trong cuộc đời hay không", mình thấy đúng, đúng với mình. Cuộc đời đã cho mình nhiều thứ, nên thấy iiu đời quá, hii. Hôm nay trời mát, công việc thoải mái, hix, chẳng bù cho tối hôm qua, thằng lớn bị mình táng cho một trận vì không chịu học bài, thằng bé thì ho trớ, đến mệt. Cuộc sống là vậy đó, lúc thì túi bụi với nhưng cái bình dị của cuộc song, việc quát tháo con học, cho con ăn, con trớ, dọn đống trớ, là cái bình thường, mà cũng là cái mà nhiều cũng muốn tất bật với nó như thế, nhưng hôm qua, đánh con xong, giờ hối hận và thương con quá, nhưng mà lúc đó, đánh tí thì mới ra vấn đề, tự nhủ lòng mình là sẽ không mạnh tay với con, mà cái bản tính nòng nảy của mình sao kho sửa quá đi mất. Mấy năm nữa, thằng nhỏ bằng thằng anh là mình cũng 40 roài, nghĩ sao mà thời gian cũng nhanh quá ta, đời người vèo cái đã non nửa cuộc đời rồi. Vẫn phải nói lại rang, cảm ơn cuộc đời, cảm ơn anh đã đến bên em. Dẫu có đôi lúc suy nghĩ của e lạc lối, con người mà, bởi bị ảnh hưởng do cái tính cách của mình, cái tính thích được người khác quan tâm ý mà, con gái ai mà chảng thế, nhưng e biết đâu là phải là trái, là cái nên và không nên, chỉ là một chút thích được quan tâm khen ngợi mà thôi. Nhưng nghĩ lại , e phải cám ơn chính bản than mình, bởi mình đã có quyết định chính xác, vào cái ngày, hôm đó trời mưa, e đi con xe để đê, mình ngỗi uống nước ở quán gần hồ thiền quang, vài từ sau đó là e tự chủ gọi cho anh, rồi cái ngày sinh nhật em, e còn nhớ hôm đó, trên xe còn lủng lẳng mấy cái bang vệ sinh, ngày đó anh mừng sinh nhật em ở quán cá Long vũ trong xưởng phim truyện việt nam, trên đường thụy khuê, sau đó mình có với nhau bao nhiêu thời gian đẹp, bởi lúc đó , em cảm tưởng anh đã buông tay, vì e nói ra bao nhiêu cái làm anh buồn, nhưg may thay e đã kịp thời, nếu không thì làm sao ta có ngày hôm nay. Cũng phải cám ơn nhưng người đã từng hẹn hò với e,vì nếu họ không từ bỏ thì làm sao e co thể có anh như hôm nay, e sẽ bị cuốn theo, bởi lúc đó e chảng nghĩ gì cả, mặc kệ nước chảy bèo trôi mà, nếu ngày đó, một trong những người đó cứ tếp tục thì có lẽ giờ đây e đa buồn lắm và có khi đi tìm anh để ngoại tình mất. C, K, N, A.. nhưng cái tên cũng không thể quên, nhất là C, mà cũng may , nếu không dứt khoát dứt ra ngày đó, thì có lẽ giờ mình đá quá khổ ròi
    Trích dẫn Nguyên văn bởi lucky_luke0157 Xem bài viết
    đẹp nhất là thời HS-SV mà chị, nhiều lúc muốn đc sống lại 1 ngày thời SV lắm, hix.
    • 22 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

k có quá khứ thì đâu có đc như bây giờ, phải thầm cám ơn những người đã đến rồi đi trong cuộc đời mình, tự hỏi nếu gặp lại thì k biết sẽ ntn nhỉ???
    • 23 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Thời sinh viên ko phải chỉ bây giờ đâu, sẽ rất sau này sẽ còn nhớ lại chị à
    Em thấy đúng là quảng thời gian đó thật là tuyệt vời
    • 638 Bài viết

• 1,056 Được cảm ơn

Nhưng đang lúc sinh viên chỉ muốn nó...qua nhanh
    Tạm biệt anh ...mãi mãi!