Muốn tìm việc làm thêm tại nhà.

• 0 Lượt chia sẻ
  • 26.3K Lượt đọc
  • 29 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào em!

Em có thể làm thêm việc cho thu nhập ổn định tại nhà, công việc rất phù hợp với mẹ Bỉm sữa, nội trợ,... Nếu làm nghiêm túc sẽ có thu nhập 3-5 tr sau 2 thang, và 5-7 tr sau 3 thang. LH 0938088393 ( c.Anh) hoặc kết bạn trên FB "Nguyễn Anh Anh " nhe, chi sẽ hướng dẫn chi tiết nhe.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 38 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Giờ làm ở nhà thì chỉ có bán hàng online là tiện nhứt kk
    • 26 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

mình cũng quan tâm
    • 181 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bạn có thể lên website freelancerviet.vn để tìm kiếm việc tự do nhé.
    Em nhận Thiết kế website - SEO - Adwords Mong các mẹ ủng hộ
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ban oi hien tai ban con can cong tac vien cho cong viec nay khong ban, ban cho minh sdt vaf thong tin lien lac dc k
    • 15 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi dungdung138 Xem bài viết
    Chào bạn! Mình có công việc làm thêm tiếng Anh, dịch bài về thần tượng hàn quốc (Kpop)! Bài ngắn rất dễ dịch! 1 bài 5-10k (tầm 150 từ), đối với bài có nhiều ảnh và chữ hơn (thì tiền từng bài sẽ là 11-13K), rất dễ dịch bạn ơi! Bạn được sử dụng gg dịch nhưng k dc cóp i nguyên mà phải chỉnh sửa lại cho phù hợp và tiêu đề Hot! Mỗi tháng tròn 500k bạn sẽ được chuyển khoản qua thẻ hàng tháng. Cộng tác viên hiện tại của mình (cũng có 2 bạn bầu nè), hihi, 1 tháng 2 bạn ít kiếm dc ít nhất 1 M nhé bạn! nếu chăm có thể kiếm dc nhiều hơn! Công việc rất dễ dàng, mình chỉ 30 phút là bạn hiểu nội dung công việc. Thích thì làm mệt thì nghỉ!
    Về nội dung thì bạn có thể tham khảo trang này, hiện giờ mình và cộng tác viên đang làm trang này: Kpop.Team
    Dung ơi, bạn có thể giúp mình công việc này với hông? mình cũng ham thích công việc thú vị này! Nhắn lại giúp mình nhé! Tks Dung!
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Chuaanhang Xem bài viết
    Trích dẫn Nguyên văn bởi dungdung138 Xem bài viết
    Chào bạn! Mình có công việc làm thêm tiếng Anh, dịch bài về thần tượng hàn quốc (Kpop)! Bài ngắn rất dễ dịch! 1 bài 5-10k (tầm 150 từ), đối với bài có nhiều ảnh và chữ hơn (thì tiền từng bài sẽ là 11-13K), rất dễ dịch bạn ơi! Bạn được sử dụng gg dịch nhưng k dc cóp i nguyên mà phải chỉnh sửa lại cho phù hợp và tiêu đề Hot! Mỗi tháng tròn 500k bạn sẽ được chuyển khoản qua thẻ hàng tháng. Cộng tác viên hiện tại của mình (cũng có 2 bạn bầu nè), hihi, 1 tháng 2 bạn ít kiếm dc ít nhất 1 M nhé bạn! nếu chăm có thể kiếm dc nhiều hơn! Công việc rất dễ dàng, mình chỉ 30 phút là bạn hiểu nội dung công việc. Thích thì làm mệt thì nghỉ!
    Về nội dung thì bạn có thể tham khảo trang này, hiện giờ mình và cộng tác viên đang làm trang này: Kpop.Team
    Dung ơi, bạn có thể giúp mình công việc này với hông? mình cũng ham thích công việc thú vị này! Nhắn lại giúp mình nhé! Tks Dung!
    Bạn ơi. Bạn có thể cho mình làm với không ạ? Mình rất yêu thích công việc này. Sdt của mỉnh 0974178520
    • Thành viên Webtretho
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chị ơi e bán mỹ phẩm linh hương nè triết khấu cao ạ nếu chị quan tâm ib e nha
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình có một công việc làm tại nhà đây, đơn giản lắm. Chỉ cần có điện thoại thôi là có thể kiếm được tiền rồi. Không sợ lừa đảo đâu bạn nhé. Nếu bạn quan tâm thì mình sẽ tư vấn cho bạn!
    • 37 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

có chỗ nào thuê viết bài qua mạng ko ạ
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2