Có phần mềm quản lý bán hàng miễn phí nào dễ dùng, uy tín không mọi người?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.05K Lượt đọc
  • 19 Trả lời

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • 8 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình hiện đang kinh doanh mỹ phẩm, trước có bán order giờ cũng được kha khá vốn, lại kiếm được nguồn hàng ok nên lấy hàng có sẵn về bán chủ yếu online chứ cũng chưa có điều kiện mở cửa hàng. Trước ít loại mặt hàng với khách order chỉ quản lý qua sổ sách ghi chép thôi, giờ mình muốn dùng phần mềm quản lý bán hàng, ai biết có cái phần mềm quản lý bán hàng miễn phí nào tốt không mách cho mình với. Mình hơi gà mờ về công nghệ nên chỉ cần cái nào quản lý được hàng hóa mỗi cái số lượng bao nhiêu, doanh thu, hàng nhập, hàng xuất bán, khách hàng... dễ dùng thôi nên mình chưa muốn đầu tư tiền triệu cho phần mềm quản lý bán hàng mà chắc chỉ cần ứng dụng điện thoại nào vừa miễn phí lại dễ dễ là ok nhỉ. Mình cảm ơn
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

App Sapo POS bạn ơi, miễn phí trọn đời luôn đó ^^ dễ dùng, quản lý hết được tồn kho, lãi lỗ, nhập xuất, đơn hàng, khách hàng,... Bán hàng quét mã vạch bằng đt đc, đẩy đơn sang các đơn vị vận chuyển được. nhưng mà app miễn phí này chỉ dùng trên điện thoại được thôi nhé, không có bản web đâu, bản web là bản trả phí đấy!
    • 21 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chủ top cho mình hỏi là bạn hay oder hàng của nước nào vậy? Bạn tuyển sỉ không bạn? Mình đang quan tâm đến kd mỹ phẩm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng quan tâm, đang muốn tìm app nào đơn giản miễn phí thì ngon nhất. Nhưng hình như đều miễn phí giới hạn thời gian bao lâu thôi ấy
    • 25 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Excel cho nhanh bạn à hehe chứ miễn phí tìm ở đâu ra vậy
    • 17 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bên sapo có app miễn phí đấy. m đang dùng thấy cũng ok mà nó chỉ hạn chế 500 mã hàng thôi. b có ít hơn 500 mã hàng thì dùng ok đó
    • 17 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Excel thao tác trên điện thoại k thuận tiện lắm b nhỉ, mình thấy vào app store tìm phần mềm quản lý bán hàng là ra nhiều gợi ý lắm, thấy mn hay nhắc đến Sapo vs Loyverse
    • 17 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

App miễn phí trên điện thoại của Sapo không giới hạn thời gian đâu bạn ạ, quy mô của hàng dưới 500 mã sản phẩm là dùng ngon ơ
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng đang tìm, hôm trước có 3 bạn sale bên Sapo qua quán mình tư vấn, thấy mình đang loay hoay lập fanpage liền vào hỗ trợ, nhiệt tình chỉ cách để chạy quảng cáo fanpage hiệu quả, chứ k kiểu chỉ nhắc đến sản phẩm, chăm chăm bán hàng, nên mình rất thiện cảm.
    • 25 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lehaiyen287 Xem bài viết
    App Sapo POS bạn ơi, miễn phí trọn đời luôn đó ^^ dễ dùng, quản lý hết được tồn kho, lãi lỗ, nhập xuất, đơn hàng, khách hàng,... Bán hàng quét mã vạch bằng đt đc, đẩy đơn sang các đơn vị vận chuyển được. nhưng mà app miễn phí này chỉ dùng trên điện thoại được thôi nhé, không có bản web đâu, bản web là bản trả phí đấy!
    Sapo có ứng dụng miễn phí á? Hình như tải miễn phí thôi còn pải mua gói dv mới dùng đc b
    • 8 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

mình vẫn muốn tìm app nào miễn phí quản lý đc trên điện thoại cho tiện ạ. bạn nào biết share mình với. cảm ơn
    • 8 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lehaiyen287 Xem bài viết
    tks bạn nhé, mình thử tải sapo về xem sao. chỉ dùng đc trên điện thoại thôi à
    • 8 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi gaunho1612 Xem bài viết
    Chủ top cho mình hỏi là bạn hay oder hàng của nước nào vậy? Bạn tuyển sỉ không bạn? Mình đang quan tâm đến kd mỹ phẩm
    mình order mỹ phẩm Hàn b ơi, m k tuyển ctv
    • 8 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huongduong2929 Xem bài viết
    bên sapo có app miễn phí đấy. m đang dùng thấy cũng ok mà nó chỉ hạn chế 500 mã hàng thôi. b có ít hơn 500 mã hàng thì dùng ok đó
    500 mã hàng thì thoải mái r còn j bạn. m đang tải thử xem
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 16 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Không liên quan nhưng dạo này thấy Shopee mạnh quá, có mẹ nào biết cách để đc lên shopee mall không?
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hơi lo dùng miễn phí lắm bạn. chắc bỏ vài triệu ra mua phần mềm mà dùng thôi, bao nhiêu dữ liệu dùng các pm miễn phí linh tinh thấy cứ sao sao :v k an toàn
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình chọn cái của cty uy tín thì tính năng bảo mật dữ liệu qua hơn, mình đang phân vân giữa Sapo và loyver
    • Điều hành
    • 5 năm
    • 2,297 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Các tài khoản sau vi phạm qui định diễn đàn (2.a.viii) - Tung hứng quảng cáo: Dotrunghieuhy - bingostore - huongduong2929 - huongpee - huongduong2929 (Sapo)

Các thành viên không tung hứng quảng cáo cho sản phẩm / dịch vụ trong chuyên mục. Vui lòng xem Quy định diễn đàn tại đây https://www.webtretho.com/forum/f48/...btretho-50995/

Smod6
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Sapo, mshopkeeper đều có app quản lý trên điện thoại, nhưng mshopkeeper thì mất phí. Bù lại thì lại đc sử dụng app tích điểm khách hàng và quản lý thẻ thành viên miễn phí
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

kinh doanh offline thì b có thể tìm hiểu kiot viet, online thì có Sapo 2 ông này đều lớn uy tín và đều có app free trên điện thoại đó b.