Có mẹ nào làm nhân viên kế toán của bưu chính viettel cho e hỏi chút ạ

• 0 Lượt chia sẻ
  • 16.8K Lượt đọc
  • 11 Trả lời

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 50 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Help me!
    E ở quảng ninh các mẹ ạ. Sắp tới e thi tuyển vào vị trí kế toán của viettel bưu chính, thấy mọi ng bảo làm toàn 7,8h tối mơis được về đúng ko ạ? E con nhỏ nên chỉ mong làm chỗ nào giờ hành chính thôi.
    lúc nộp hồ sơ cái anh trưởng phòng tổng hợp bảo lương thưởng cao nhưng giờ hỏi ra thấy bảo cũng thấp đúng ko ạ?
    Có mẹ nào có thông tin gì thì giúp e với. E cảm ơn nhiều ạ

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 16 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Chị mình đợt rồi cũng định vào làm vt post đó. Có chú ng quen nên chú dẫn đi cho làm thử vài hôm. Ưng thì chú nhét vào làm. Chị mình làm thử 2 hôm rồi bảo chú là k làm nữa. Vì chị chưa lập gđ. Nên y/c trong 2 năm k đc có con, lấy ck thì vẫn đc. Vì vừa vào mà đẻ con lại nghỉ đẻ các thứ ý. Rồi làm đến 7-8h, ngày làm mười mấy tiếng thế, 8h về thì chỉ có tắm rửa r ngủ chứ làm j có t.g làm j nữa. Cv áp lực cao. Hỏi dò lương của nv ở đấy nó bảo chỉ khoảng ~5tr thôi. Đứa đấy cũng là cháu của chú kia, chú cho vào làm. Nó muốn dứt nhưng chưa tìm đc cv phù hợp và cũng ngại nên vẫn làm ở đó. Hic. B nên suy nghĩ kỹ nhé!

Gởi từ ứng dụng Webtretho của hnforever
    • 48 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Các bạn nên cạch cty bưu chính viettel ra nhé. Mình cũng từng là nạn nhân. Lam nv điều hành của vt post. Ngày làm từ 7h sáng đến 8h tối mà chưa hết việc. Áp lực lắm. Làm 2 năm k đc biên chế. Lương thấp. Việc gì cũng đến tay,có khi hàng lên bưu tá chưa về mình cũng phải ra khuân hàng như cửu vạn ý.làm ktoan cũng k khấm khá gì, suốt ngày bị phòng ban gọi đôn công nợ.nói chung là
    mệt lắm. Làm về mệt mỏi,áp lực k có tgian cho gia đình đâu bn ạ.
    • 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Làm vt đúng thật là áp lực và ko có thời gian cho gd và ny đâu bạn ạ. T đi làm từ 7h sáng (8h mới làm chính thức), nhầm khi phát động phong trào gì ấy là 6h phải lọ mọ đi bán hàng với anh em ở huyện, tối về phải vào cơ quan làm cv của mình, ko thì ko kịp tiến độ, bgio t nghĩ rồi, nhớ lại cái tg đó, ăn mà chẳng có tg, ngủ đôi khi mơ thấy cv nữa chứ
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 21 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

nge bạn nói ghê zạ, mình mới nộp hs ứng tuyển nv điều hành xong mới vào đọc topic này.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn nộp hô sơ khu vực nào thế? Mình cũng đang định nộp khu vực bãi cháy. Số điện thoại của mình 01697948693. Bạn nt qua cho mình nhé.
    comment by WTT mobile view
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 21 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

mình nộp hs ở lý thường kiêt, tân bình
    • 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

tớ từng làm bên nvkd dc 2 tháng, sau đoa chuyển lên phòng làm bên nghiệp vụ, nhưng cũng về trễ lắm, thường thì ai cũng về trễ, ít khi nào làm đc 1 ngày 8h lắm

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Tomato506
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn làm ở sài gòn hay ở đâu vậy ???
    comment by WTT mobile view
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

minh dg lam ke toan o viettel post hd day nhung dg dinh nghi vi lam qua met tu 7h sang den 8h30 toi, ko co thoi gian cho gia dinh
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị ơi chị chia se cho em kinh nghiệm thi tuyển đc ko ạ? Em cảm own c
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cho em hỏi, làm kế toán bên VTP mà tới 8h mới về hay sao vậy ạ, pv khó k c