TIN TÀI TRỢ.

Tâm sự về chuyện bán vé máy bay

• 0 Lượt chia sẻ
  • 254 Lượt đọc
  • 0 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mọi người có thể bàn luận cùng em về chủ đề này được không.

Chuyện là vợ em nó bán vé máy bay, duyên cơ từ đâu bán thì nó bảo là anh họ giới thiệu làm. UK thì cũng ok, anh ấy cũng chỉ cách làm này nọ, vợ em cũng làm theo, bán cũng dc, nhưng time gần đây nó bán ít đi, bảo chán nản.

Mình có khuyên là họ mua có lúc này lúc khác, có mùa họ đi nhiều mua đi ít, bla bla... quan trọng là em chăm sóc những người em bán đó làm sao để họ giới thiệu lại, giới thiệu cho em khi đó sẽ ok hơn là em đòi lập fanpage chạy quảng cáo này nọ, chia sẻ các thứ vào các group rao vặt mua bán...(con vợ e nó cũng biết chọn group để share lắm).

Dẫu biết vợ em tư vấn nhiệt tình, hỗ trợ hết mình, và săn những vé giá rẻ nhất môi khi khách cần hay mỗi khi có vé.

Trong này có anh chị nào đang bán vé máy bay không chia sẻ cho vợ e biết với được không và có cách nào để bán vé máy cho người lạ không a.

Note: con vợ em nó chỉ ở nhà giặt giũ nấu ăn và bán vé máy bay thôi a, gần tết rồi mà thế này nó càu nhàu em lắm
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT