TIN TÀI TRỢ.

8 năm gắn bó với Agribank và cái kết có hậu.....

• 0 Lượt chia sẻ
  • 74.4K Lượt đọc
  • 62 Trả lời

• Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 2 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Góp ý khá gay gắt nhưng rất thẳng thắn và thực tế. Cảm ơn bạn!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 14 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

1. Tớ ko quan tâm đến tỉnh nào có thông báo tuyển dụng cả, tớ vào thông tin tuyển dụng của Agribank trên ưebsite : agribank.com.vn : chỉ tiêu, điều kiện dự thi... Có hết, thi tập trung công khai minh bạch, mình đỗ bằng chính sức mình....
    2. Chắc chắn tớ mãi mãi ko giống cậu: do tớ ko quen ai để được xin vào làm hợp đồng miệng, cái này cậu may mắn hơn tớ đấy

3. Cậu nên đọc kỹ, bài viết trên diễn đàn này đâu phải là đơn kêu cứu, nội dung cũng ko có đoạn con trai bạn bị ngã gãy tay do ko ai trông... Tớ nói nên để điện thoại lại ở đơn kìa, chắc bạn hiểu những nội dung đó tớ đọc ở đâu.... Người thông minh là người viết đơn sao cho ngắn gọn, dễ hiểu, khách quan và đầy đủ thông tin.

4. Theo như tớ đc biết chồng bạn cũng đc tạo điều kiện để làm việc tại CN... Cái gì cũng nên nghe bằng hai tai...

5. Một lần nữa bạn hãy đọc kỹ cơm của Vuthilan...
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 31 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

rất cảm ơn các bạn đã chia sẻ những tâm sự và trao những lời khuyên cho bài viết của tớ!
    Vấn đề của tớ đã được giải quyết, và tớ thấy cuộc sống này còn rất nhiều những người tốt!
    Cảm ơn tất cả các bạn!
  • Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4