sẵn sàng vượt qua nỗi sợ hãi của bản thân

• 0 Lượt chia sẻ
  • 723 Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

sợ mọi thứ bao gồm cả sợ nói sai, sợ bị mắng , sợ chưa giỏi lấy đâu đào tạo người khác, sợ đau, sợ yêu....ti tỉ những thứ dần dần ăn mòn vao sâu suy nghĩ của mình cảm thấy yếu đuối vô cùng.
    biết là vậy mà sao ko chịu thay đổi, mình cũng thấy thất vọng về bản thân.
    tôi phải làm sao bây giờ?

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn phải tự mình vượt qua nỗi sợ của bản thân. Biết lỗi gì mà không sửa được thì trách ai được nữa, ngoài bản thân mình

Cố gắng lên bạn
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 1 năm
    • 25 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Đúng là càng trưởng thành thì chúng ta ai cũng có nhiều nỗi sợ hãi, cái sợ tựu chung lại đều là sợ "mất". Mất lòng tin, thể diện, danh dự, thời gian.... Nhưng ai cũng phải vượt qua nỗi sợ hãi của riêng mình thôi bạn, hãy nghĩ ai cũng như mình là bạn sẽ ko còn sợ nữa
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kiraka Xem bài viết
    Đúng là càng trưởng thành thì chúng ta ai cũng có nhiều nỗi sợ hãi, cái sợ tựu chung lại đều là sợ "mất". Mất lòng tin, thể diện, danh dự, thời gian.... Nhưng ai cũng phải vượt qua nỗi sợ hãi của riêng mình thôi bạn, hãy nghĩ ai cũng như mình là bạn sẽ ko còn sợ nữa
    Cảm ơn b nhé. Bgio mình chọn cách đối mặt với nỗi sợ nên bgio tự tin hơn trc nhiều roiif
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lspirit676 Xem bài viết
    bạn phải tự mình vượt qua nỗi sợ của bản thân. Biết lỗi gì mà không sửa được thì trách ai được nữa, ngoài bản thân mình

Cố gắng lên bạn
    Cảm ơn nha. Vượt qua thôi