Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Em có nên đi học khóa học ngắn hạn không ạ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 339 Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em là tân sinh viên ngành Việt Nam học ạ. Sau một thời gian thì em nghĩ em đã tìm được cái mà em thật sự thích rồi, đó là làm việc bên mảng Marketing, PR, Tổ chức sự kiện. Vậy nên em muốn nhờ các mẹ tư vấn là em có nên theo học các khóa học về những ngành đó không ạ. Em thấy ưu điểm của mấy khóa học này là đào tạo vào thẳng chương trình cho em luôn, bỏ qua các môn đại cương ở trường ĐH ạ. Mặt khác, còn được những giảng viên có kinh nghiệm đào tạo nữa ạ. Năm nay em đã 19t rồi ạ, không thể bỏ phí thêm một năm để thi lại ĐH nữa.
    Em muốn nhờ mọi người tư vấn giúp em có nên học dạng đó không và một số trường nào đào tạo tốt ạ. Em cảm ơn các mẹ nhiều :*

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 38 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

theo mình thì nên, bạn đã tìm đc đam mê, sở thích cho mình và bạn đã ý thức đc việc phát triển nó, những cái đấy để làm tốt thì ko nên trông mong ở trường đại học, còn về trung tâm đào tạo thì mình ko rõ lắm, bạn tìm hiểu trên mạng thử xem
    • 45 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nếu thấy thích thì nên nha bạn, còn về học ở đâu thì mình không rõ lắm à. Mong ai biết giúp bạn nơi học nhé.