Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Hương thơm tự nhiên lên ngôi

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.21K Lượt đọc
  • 10 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 414 Bài viết

• 386 Được cảm ơn

Mùi hương là một trong những điều tuyệt diệu nhất mà con người từng khám phá, không chỉ giúp đánh thức cảm xúc khứu giác mà còn thúc đẩy cảm hứng sáng tạo, giúp cho mỗi ngày của bạn và gia đình đều trở nên đặc biệt.
    Mình thấy điều này rất đúng các mẹ ạ. Là phụ nữ mình tin chắc mẹ nào cũng thủ sẵn 1 lọ nước hoa trong người. Thế nhưng mùi hương tự nhiên phát ra từ quần áo các mẹ đang mặc quan trọng lắm nhé! Như mình đây, fan cuồng của Lolita, nhưng không vì vậy mà lúc nào mình cũng lăm le lọ nước hoa bên mình. Chỉ vào những dịp đặc biệt 1 tí, hay tiệc tùng mình mới dùng vì dùng nhiều nước hoa cũng không tốt. Còn dùng nước xả, vải mềm, thơm lại dễ ủi.
    Và giờ đây, xu hướng sử dụng các sản phẩm có nguồn gốc hay chiết xuất từ tự nhiên đang lên ngôi. Lên ngôi không phải vì nhiều người khen, nhiều người dùng hay do hiệu ứng đám đông. Mà lên ngôi vì nó tốt các mẹ nhỉ. Ông bà ta có câu chẳng gì bằng tự nhiên. Tự nhiên vẫn là tốt nhất. Và comfort thật độc đáo khi kết hợp 2 loại hương thơm bật nhất là hoa và trái cây. Ai cũng biết hoa và trái cây là hai loại hương thơm tự nhiên được ưa chuộng nhất qua mọi thời đại.
    Và khi lần đầu tiên có dịp sử dụng loại nước xả với sự kết hợp tự nhiên từ hoa và trái cây, mình không lo dị ứng nữa. Hương thơm lại nhẹ nhàng, thoang thoảng rất sang trọng.
    Sau khi sử dụng mình vẫn rất ấn tượng chai màu vàng - Hương Cam Tây & Lạc Tiên, khi sử dụng quần áo thơm rất lâu, mặc vào mình thấy có cảm giác sảng khoái, tràn đầy sức sống cứ như đang bay bổng trong không gian ngập tràn hoa trái ấy.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 590 Bài viết

• 381 Được cảm ơn

Mình bô kết câu hương thơm tự nhiên lên ngôi của mẹ nó rồi nhé! Mình thì lúc thích mùi Cam tây, lúc lại thích Việt quất, lúc khác lại Dâu tây. :Smiling:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 324 Bài viết

• 187 Được cảm ơn

mình cũng thích chai vàng nhất nhưng tiếc là chưa trúng giải lần nào chỉ xài ké ko à!
    • 8,696 Bài viết

• 5,008 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chuẩn không cần chỉnh, vote cho mẹ nó nhé, vote cho hương thơm hoa trái của comfort!
    Mật ong rừng Tây Bắc - Mật ong chanh đào: https://zaodich.com/forum/f2933/lon-d...nh-dao-991840/
    Mẹ có 2 cục cưng - 1 cục là chị Chouchou, 1 cục là em Putin, bố là cục vàng... Ối ôi mẹ giầu quá đi thôi

uxRCOUjuxRCp7 TT03j8PTT03p7
    • 2,137 Bài viết

• 2,462 Được cảm ơn

Mùi hương tạo cảm giác thăng hoa đem đến nhiều sáng tạo phải không mẹ nó!
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 103 Bài viết

• 113 Được cảm ơn

cai icon tặng hoa đâu rồi nhỉ
    • 2,028 Bài viết

• 1,897 Được cảm ơn

CF mới này là của gia đình Comfee đó, tham gia tiệc tân gia cùng gia đình Comfee đi bạn
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 12 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,573 Bài viết

• 1,941 Được cảm ơn

đúng là khi dùng nước xả comfort sáng tạo mới này mình cảm nhận lúc nào cũng mang lọ nước hoa theo mình, mùi rất quyến rũ và dễ chịu.
    • 2,029 Bài viết

• 2,114 Được cảm ơn

Đúng là comfor đợt này sáng tạo thật, kết hợp giữa hoa và trái cây, nghe các mẹ khen quá làm mình cũng muốn thử ghê.
    • 2,809 Bài viết

• 770 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi meculysg Xem bài viết
    Mùi hương là một trong những điều tuyệt diệu nhất mà con người từng khám phá, không chỉ giúp đánh thức cảm xúc khứu giác mà còn thúc đẩy cảm hứng sáng tạo, giúp cho mỗi ngày của bạn và gia đình đều trở nên đặc biệt.
    Mình thấy điều này rất đúng các mẹ ạ. Là phụ nữ mình tin chắc mẹ nào cũng thủ sẵn 1 lọ nước hoa trong người. Thế nhưng mùi hương tự nhiên phát ra từ quần áo các mẹ đang mặc quan trọng lắm nhé! Như mình đây, fan cuồng của Lolita, nhưng không vì vậy mà lúc nào mình cũng lăm le lọ nước hoa bên mình. Chỉ vào những dịp đặc biệt 1 tí, hay tiệc tùng mình mới dùng vì dùng nhiều nước hoa cũng không tốt. Còn dùng nước xả, vải mềm, thơm lại dễ ủi.
    Và giờ đây, xu hướng sử dụng các sản phẩm có nguồn gốc hay chiết xuất từ tự nhiên đang lên ngôi. Lên ngôi không phải vì nhiều người khen, nhiều người dùng hay do hiệu ứng đám đông. Mà lên ngôi vì nó tốt các mẹ nhỉ. Ông bà ta có câu chẳng gì bằng tự nhiên. Tự nhiên vẫn là tốt nhất. Và comfort thật độc đáo khi kết hợp 2 loại hương thơm bật nhất là hoa và trái cây. Ai cũng biết hoa và trái cây là hai loại hương thơm tự nhiên được ưa chuộng nhất qua mọi thời đại.
    Và khi lần đầu tiên có dịp sử dụng loại nước xả với sự kết hợp tự nhiên từ hoa và trái cây, mình không lo dị ứng nữa. Hương thơm lại nhẹ nhàng, thoang thoảng rất sang trọng.
    Sau khi sử dụng mình vẫn rất ấn tượng chai màu vàng - Hương Cam Tây & Lạc Tiên, khi sử dụng quần áo thơm rất lâu, mặc vào mình thấy có cảm giác sảng khoái, tràn đầy sức sống cứ như đang bay bổng trong không gian ngập tràn hoa trái ấy.
    vote cho chủ top có cùng sở thích giống mình :Smiling:

Mình cũng ít dùng nước hoa lắm,lười mà, nên càng thích nước xả CF này hơn :Smiling:
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,120 Bài viết

• 1,411 Được cảm ơn

nghe tựa chị thấy hấp dẫn quá<CF thật tuyệt!