TIN TÀI TRỢ.

Có nên thi lại nữa không?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 415 Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em là sinh viên năm hai (đã thi lại một lần nên có thể nói là năm ba) của một trường luật, nhưng em không thích ngành mình học.
    Em lựa chọn cũng chỉ vì một phần do không xác định được ngành nghề mình thích một phần gia đình muốn em học luật chứ thực chất bản thân em không hề muốn.
    Bây giờ em đã muốn học ngành công nghệ thông tin nhưng em sợ quá trễ không biết có nên bắt đầu lại không khi bạn bè đồng trang lứa đã chuẩn bị ra trường trong khi mình mới bắt đầu học, chưa có kinh nghiệm gì cả. Nếu năm nay đỗ thì em sẽ ra trường khi 27 tuổi không biết có quá muộn không?
    Sắp đến kì thi rồi, em cũng đã ôn thi tuy nhiên em khá lo sợ trước điều này, không biết có nên thi lại hay tiếp tục học luật như hiện nay. Mong mọi người cho em lời khuyên. Em cảm ơn

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cho em xin lời khuyên với ạ
    • 41 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

CỨ thi đi bạn, bạn mình cũng có mấy đứa năm 3 thi lại đó thôi, cũng học rồi ra trường làm kiếm tiền cả, quan trọng là nó tìm được cái ngành mình thích để học rồi ra trường dễ xin việc hơn
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)