Chào các bạn. Có bạn nào ở đây muốn làm thêm PG/PB - Promotion Girl/Boy không ? Thích hợp với các bạn học sinh, sinh viên muốn làm thêm nhé, thời gian ngắn không ảnh hưởng đến việc học. Cụ thể 6-11 giờ sáng duy nhất 2 ngày thứ 7 và chủ nhật nhé. Lương 80k 1 lần chạy, nhận ngay sau giờ làm. Mục đích mình đăng lên đây cũng vì mình cần tìm 1 bạn cho mình quá giang xe khi đi làm, vì mình chưa có xe. Bạn đồng ý làm thì inbox nick facebook cho mình trao đổi thảo luận xem có tiện đường đi chung với nhau không nha, mình ở khu vực tphcm q6 nha. Công việc cụ thể là chạy đến các show quảng bá của các mặt hàng sữa và sẽ đc thay đồng phục sau đó chỉ cần làm theo các vị trí đc phân bổ như đón tiếp, khu vực trò chơi cho các bé v...v... đa phần chỉ đứng và hướng dẫn khách mời thôi.
Ngoại hình không đòi hỏi chiều cao hay xinh xắn gì, miễn không dị tật, gọn gàng và sạch sẽ, có xe máy.
Và tất nhiên sẽ phải chở thêm 1 đứa sau lưng là mình mỗi khi đi làm
Mỗi tuần sẽ chạy chương trình ở 1 khu vực khác nhau, có thể lên tận Thủ Đức hay Củ Chi, khi đi xa như vậy thì sẽ có thêm 20-40k tiền xăng tuỳ chổ.
Chi tiết công việc thì sau khi đồng ý làm mình sẽ trả lời rõ hơn nha.