TIN TÀI TRỢ.

Có nên tự học tiếng anh giao tiếp tại nhà không?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 73.7K Lượt đọc
  • 125 Trả lời

• Trang 2/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 7

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 77 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Học tiếng anh giao tiếp ko thể học 1 mình dc đâu, phải ra trung tâm có môi trường để học để nói
    Trung tâm dịch thuật công chứng tại Hà Nội, dịch thuật tiếng anh lấy ngay trong ngày, công ty dịch thuật giá tốt nhất.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Học ở nhà e không ổn lắm. Hiện nay, các lớp dạy giao tiếp tiếng Anh rất là nhiều. Vào những lớp học đó Bạn có cơ hội được nói chuyện trực tiếp với người nước ngoài. Rất hiệu quả nhé vừa làm cho mình dạn lên, thầy Tây vừa luyện phát âm cho mình luôn. Chứ ở nhà phát âm sai ko ai chỉnh cho cả. Mình đã từng học và rất thích. Đặc biệt thầy Tây rất men nữa...hihi
    • 42 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    uh đúng rồi. Em cũng nghe nhiều người review về trung tâm Wall Street English khá tốt. Tiếc là hồi đó em ko có cơ hội học vì học phí khá cao
    Ho nở để tàn - Người gặp để rẽ ngang

* Anh Khang *

https://www.youtube.com/watch?v=SFf-ufa9MwA
    • 9 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hiện tại mình chưa có công việc vì dở tiếng anh hóng ké chủ thớt để đi học tiếng anh liền mới đc
    • 84 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Neu học giao tiếp mà học tại nhà ko có bạn bè học cung thi khó thành cơm cháo lăm bạn! Tự học thì nên học ngữ pháp thôi
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 15 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Bạn thử học 1 khóa Anh văn online xem. Trước tớ học một khóa cũng thấy được. Kiểu nó dạy cách phát âm, cách diễn đạt ý nói, cách thuyết trình rồi văn hóa trong giao tiếp nữa. Mình thấy khá ok mà có tầm 350k/ khóa thôi ý
    • 8 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mailanchan Xem bài viết
    Neu học giao tiếp mà học tại nhà ko có bạn bè học cung thi khó thành cơm cháo lăm bạn! Tự học thì nên học ngữ pháp thôi
    mailanchan có đang học anh văn ở đâu hông
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chị ở đâu đấy, cho em tham gia học tiếng anh với.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 17 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ở quận 4 thì chắc học bên VIVO là gần nhất rồi
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nhưng mà Pr đúng đó bạn. Tuy WSE học phí cao nhưng đúng là học chất lượng. Nhà mình có một bạn học ở đó, level lên khá nhanh
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

e chào chi
    • 26 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trung tâm này bị một cái là ko có người việt. Nên nhiều khi GV nước ngoài nói ko hiểu gì hết trơn
    • 276 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Haizz mặc dù k đồng ý cak nay nhưng cuối cùng minh cung van p tự học ơ nha vi k co thoi gian sx di học ở lớp dc
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 47 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nếu có thể học đc thì rất tốt đó bạn, ở nhà học online đều ok mà .
    • 42 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Học ở nhà thì nên tham gia luôn CLB nhóm nói tiếng Anh online để rèn luyện cho nhau, không luyện thường xuyên thì cũng chả hiệu quả áp dụng. Mà ngại nói thì học tiếng Anh làm gì

• Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 27 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Mình đang theo học lớp av giao tiếp với thầy người Mỹ ở q3, hiện tại lớp nghỉ mất 3 bạn nén đang cần thêm học viên
    Học tối 2-4-6 hoặc 3-5-7
    • 44 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

mình nghĩ bạn ko nên ra trung tâm, có thể mời giáo viên về nhà nói chuyện với bạn...có thể học phí đắt hơn ra trung tâm nhưng bạn nên "tận dụng" người giáo viên đó trong khoảng thời gian ngắn để bạn dạn dĩnh rồi tự học thêm là được...chứ ra trung tâm tuy ít tiền hơn nhưng bạn cứ phải học thời gian dài, đi lại mất thời giờ mà vào lớp nói nhiều nhất chỉ được 1/3 thời lượng học.
    • 91 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Có căn bản rồi thì bạn tham gia các câu lạc bộ tiếng anh ý gặp gỡ nhiều người giao lưu sẽ tốt hơn nhiều đấy !
    Ngẫm nghĩ về cuộc đời
    • 9 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    uh mình cũng sợ mấy vụ này lắm nè. GV ở những trung tâm thường ko đồng đều nên có trung tâm thì dạy hay trung tâm thì dạy lại chán nên mới có trường hợp người này thích người kia ko thích
    • 9 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    nhưng mà tiền ko có ok =)))
  • Trang 2/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 7