TIN TÀI TRỢ.

Làm việc ở TOPICA

• 0 Lượt chia sẻ
  • 55.8K Lượt đọc
  • 52 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn ơi có phải chương trình thực tập sinh tài năng của TOPICA ko? Mai t pv văn hóa ko biết người ta hỏi như nào. Hoang mang quá

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Môi trường làm việc ở đây rất ok nhé. Nhưng nó chỉ phù hợp với các bạn trẻ chưa lập gia đình thôi.
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi caothanhhuong2212 Xem bài viết
    Môi trường làm việc ở đây rất ok nhé. Nhưng nó chỉ phù hợp với các bạn trẻ chưa lập gia đình thôi.
    bạn ơi mình muốn thưc tập về mảng sale vs marketing ở TOPICA nhưng mình chưa có kinh nghiệm gì trong lĩnh vực này, liệu lúc pv chuyên môn mà mình ko có kinh nghiệm gì thì có cơ hội đc làm việc ở đây ko nhỉ
    • 20 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình có đứa bạn làm phòng Marketing, làm hùng hục mà suốt ngày OT. Không dám hỏi lương bao nhiêu vì nó kêu thấp tẹt. Đang hừng hực thế mà làm nửa năm cũng nghỉ việc rồi
    • 59 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

topical em thấy quảng cáo pr dữ lắm, đi đâu cũng nghe đến cái tên này, thực hư không biết ra sao, hình như đây là một tổ chức giáo dục gi đó thì phải
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình đang làm tại Topica đây. về chế độ công ty và môi trường làm việc thì rất chuyên nghiệp, ít có công ty Việt Nam nào được như vậy. Nhưng về công việc thì áp lực thôi rồi, hầu như bộ phận nào cũng overtime hết để chạy doanh số, nhưng nếu chạy được lương khá cao mức lương nhiều bạn trẻ mơ ước. Những bạn có gia đình rồi thì nên cân nhắc kỹ trước khi vào làm vì nếu làm overtime thì có khi 8-9h tối mới về
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

C oi, luong co bản o topica là bn vậy ạ
    comment by WTT mobile view
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cho mình hỏi là phỏng vấn ở Topica đều bằng Tiếng Anh hết hả mọi người? Thank
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào cả nhà,
    em mới nộp CV vào vị trí Chuyên viên Phòng Kiểm soát Chất lượng sản phẩm. Có anh/chị nào đã làm ở vị trí này rồi hay đã làm ở TOPICA rồi mà biết về vị trí này thì cho em xin tý thông tin về công việc và thời gian làm việc với ạ.
    Em cảm ơn!
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị ơi cho em hỏi chút thông tin về vị trí Chuyên viên phòng Kiểm soát chất lượng sản phẩm với ạ.: công việc, thời gian làm việc và lương ạ.
    Em cảm ơn chị!
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi annie_b Xem bài viết
    MÌnh từng làm ở đây 1 thời gian nên muốn chia sẻ với bạn thế này. Tuyển dụng là hình thức PR thui, thêm nữa mọi vị trí đều hướng đến sale nên phải chạy doanh số. Với lại bạn cũng nên suy nghĩ là tại sao lại tuyển dụng nhiều và thường xuyên như vậy. Vì những chỗ uy tín và chất lượng thường thông tin tuyển dụng ko nhiều.
    đúng rồi, k có chỗ nào môi trường tốt mà lại tuyển dụng liên tục như vậy. Môi trường tốt nhân viên sẽ gắn bó lâu dài
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

thật hả bạn mình nộp cv rui chưa thấy trả lời gì có khi lại thui vì mình ở xa quá lên k đc gì mệt lắm mình xin làm chuyên viên tư vấn native thấy lương 5tr đến 10 tr mà hóa ra là chiêu trò pr ah
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chị ơi làm chuyên viên tư vấn native đc k ah phỏng vấn khó k chị em ở xa phỏng vấn nhiu vòng k ạ em cảm ơn chị nhé
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình nộp cv rùi chuyên viên native chưa thấy phản hồi chắc tạch he he nhưng xin ý kiến có nên nộp tiếp k nhỉ vì khả năng phỏng vấn khắt khe lắm
    • 276 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

CV ở đây lúc nao cung ghi lương 8 con số mà k cần kinh nghiệm qua nhieu, se dc dao tao them, k biêt thực hư ra sao
    • 290 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em cung có nhu cầu muon nhẩy viejc snag đo lam tu vân viên va học lại tieng anh luon, Xin cả nhà tư vấn
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ban pv van hoa the nao b, minh ho goi pv v2 mà đang lười đi
    • 78 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi clover007 Xem bài viết
    Mình vừa đi pv ở đây về, tạch rồi. Mình ứng tuyển CTV kế toán KH, lương 20k/h, là sv mới ra trg nên làm để lấy kn đã. pv tận 3 vòng, vòng cuối tưởng ngon nghẻ r cuối cùng vẫn tạch, mà 2 tiếng sau pv đã có kq r. Mình đang băn khoăn ko biết họ cần ng thật hay chỉ là chiêu pr như bạn trên nói. Đi rõ xa mà chả đc cái vẹo j, chán :'(
    mình đang apply vào vị trí CTV trợ giảng online gì đó của bên này, ko biết công việc và lương lậu thế nào. Thấy kêu dc làm online ở nhà, bạn nào có thông tin gì chia sẻ mình với
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyenhuong87vcu Xem bài viết
    mình đang làm tại Topica đây. về chế độ công ty và môi trường làm việc thì rất chuyên nghiệp, ít có công ty Việt Nam nào được như vậy. Nhưng về công việc thì áp lực thôi rồi, hầu như bộ phận nào cũng overtime hết để chạy doanh số, nhưng nếu chạy được lương khá cao mức lương nhiều bạn trẻ mơ ước. Những bạn có gia đình rồi thì nên cân nhắc kỹ trước khi vào làm vì nếu làm overtime thì có khi 8-9h tối mới về
    Bạn ơi vị trí Quản trị viên tài chính thì thế nào bạn? Có phải làm overtime nhiều không?
    comment by WTT mobile view
    • 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Topica họ có chiêu trò Marketing tốt lắm. . Còn chất lượng thì mình chưa biết