Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Trợ júp về cách tìm bài mình đã post

• 0 Lượt chia sẻ
  • 628 Lượt đọc
  • 7 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 299 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

E có 1 bài ở mục thanh lý của tháng 2 này, nhưng vì gao diện mới nên khó dùng và khó tìm lại quá. Mẹ nào biết cách tìm thì hướng dẫn cho e với ạ. Thanks all.
    Mẹ yêu con lắm

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 299 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

Min ơi, júp đỡ cháu với ạ
    Mẹ yêu con lắm
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,758 Bài viết

• 919 Được cảm ơn

Admin ơi, em không vào được "Thống kê" để theo dõi bài đã gửi, tại sao vậy?:Sad:

Tránh hết sức chuyện tranh cãi cá nhân, còn trong trường hợp phải tranh cãi đó là trường hợp bất khả kháng :Smiling:
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 361 Bài viết

• 152 Được cảm ơn

Cái mục tìm bài mình đã post bây giờ hình như bị hỏng chức năng update rồi hay sao mà mình rõ ràng thấy bài thành viên đã post trên diễn đàn, nhưng vào hồ sơ của người đó tìm bài họ đã gửi thì lại không hề có post đó trong danh sách liệt kê. Thỉnh thoảng trang wtt còn bị đơ đơ, mình di chuột mà thanh kéo nó không chạy được (chỉ riêng trang wtt bị, còn các trang khác không bị). Hay vì dữ liệu nặng quá làm diễn đàn bị như vậy .
    Không hiểu WTT đang cải tiến hay cải lùi.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 2,038 Bài viết

• 627 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi gà mái già Xem bài viết
    Min ơi, júp đỡ cháu với ạ
    Bạn vào google gõ cái tiêu đề của topic rồi enter. Sẽ ra link của trang wtt đó! Mình cũng tìm đc bài mình đã post trong tháng 2 và mình dùng cách này thử thì ra đó! Vì mình cũng k tìm đc bài mình đã post nên đành làm cách này đỡ! :Smiling:

Mến,
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,758 Bài viết

• 919 Được cảm ơn

Nhưng với cách đó thì không tiện chút nào, vì có top em ko thể nhớ được tên. Admin xem có phải lỗi tại diễn đàn không. Em đã vào Find all Posts nhưng cũng chỉ ra những bài từ trước mà không tìm được những bài gần đây nhất đâu.:Sad:

Tránh hết sức chuyện tranh cãi cá nhân, còn trong trường hợp phải tranh cãi đó là trường hợp bất khả kháng :Smiling:
    • nganvan Khách
    chị cứ làm như cách cũ, để chuột vào nick , chị click vào dòng chữ " view Forum Póst" thì ra các bài chị đã viết.
    • Administrator
    • 17 năm
    • 23,243 Bài viết

• 10,468 Được cảm ơn

Như Admin đã trả lời rải rác ở các topic khác, các bạn cố gắng chờ qua Tết các tính năng này sẽ hoạt động tốt nhé!
    Các thắc mắc thường gặp khi tham gia diễn đàn: https://www.webtretho.com/forum/f79/c...g-gap-1897182/
    Gặp bài viết vi phạm Quy định diễn đàn, vui lòng nhấn vào nút " Báo vi phạm" ở góc trái dưới mỗi bài viết hoặc mỗi tin nhắn xấu. BQT WTT chân thành cảm ơn các thành viên góp phần giữ gìn diễn đàn trong sạch hơn