Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Em muốn tìm cơ sở học kế toán tổng hợp

• 0 Lượt chia sẻ
  • 529 Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 228 Bài viết

• 164 Được cảm ơn

E dang o tp hcm , la sv sắp ra trường e muon hỏi co chị nào biết trung tâm nào tại tphcm dạy ke toan tổng hợp chất lượng ko ạ.? Nếu co thi cho e dia chi de tham khảo dc ko ? E cám ơn

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trước em học kế toán ở trung tâm CED, số 84 Thành Thái Q10, giảng viên nhiệt tình, dạy dễ hiểu. Em cũng lo lắng vì mình cũng ko biết về kế toán, hên đc chỉ dạy tận tình, học từ cơ bản đến nâng cao để mọi học viên đều biết, lớp chỉ khoảng ~10 học viên nên giảng viên quan tâm đến từng học viên lắm. Nhiều ca học để lựa chọn, mình có thể lựa chọn ca học phù hợp với mình. Chỗ này thuộc Viện Nghiên Cứu Châu Á, chị lên trang web: http://www.ias.com.vn/ced tham khảo thêm nhé.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 228 Bài viết

• 164 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lientb19 Xem bài viết
    Trước em học kế toán ở trung tâm CED, số 84 Thành Thái Q10, giảng viên nhiệt tình, dạy dễ hiểu. Em cũng lo lắng vì mình cũng ko biết về kế toán, hên đc chỉ dạy tận tình, học từ cơ bản đến nâng cao để mọi học viên đều biết, lớp chỉ khoảng ~10 học viên nên giảng viên quan tâm đến từng học viên lắm. Nhiều ca học để lựa chọn, mình có thể lựa chọn ca học phù hợp với mình. Chỗ này thuộc Viện Nghiên Cứu Châu Á, chị lên trang web: http://www.ias.com.vn/ced tham khảo thêm nhé.
    Hoc phí thế nào bạn ơi
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

lúc em học là đc giảm 10% còn 2tr8, học khoảng hơn 2 tháng, học về kế toán và thuế, có gì chị gọi lên hỏi thử xem
    • 228 Bài viết

• 164 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lientb19 Xem bài viết
    lúc em học là đc giảm 10% còn 2tr8, học khoảng hơn 2 tháng, học về kế toán và thuế, có gì chị gọi lên hỏi thử xem
    Cám ơn bạn nhé. Để minh thử hoi xem sao