TIN TÀI TRỢ.

Xem đầy đủ hồ sơ thành viên

• 0 Lượt chia sẻ
  • 6.5K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1,795 Bài viết

• 793 Được cảm ơn

Admin giúp mình với.
    Vào phần hồ sơ tìm lại các topic cũ của mình và các bài mình gửi đi nhưng nó hiện ra thông báo không có quyền truy cập hoặc disable gì gì đó. Làm cách nào cũng không xem được.
    8924

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 73 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Mình cũng đang có thắc mắc y chang vậy!? Đang muốn tìm bài cũ mà sao không thể vào được, lỗi gì vậy Admin ơi
    • Administrator
    • 17 năm
    • 22,599 Bài viết

• 10,449 Được cảm ơn

Hiện chức năng này chưa được mở lên vì kỹ thuật đang kiểm tra thêm. Bạn vui lòng chờ thêm một thời gian ngắn nữa nhé! Rất mong bạn thông cảm.
    Các thắc mắc thường gặp khi tham gia diễn đàn: https://www.webtretho.com/forum/f79/c...g-gap-1897182/
    Gặp bài viết vi phạm Quy định diễn đàn, vui lòng nhấn vào nút " Báo vi phạm" ở góc trái dưới mỗi bài viết hoặc mỗi tin nhắn xấu. BQT WTT chân thành cảm ơn các thành viên góp phần giữ gìn diễn đàn trong sạch hơn
    • 264 Bài viết

• 74 Được cảm ơn

-Giao diện webtretho (dao diện thứ 2 đang thử ấy) trong phần hồ sơ có mục "tìm bài viết được cảm ơn" vậy là hay hơn cái giao diện mới, vì khi cần đánh giá uy tín của 1 thành viên thì dùng cái này là hữu dụng nhất mong Admin duy trì.
    -Hôm nay vô tìm lại một số bài được cảm ơn của mình thì thấy bị liệt vô mục "Một số bài cần xóa" và ko truy cập được vô giống mấy chị ở trên. Chức năng này vẫn đang tắt phải ko Admin hay là đã xóa rồi :Worried:
    • Administrator
    • 17 năm
    • 22,599 Bài viết

• 10,449 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi don_duong79 Xem bài viết
    -Hôm nay vô tìm lại một số bài được cảm ơn của mình thì thấy bị liệt vô mục "Một số bài cần xóa" và ko truy cập được vô giống mấy chị ở trên. Chức năng này vẫn đang tắt phải ko Admin hay là đã xóa rồi :Worried:
    Những topic nằm trong mục này là những topic tạm xóa hoặc đang xem xét vì những lý do khác nhau: có tranh cãi, mâu thuẫn, theo yêu cầu ...
    Các thắc mắc thường gặp khi tham gia diễn đàn: https://www.webtretho.com/forum/f79/c...g-gap-1897182/
    Gặp bài viết vi phạm Quy định diễn đàn, vui lòng nhấn vào nút " Báo vi phạm" ở góc trái dưới mỗi bài viết hoặc mỗi tin nhắn xấu. BQT WTT chân thành cảm ơn các thành viên góp phần giữ gìn diễn đàn trong sạch hơn
    • 1,477 Bài viết

• 2,383 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi don_duong79 Xem bài viết
    -Giao diện webtretho (dao diện thứ 2 đang thử ấy) trong phần hồ sơ có mục "tìm bài viết được cảm ơn"
    Hỏi Admin khí không phải, lâu lắm ko vào wtt, giờ ko biết cách nào để tìm bài viết "được cảm ơn" và "đã đi cảm ơn" của chính mình và của các thành viên khác? Mong tin bạn :Rose:
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 2,042 Bài viết

• 2,365 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ~NguyênNgọc~ Xem bài viết
    Hỏi Admin khí không phải, lâu lắm ko vào wtt, giờ ko biết cách nào để tìm bài viết "được cảm ơn" và "đã đi cảm ơn" của chính mình và của các thành viên khác? Mong tin bạn :Rose:
    Trời ơi . Bác lạc hậu quá à. :Smiling: Ấn vào cái chữ chào nguyên Ngọc ở trên ý là nó sẽ tự vào hồ sơ của bác . Bên trong hồ sơ ở cột tay trái nó sẽ có cái mục tìm bài viết được cảm ơn hoặc đã cảm ơn . Còn không thì bác ấn luôn vào cái nick bác vừa post bài ý nó sẽ hiện ra ngay mà .

Làm xong chưa ? Được rồi đúng hem ? Thế thì ấn "cảm ơn" Embebi cái coi.:Laughing::Laughing::Laughing:
    https://www.facebook.com/profile.php?id=100001583485016
    Tài sản lớn nhất của đời người............là những đứa con:LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:
    5pV1p7
    [img] https://lb1f.lilypie.com/YU35p7.png [/ img]
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)