TIN TÀI TRỢ.

Ai làm tổ chức sự kiện thì vô đây

• 0 Lượt chia sẻ
  • 636 Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 41 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Các bố mẹ ơi, nhà mình có ai làm tổ chức sự kiện ko? Ox nhà mình làm, cv cực quá, có khi làm từ tối đến sáng, làm 2 năm rồi lương 8tr, ma chi phí an uống, xăng xe hết 5 tr rôi, đa phần là tối cũng ăn ngoài, ít có time ăn cơm với vợ lắm. Ko biét sau này có phát triển sự nghiệp được ko chứ hiện tại mình thấy ko ổn xíu nào. Bốme nào biết cho mjnh ý kiến với

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên tích cực 2015
    • 4 năm
    • 300 Bài viết

• 696 Được cảm ơn

Éc. Chồng mẹ nó làm tổ chức sự kiện 2 năm rồi. Lương 8tr, chi phí 5tr. Ngoài ra ko có kiếm ngoài à? Mình thấy các bạn làm sự kiện kiếm ngoài tốt lắm.
    Con đã lớn vẫn là con của mẹ
    Đi khắp bốn phương trời lòng mẹ vẫn yêu con!!!!
    • 38 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Đây! Ck e làm tổ chức event đây, mà trung bình 1 tháng trên dưới 15 triệu, đêm đi làm về rễ lắm là 12h, thường thì hay làm vào t6, t7, cn. Mà ck chị làm về mảng event j vậy ạ?!
    • 41 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Làm về tổ chức event, quảng cáo sản phẩm, đủ các chủng loại, lương ck e cao vậy? Có khoản ngoài ko? Ck chi ko co gi ngoai lương cả?

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Trinhhang0802
    • 41 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Ck của kelnguyen1205 lam ben cty nuoc ngoai ha? Luong cao vay. Ck chi di lam ve dem hoai ah, thu 7,cn cung ko co time cho gdinh, chan lam em à

• 38 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Trinhhang0802 Xem bài viết
    Ck của kelnguyen1205 lam ben cty nuoc ngoai ha? Luong cao vay. Ck chi di lam ve dem hoai ah, thu 7,cn cung ko co time cho gdinh, chan lam em à

À! Ck e làm về mảng âm nhạc cơ, mà tụi e làm tự túc, chứ k theo công ti nào hết chị ơi. Có tháng kiếm đc 15tr, có tháng hơn, cũng có tháng k tới mức đó. Nhưng mà tụi e chị hụt ít nhất là 2tr thôi.
    Việc làm mà lương ít, lại k có thời gian cho gđ thì chán lắm chị ơi, e thấy k bõ công tẹo nào
    • 41 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Chi dang chan day, nhung ko biet phai tu van ong kieu nao? Xin viec moi thi ko biet cai nay xet ben kinh nghiem gi , chu an roi di hoai the nay chi chan lam, ca tuan chang an com toi voi chi buoi nao ay