Tư vấn dùm em khóa học cắt may ở HCM

• 0 Lượt chia sẻ
  • 10.8K Lượt đọc
  • 9 Trả lời

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • 44 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Em học Đại học khoa Sử ra trường đi xin việc làm hẻm được Nay tính đi học cắt may về đi làm thuê 1 thời gian cho lành nghề rồi mở tiệm nhỏ. Em ở Thủ Đức, các mẹ có biết chỗ nào dạy nhiệt tình giá cả phải chăng, chất lượng không ạ?
    Em nhờ cụ Google tìm giúp thấy có Trung tâm Trang Nhung ở Phú Nhuận là gần nhất thui hà. Ít người nêu nhận xét nên hẻm biết chất lượng ra sao. 1 khóa cơ bản 900k/6 buổi, mỗi buổi từ 2,5-3h, nguyên liệu tự mình lo.
    Nhờ các mẹ tư vấn dùm, em cảm ơn nhiều lắm lắm!
    Không ai có quyền phán xét bạn vì họ không biết bạn đã trải qua những gì, Họ có thể đã nghe những câu chuyện nhưng họ sẽ không bao giờ có cùng cảm giác với bạn.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 44 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Em vừa tìm được một chỗ rẻ hơn ở 8/3 Nguyễn Văn Tráng, Q1. Lớp căn bản 600k/12 buổi học 2 quần, 2 áo, 2 váy, 2 đầm. Chịu khó đi xa 1 tí nhưng chất lượng tốt là ok.hi
    Link face: https://www.facebook.com/dalatstoree?fref=photo
    Thấy các bạn học viên phản hổi trên đó khá tốt. Sáng thứ 2 tuần sau em bắt đầu học (lớp 2-4-6). Có ai muốn đi học đăng kí cùng em cho vui nhen! ^^
    Không ai có quyền phán xét bạn vì họ không biết bạn đã trải qua những gì, Họ có thể đã nghe những câu chuyện nhưng họ sẽ không bao giờ có cùng cảm giác với bạn.
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 3 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mời bạn nhấn vào địa chỉ bên dưới để tham khảo thêm khóa học của chúng tôi..!
    http://zaodich.webtretho.com/forum/f...g-cao-2090900/
    • 46 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cafedang3189 Xem bài viết
    Em vừa tìm được một chỗ rẻ hơn ở 8/3 Nguyễn Văn Tráng, Q1. Lớp căn bản 600k/12 buổi học 2 quần, 2 áo, 2 váy, 2 đầm. Chịu khó đi xa 1 tí nhưng chất lượng tốt là ok.hi
    Link face: https://www.facebook.com/dalatstoree?fref=photo
    Thấy các bạn học viên phản hổi trên đó khá tốt. Sáng thứ 2 tuần sau em bắt đầu học (lớp 2-4-6). Có ai muốn đi học đăng kí cùng em cho vui nhen! ^^
    bạn đã học may ở đó chưa? chất lượng thế nào? có thể chia sẻ với mình được ko? Mình cũng đang tìm lớp học cắt may , cảm ơn bạn
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

dung hoc o trang nhung nhe. day k ki lam
    Chỉnh sửa lần cuối bởi nhatthuy93; 24/05/2017 vào lúc 02:33 PM.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

um.day quoa loa voi lai giau nghe . may moc thi cu.
    • 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hoc o trang nhung do ec ah. cha day gi dau. tu minh lam tu a-> z co giao cha huong dan cho minh. lai con kho chiu nua. to hoc 3 hom nghi lun roi. nghe noi o nha van hoa phu nu quan 3 nguoi ta may cho minh coi minh con biet. tai to nghi may va thi 2 3 ngay la biet chay may roi . nen chu yeu xem ngta may mau roi minh bat chuoc . con o trang nhung thi toan tu lam k ah,co giao k may mau cho
    • 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn nên xin vào các công ty may gia công hoặc tổ hợp vừa phụ việc vừa học nghề, ở quận tân phú rất nhiều cơ sở may bạn lên hỏi nhé
    • Ngochuong143 Khách
    Mom ơi. Mình ở Phú Nhuận mới dọn về Thủ Đức. Chưa kịp học lớp cắt may mà mình yêu thích nữa. Dưới Thủ Đức này có chỗ nào dạy cắt may ko mom? Hoặc có ng tới nhà dạy kèm cũng dc ạ? Nếu mom biết chia sẻ với mình với nhé
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trang Nhung dạy lừa đảo, đóng 2 triệu rưỡi chả may được gì, con bé hàng xóm mình đi học rồi. Cô giáo lười biếng nhớt thây. Còn Cô hiệu trưởng Trang Nhung dường như bị bệnh tim sao ấy, nói chuyện cứ đứt quãng và thở hơi lên