ở Sài Gòn thì học tiếng Anh giao tiếp ở đâu tốt ạ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 45.7K Lượt đọc
  • 43 Trả lời

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình thấy bài của bạn đăng khá lâu rồi, nhưng cũng muốn comment để bày tỏ quan điểm
    Mình là giáo viên và mình thấy việc bạn học được tiếng Anh hay ko nằm phần lớn ở việc bạn có xác định được mục tiêu của việc bạn học để làm gì hay ko --> mục đích
    mình đi dạy nhìu và mình thấy mình chỉ thực sự giúp được ai mà có động lực muốn học thôi. Vì việc học là cả 1 quá trình xây dựng mà ngày 1 ngày 2 không thể thành công được ngay.
    Ngoài ra, các yếu tố về ngữ pháp, phát âm hay giao tiếp, nó đều mang 1 mối tương quan nhất định. Bạn phải học với sự tương ứng của cả 3 đi lên. Và đương nhiên nếu bạn không tự làm được thì phải kiếm giáo viên để chỉ.
    Những điều trên là đúc kết của mình khi đã có rất nhiều bạn học viên người lớn, dù đã hơn 40 nhưng học mình vẫn thành công. Chúc bạn sẽ tìm được 1 nơi thật tốt để học và cố gắng học để hội nhập và tiến thân nhé

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyenthithaony Xem bài viết
    Thêm một địa chỉ này này các bạn, hiện tại bạn nào khu vực quận 10 thì có thể tham khảo thêm nha, mình ở gần mà toàn tìm những chỗ nổi tiếng, vô đóng 1 đống tiền mà học không có kết quả, tình cờ đi ngang qua thấy học viên đông đông nhìn vô mới thấy chỗ dạy anh ngữ, về nhà tìm hiểu mới biết chỗ này mở cũng khá lâu rồi nhưng nó nằm trong hẻm nên cũng ít ai biết , thấy các bạn học rồi review cũng khá ok, tìm hiểu thì mới biết học với hoàn toàn người nước ngoài nhưng mức học phí thì so với những chỗ khác thì rẻ hơn nhiều đó, mình đã giới thiệu bé em tới học, thấy nó kế rất ok, thích lắm, thầy dạy rất nhiệt tình, bạn nào muốn học thì tham khảo thêm nhen
    bạn đang nói chỗ nào bạn ơi, m đang học cũng trung tâm ngay cv lê thị riêng q10 cũng rất tốt và học tiến bộ. Có các thầy dạy rất có tâm và nhiệt tình, m học ở đó hiện tại khóa thứ 3 , đang học thấy Andre, 2 khóa trước m học thầy Thomas, cô Stef, nói chung mỗi thầy cô có phương pháp dạy khác nhau, nhưng m rất thích vì ai cũng dạy rất nhiệt tình và dễ hiểu, vô cùng dễ thương nữa.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 19 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Nếu bạn muốn đi học tại các trung tâm tiếng anh thì có thể tham khảo danh sách sau. Đây là các trung tâm dạy tiếng anh giao tiếp tại tphcm nhé! http://bit.ly/2NgyKgQ . Hi vọng bạn nói tiêng anh thành thạo
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tham khảo chương trình học bên anh ngữ quân 10 trung tâm ili đó mọi người, theo như kinh nghiệm học nhiều nơi, nhưng chỗ ili là học chất lượng, giá cả cũng phù hợp nhất, bạn nào tò mò thì vô web tìm hiểu kỹ hơn ạ
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3