TIN TÀI TRỢ.

Comfort sáng tạo - an toàn cho bé yêu và gia đình

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.72K Lượt đọc
  • 20 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 88 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Khi được biết Comfort ra mắt dòng sản phẩm mới với chiết xuất tự nhiên từ hoa và trái cây đã làm mình rất tò mò. Vốn dĩ mình rất thích các sản phẩm có nguồn gốc từ thiên nhiên bởi lẽ điều đó an toàn hơn cho làn da non nớt của bé yêu nhà mình. Ngoài ra mùi hương dịu nhẹ cũng giúp thanh tân cho ngôi nhà qua việc dùng nước xả hương hoa và trái cây cho rèm cửa, chăn, gối, nệm.

Trước đây mình dùng hương ban mai của Comfort thì thấy vải mềm, hương thơm nhẹ nhàng nhưng vẫn lưu lại rất lâu. Sau đó được cô em gái cho loại nước xả có mùi thơm từ nước hoa, mình thì cũng mê nước hoa lắm nên vội dùng ngay không đắn đo suy nghĩ, thế nhưng khi dùng lại thấy quá nồng khiến mình và bé bị nhức đầu. Thế là cả nhà lại chuyển qua Comfort hương ban mai và mình tự hứa sẽ không thay lòng đổi dạ với Comfort ban mai nữa.

Giờ đây khi đã có Comfort sáng tạo với chiết xuất từ hoa và trái cây một lần nữa mình lại siêu lòng. Nhưng mình tin sự thay đổi này sẽ giúp quần áo không còn buồn tẻ nữa, mà phong phú và mới lạ hơn với mùi hương tự nhiên mới mẻ. Ngày ngày anh xã và bé yêu sẽ lại có một mùi thơm ngọt ngào và nhẹ nhàng tự nhiên từ Ngọc Lan & Dâu Tây, Nhài Tây & Việt Quất, Cam Tây & Lạc Tiên. Thật an toàn và hấp dẫn phải không các mẹ.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 8,667 Bài viết

• 5,005 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bóc tem bài viết của mẹ nó, chúc mừng mẹ nó đã chọn cho mình được loại nước xả vải ưng ý nhé.
    Mật ong rừng Tây Bắc - Mật ong chanh đào: https://zaodich.com/forum/f2933/lon-d...nh-dao-991840/
    Mẹ có 2 cục cưng - 1 cục là chị Chouchou, 1 cục là em Putin, bố là cục vàng... Ối ôi mẹ giầu quá đi thôi

uxRCOUjuxRCp7 TT03j8PTT03p7
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 590 Bài viết

• 381 Được cảm ơn

Vậy là mẹ nó giống nhà mình rồi, rất dễ kích ứng và sản phẩm có hương quá nồng hoặc quá gắt. Trước giờ mình toàn xài Comfort ban mai thôi nhưng giờ chuẩn bị xài Comfort Lạc Tiên và Cam Tây nè. :Smiling:
    • 110 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Trường hợp nhà mình cũng giống nhà các mẹ, anh xã và bé không chịu được mùi của DN hương nước hoa, chai màu tím ấy. Mình thì bị rối loạn tiền đình nên cũng không dùng mấy loại hương liệu quá nồng nặc được. Comfort loại mới này có nguồn gốc từ hoa và trái cây nhẹ nhàng và đảm bảo sức khỏe hơn.
    • 774 Bài viết

• 1,010 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    cảm giác chăm sóc GD thật tuyệt các mẹ nhỉ?CF làm mình rất yên tâm
    • 192 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Sự lựa chọn của mình cũng là những sản phẩm có chiết xuất hay có nguồn gốc từ thiên nhiên. Vì vậy khi comfort sáng tạo ra dòng sản phẩm mới kết hợp từ hoa và trái cây mình chọn ngay. Nói chung cái gì mà dùng hương liệu nhân tạo dùng nhiều quá sẽ không tốt lắm đâu các mẹ nhỉ. Người lớn mình sức đề kháng còn tốt, da cũng dày hơn. Hihi. Chứ bọn trẻ da mỏng, dễ kích ứng lắm. Mình ưu tiên cho bé nhà mình dùng các sản phẩm từ tự nhiên là chủ yếu.
    2222
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 242 Bài viết

• 89 Được cảm ơn

Mình cũng có hai bé, bé nào cũng mê comfort cả. Ngày nào mà mẹ không xả bằng Comfort là bé biết ngay. Hôm qua dùng thử loại mới dâu tây và ngọc lan, thế là hai đứa cứ suýt soa, chao ôi thơm và ngọt quá cứ như kẹo ấy. Mình ghẹo con: thế mai mốt hai đứa phơi đồ phụ mẹ để tha hồ ăn kẹo không khí nhé!
    Nước xả vải lần này của Comfort từ hoa và trái cây có lẽ sẽ là sự lựa chọn của các bà mẹ vì sự an toàn cho gia đình.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 889 Bài viết

• 857 Được cảm ơn

aCF sáng tạo có mùi hương tự nhiên nên ai cũng thích CM nhỉ, vote cho bài của mẹ nó nè
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 118 Bài viết

• 57 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thutrang86 Xem bài viết
    cảm giác chăm sóc GD thật tuyệt các mẹ nhỉ?CF làm mình rất yên tâm
    Đúng vậy mẹ nó ạ. Hạnh phúc nhất khi được chăm sóc chồng con. Và comfort 1 lần xả với hương hoa và trái cây đã làm mình tin tưởng. An toàn cho con là trên hết.
    • 42 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

vote! chúc bạn may mắn!
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 109 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Mình cũng chọn CF vì sự kết hợp độc đáo từ hoa và trái cây :Smiling:.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 103 Bài viết

• 113 Được cảm ơn

mùi hương thiên nhiên nhưng rất độc đáo và tinh tế. sản phẩm lần này thực sự thu hút
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 97 Bài viết

• 61 Được cảm ơn

Chúc mẹ nó đoạt giải nha
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 97 Bài viết

• 61 Được cảm ơn

Đây loại nước xả an toàn cho gia đình
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 1,257 Bài viết

• 802 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi VenusSaiGon Xem bài viết
    Sự lựa chọn của mình cũng là những sản phẩm có chiết xuất hay có nguồn gốc từ thiên nhiên. Vì vậy khi comfort sáng tạo ra dòng sản phẩm mới kết hợp từ hoa và trái cây mình chọn ngay. Nói chung cái gì mà dùng hương liệu nhân tạo dùng nhiều quá sẽ không tốt lắm đâu các mẹ nhỉ. Người lớn mình sức đề kháng còn tốt, da cũng dày hơn. Hihi. Chứ bọn trẻ da mỏng, dễ kích ứng lắm. Mình ưu tiên cho bé nhà mình dùng các sản phẩm từ tự nhiên là chủ yếu.
    Đồng ý với bạn là ưu tiên con được dùng những sản phẩm tự nhiên. Nhà mình đã sử dụng Comfort để xả quần áo cho con trai thay vì các sản phẩm chuyên biệt cho trẻ con trước đây.
    M5CRp7

2iSZp7
    • 2,809 Bài viết

• 770 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi zuilinh Xem bài viết
    Đồng ý với bạn là ưu tiên con được dùng những sản phẩm tự nhiên. Nhà mình đã sử dụng Comfort để xả quần áo cho con trai thay vì các sản phẩm chuyên biệt cho trẻ con trước đây.
    mình cũng rất ưng ý vì đã có thể dùng nước xả cho con, vì thú thật là từ đó đến giờ ít khi nào dùng lắm, vì sợ không tốt, nhưng giờ thì thấy thật là thú vị, quần áo con sẽ thơm mát cả ngày, hì hì.
    • 2,028 Bài viết

• 1,897 Được cảm ơn

Mình cũng cảm thấy rất yên tâm khi sử dụng CF xả vải cho quần áo của bé. CF sáng tạo là dòng sản phẩm mới của gia đình sao vải Comfee đó, vào tham gia tiệc tân gia cùng gia đình CF nào.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 414 Bài viết

• 386 Được cảm ơn

Mình đã dùng cả 3 loại rồi, thấy tuyệt lắm. Mùi nào cũng ngọt ngào. Có lẽ là do Comfort sáng tạo được chiết xuất từ hoa và trái cây nên thơm thoang thoảng mà rất tự nhiên các mẹ nhỉ. Vote cho Comfort, vote cho mẹ nó.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 414 Bài viết

• 386 Được cảm ơn

An toàn cho bé và cho cả gia đình chắc chắn phải là sự lựa chọn hàng đầu rồi. M.ình luôn chọn Comfort trước và giờ vẫn vậy :Smiling:
    • 2,809 Bài viết

• 770 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi meculysg Xem bài viết
    An toàn cho bé và cho cả gia đình chắc chắn phải là sự lựa chọn hàng đầu rồi. M.ình luôn chọn Comfort trước và giờ vẫn vậy :Smiling:
    Mình thì từ bây giờ bắt đầu đồng hành cùng Comfort :Kiss:
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2