TIN TÀI TRỢ.

Thòi gian gàn đây tôi cảm thấy ngột ngạt vì công việc làm ăn không thuận lợi

• 0 Lượt chia sẻ
  • 566 Lượt đọc
  • 7 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chào cả nhà.

Tôi năm nay 34 tuổi, tôi bắt đầu ra làm ăn riêng khi tôi 30 tuổi tuy nhiên công việc kinh doanh của tôi không được thuận lợi vì thế mà vấn đề tài chính cũng không được như ý. thời gian gần đây tôi cảm thấy rất ngột ngạt và không thể nghĩ ra được cách nào vượt qua khó khăn hiện tại về công việc cũng như tài chính. nếu bạn nào có cùng tâm trạng và hoàn cảnh giống tôi thì có thể tâm sự và chia sẻ với tôi nhé.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 289 Bài viết

• 199 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Giống bạn, tôi còn ở tình trạng bế tắc hoàn toàn. Giờ ở thế "tiến thoái lưỡng nan", tiếp tục thì ko biết tương lai thế nào, đi làm lại thì không có công ty nào tuyển vì nhiều tuổi quá rồi.
    BbzrQcCBbzrp7

NB:3kg, 1M:4.1kg, 2M:5.1kg- 61cm, 3M
    10M: 8kg-75cm

Nhận đặt hàng Nhật, Mỹ, Anh, Châu Âu
    • 1,301 Bài viết

• 873 Được cảm ơn

cùng độ tuổi và tâm trạng. việc kinh doanh của tôi đã thất bại, bán tháo, bán lỗ...hiện ở nhà chồng nuôi và đang chờ việc. quay về nghề cũ nhưng ko đủ tự tin để đi làm.tâm trạng hụt hẫng, mất phương hướng...
    • 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cảm ơn các bạn đã chia sẻ. không biết là các bạn kinh doanh về mặt hàng gì còn mình thì làm về lãnh vực CNTT tuy nó là một lãnh vực tiềm năng nhưng quả thực mình ko đủ sức cạnh tranh...
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 1,167 Bài viết

• 253 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi iznetword Xem bài viết
    Cảm ơn các bạn đã chia sẻ. không biết là các bạn kinh doanh về mặt hàng gì còn mình thì làm về lãnh vực CNTT tuy nó là một lãnh vực tiềm năng nhưng quả thực mình ko đủ sức cạnh tranh...
    Bác làm web à? bỏ nhiều vốn giờ lỗ hả bác? Em sn 91 bỏ công việc ở cty về nhà làm Affiliate nói chung là nhiều tiền hơn đi làm thuê nhưng cũng tiếc nuối vì sau này quay ra đi làm thuê không được nữa vì không có kinh nghiệm khó xin việc ngoài đời. Giờ em cũng đang build 1 site, chưa biết tuơng lai ra sao nhưng chắc chắn là sẽ có bất ngờ không như mình nghĩ. Bác đừng buồn quá, sông có khúc người có lúc mà
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn làm Affiliate cho nhưng nhà cung cấp nào? mức độ khả thi có tốt không? bây giờ hết sạch vốn rồi nên mình cũng không viết làm gì cả ngoài việc nghì tới mô hình kinh doanh qua mạng với một đối tác kinh doanh trung gian với hy vọng mong manh nhưng mình nghĩ sinh ra đã được may mắn là một người hoàn thiện trong khi đó còn bao người khuyết tật vẫn ngày đêm vượt qua để mưu sinh. mặc dù khó khăn nhưng mong rằng anh em mình cùng nhau vượt qua mọi khó khăn và cùng nhau chia sẻ kinh nghiệm sống cũng như công việc
    • 3 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chào, bạn cần nhìn vấn đề xa và lạc quan hơn chút bạn sẽ cảm thấy thoải mái, nhìn vào hiện tại trong lúc khó khăn chúng ta cảm thấy rất bế tắc. Mình cũng đã nhiều lần tưởng chừng nhưng ngõ cụt, nhưng bất ngờ có 1 tia sáng nào đó làm mình thay đổi cuộc sống. CUộc sống luôn thay đổi và xô đẩy chúng ta vào thế khó, quan trọng là sau đó chúng ta có đc kinh nghiệm gì. Tôi chỉ có thể dùng lời nói san sẽ với bạn, nhưng nếu bạn cần người nói chuyện có thể liên lạc với tôi. Tôi mời bạn uống nc.
    • 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cảm ơn bạn vì những chia sẻ chân thành, tất nhiên là nếu có thể thì anh em đi cfe để có thể cha sẻ nhiều hơn trong cuộc sống. Khi nào có dịp ngang qua tân bình thì hú nhé mình gần KCN tân bình.