TIN TÀI TRỢ.

Thông báo kết quả cuộc thi !

• 0 Lượt chia sẻ
  • 16.2K Lượt đọc
  • 173 Trả lời

• Trang 1/9

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 9

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 52 Bài viết

• 1,095 Được cảm ơn

Các bạn thành viên thân mến,

Trải qua gần 1 tháng diễn ra cuộc thi, BTC đã nhận được rất rất nhiều ảnh và Clip của các bạn gửi tham gia. BTC đã phải rất vất vả để chọn ra được những bức hình và clip xứng đáng. BTC xin chúc mừng những thành viên trúng giải dưới đây nhé : :LoveStruc::Rose:

Giải đặc biệt trị giá 5.000.000 đồng + 03 bịch tã giấy Baby Tom and Jerry đã thuộc về Clip của thành viên mang mã số MS 568883 : nhatdong - nhatnam.

NDNN

01 Giải nhất trị giá 4.000.000 đồng + 03 bịch tã giấy Baby Tom and Jerry đã thuộc về ảnh của thành viên mang mã số MS 105208 : Toby_Kitty

nhat

01 Giải nhì trị giá 3.000.000 đồng + 03 bịch tã giấy Baby Tom and Jerry đã thuộc về thành viên mang mã số MS 378671 : thaomedia

nhi

05 giải khuyến khích : Mỗi giải trị giá 1.000.000 đồng + 03 bịch tã giấy Baby Tom and Jerry lần lượt thuộc về :

+ Thành viên neko83 - MS 194063
    + Thành viên bongmeo - MS 486622
    + Thành viên luxinh1710 - MS 194679
    + Thành viên mekiemhung - MS 672444
    + Thành viên finger - MS 583960

+ 2 giải bình chọn : Mỗi giải trị giá 1.000.000 + 03 bịch tã giấy Baby Tom and Jerry. Đối với giải thưởng này có 1 trường hợp đặc biệt là thành viên Nhím xu xu - lượt vote của thành viên này cao hơn của thành viên muctieu (Số vote : 454 lượt - Clip được hiển thị tại Topic Hỗ trợ thành viên từ BTC - Clip dự thi hợp lệ !) BTC đã tiến hành kiểm tra và xóa bớt những địa chỉ IP bị trùng cho cả 2 thành viên. Quyết định cuối cùng BTC đưa ra như sau :

- Thành viên muctieu - MS 563851 đạt giải Clip được bình chọn nhiều nhất
    - Thành viên Gấu Bố Đẹp Zai - MS 438389 đạt Giải ảnh được bình chọn nhiều nhất.

Bên cạnh đó, BTC cũng xin chúc mừng 10 thành viên dưới đây đã dành giải Thành viên tích cực nhất tại mục "Nhật ký quậy tưng cùng bé yêu" :LoveStruc::Rose:

1. Thành viên ếch ộp
    2. Thành viên Huongphan999
    3. Thành viên Thunga1980
    4. Thành viên Sausau_bimbim
    5. Thành viên my_thuan
    6. Thành viên bameluonbencon
    7. Thành viên sanlyan
    8. Thành viên nhimHaLinh
    9. Thành viên hoangvanbach
    10.Thành viên thanhtu059

10 phần quà, mỗi phần quà trị giá 1.000.000 + quà tặng của nhãn hàng tã giấy Baby Tom and Jerry các bạn nhé. :Rose:

BTC xin chúc mừng tất cả những thành viên đã đoạt giải thưởng nhé :LoveStruc::Rose::Applause:. BTC sẽ tiến hành chuyển quà sớm tới địa chỉ mà các bạn đã cung cấp trước đó. :LoveStruc::Rose:

Những thành viên chưa nhận được tã giấy dùng thử ở bên mục đăng kí, BTC đã báo lại cho nhãn hàng, các bạn sẽ nhận được trong thời gian 10 ngày nữa, các bạn yên tâm nhé.:LoveStruc::Rose:

Chúc các bạn và các bé cùng gia đình luôn luôn vui vẻ hạnh phúc. Hẹn gặp lại các bạn ở những chương trình tiếp theo của Webtretho nhé. :LoveStruc::Rose:

Thân ái,

:Rose::Rose::Rose:

BTC

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 666 Bài viết

• 397 Được cảm ơn

Hí hí, cuối cùng cũng có kết quả rồi, chúc mừng các mẹ đoạt giải nhé, mẹ nào trúng giải to nhất thì phải khao nhiều nhất nhé. Mình ưng í nhất cái giải đặc biệt và giải khuyến khích nhà mekiemhung. Chắc BTC làm việc vất vả lắm nhỉ, tặng hoa cho BTC và các mẹ được giải nào :Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:
    Hãy cho đi để nhận được nhiều hơn thế !
    • 5,519 Bài viết

• 6,766 Được cảm ơn

Mình đã nói đúng nhé. Mẹ hihi -haha và mẹ Nhím đã đoạt giải hết rồi nha., Khao đi thôi. hahaha. Chúc mừng tất cả các mẹ đoạt giải nhé. Vui quá vì cũng có tên mình,:Laughing:
    Tặng hoa cho các mẹ cái nào. Mẹ bongmeo, mẹ finger nữa kìa, khao thôi.:Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::R ose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Ros e:
    • 118 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi linhxitrum Xem bài viết
    Hí hí, cuối cùng cũng có kết quả rồi, chúc mừng các mẹ đoạt giải nhé, mẹ nào trúng giải to nhất thì phải khao nhiều nhất nhé. Mình ưng í nhất cái giải đặc biệt và giải khuyến khích nhà mekiemhung. Chắc BTC làm việc vất vả lắm nhỉ, tặng hoa cho BTC và các mẹ được giải nào :Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:
    ôi bất ngơ quá! Bob được giải khuyến khích. Cảm ơn BTC, cảm ơn mẹ linhxutrum nhé!
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 101 Bài viết

• 107 Được cảm ơn

Bob iu vấu có giải rùi nhá:Kiss:, chúc mừng tất cả các bé luôn nhé:Applause:
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 3,522 Bài viết

• 2,891 Được cảm ơn

Tòan các bé quen không à,chúc mừng các mẹ nha!Nhất là nhatdong-nhatnam đem về giải đặc biệt thích thật!Mẹ hihihaha phải khao à nha!:Rose:
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 118 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mebeLin Xem bài viết
    Bob iu vấu có giải rùi nhá:Kiss:, chúc mừng tất cả các bé luôn nhé:Applause:
    Cảm ơn mẹ Lin thông báo cho mẹ Bob. chúc mừng các bé nha!
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 3,522 Bài viết

• 2,891 Được cảm ơn

Mekiemhung giỏi thật thi hình đâu đậu đó!
    Trích dẫn Nguyên văn bởi mekiemhung Xem bài viết
    Cảm ơn mẹ Lin thông báo cho mẹ Bob. chúc mừng các bé nha!
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 3,522 Bài viết

• 2,891 Được cảm ơn

Mẹ muctieu cũng khao các mẹ đã ủng hộ nữa nha!:Angel:
    Mình cảm nhận chương trình thật tuyệt vời nhưng ai đã đậu thành viên t1ich cực thì kông có giải hình hihi 18 giải là 18 người,không ai niềm vui nhân đôi!:Laughing:
    • 2,029 Bài viết

• 2,114 Được cảm ơn

Chúc mừng các bé đoạt giải nhé, đúng là ảnh bé nào cũng "quậy" hết, BTC chắc chấm giải đến "hoa hết cả mắt" rồi đó các mẹ, các mẹ có bé chưa đoạt giải cố lên nhé, lên tinh thần để đợt sau thi tiếp nào.
    @mẹ Hihi Haha: chúc mừng mẹ nó nhé, phải khao hoành tráng thôi.
    • 2,029 Bài viết

• 2,114 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thunga1980 Xem bài viết
    Mẹ muctieu cũng khao các mẹ đã ủng hộ nữa nha!:Angel:
    Mình cảm nhận chương trình thật tuyệt vời nhưng ai đã đậu thành viên t1ich cực thì kông có giải hình hihi 18 giải là 18 người,không ai niềm vui nhân đôi!:Laughing:
    Hihi, thật vậy hả chị, biết vậy gửi ảnh thôi để chờ đoạt giải chứ làm TVTC mệt quá chị ha:Laughing:
    • 3,382 Bài viết

• 3,040 Được cảm ơn

Ôi giờ mình mới biết tin vui này. Chúc mừng tất cả các bé đã đạt giải. Các bé thật xứng đáng và dễ thương :Kiss::LoveStruc:.
    Tặng hoa BTC đã vất vả để chấm ra các bé đạt giải nha :Rose::Rose::Rose:.
    • 3,391 Bài viết

• 1,216 Được cảm ơn

Chúc mừng các mẹ nhé, lần này giải nhiều hơn các cuộc thi khác các mẹ nhỉ. tặng hoa cho các mẹ nè.:Rose::Rose::Rose:
    • 1,589 Bài viết

• 1,584 Được cảm ơn

Loa......loa........loa mẹ Hihi..haha đâu rồi?:Thinking:, tỉnh dậy mau, dậy mà đi nhận giải đặng kiếm xiền khao các mẹ đã hóng chung nè :Battin ey:
    Đợt này sau khi mơ mộng tỉnh dậy, thấy sướng rân cả người chứ không phải mơ mơ màng màng nữa đâu nhé:Laughing::Applause:
    @ Chúc mừng tất cả các bé có quà đợt này nhé, trong đó có bin nhà mình nữa, toàn các mẹ quen rinh quà về cho con yêu:Applause::Kiss:
    • 5,519 Bài viết

• 6,766 Được cảm ơn

Rõ ràng mình có thấy mẹ hi hi ha ha vào xem kết quả rùi mà lại chạy mất tăm đâu rùi không biết. Chắc vội về loa báo cho cả nhà tin vui này đây mà. Chuẩn bị tinh thần khao các mẹ đi nha.
    • 1,589 Bài viết

• 1,584 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ếch ộp Xem bài viết
    Rõ ràng mình có thấy mẹ hi hi ha ha vào xem kết quả rùi mà lại chạy mất tăm đâu rùi không biết. Chắc vội về loa báo cho cả nhà tin vui này đây mà. Chuẩn bị tinh thần khao các mẹ đi nha.
    Chắc mẹ ấy đang online bằng điện thoại lại sợ gõ không dấu bị BTC xóa bài, chắc chạy về tìm con lap ra gõ bây giờ đó..........:Silly:
    Thông báo tìm người lạc đê các mẹ ơi..........mẹ hihi......haha đâu rồi???????????
    • 1,716 Bài viết

• 1,139 Được cảm ơn

Buồn chút vì Khoai chả có giải mù nào, hihi ko có duyên thi ảnh rồi. Lần sau mình lui bước thôi :Crying:
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3,659 Bài viết

• 2,395 Được cảm ơn

woa toàn các mẹ quen nhà mình ko nè, mẹ hihi-haha, mẹ muctieu, me Kitty v.v...khao đi, khao đi, mà đừng khao cuối tuần này à nha, em đi du lịch rùi :Thinking: quyết định tuần sau luôn nha các mẹ:Laughing:
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 862 Bài viết

• 842 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi linhxitrum Xem bài viết
    em đồng ý với chị mekienhung có lip của bé dễ thương ghê, thông minh dẽ sợ, e cũng vào bình chọn và comment cho mẹ ấy. chúc mừng các mẹ đoạt giải nhé. Đặt biệt chúc mừng mẹ hihi haha. Mẹ hihi haha khao đê!!!
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 3,522 Bài viết

• 2,891 Được cảm ơn

Giờ này mà nhà này vẫn đông ghê,:Laughing:
    Hiện tại có 6 người đang xem đề tài này (6 thành viên và 0 khách)
    thunga1980,
    nhatdong-nhatnam,
    huongiang304,
    Ngachuoi+,
    huongphan999+,
    thuong1976
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  • Trang 1/9

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 9