TIN TÀI TRỢ.

Trợ giúp về đăng nhập/ password/ email (xem hướng dẫn ở bài #1)

• 1 Lượt chia sẻ
  • 29.5K Lượt đọc
  • 149 Trả lời

• Trang 1/8

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 8

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Administrator
    • 17 năm
    • 22,599 Bài viết

• 10,449 Được cảm ơn

Chào các thành viên,

Về kích hoạt tài khoản: Nếu các bạn đăng ký ID mà không tìm thấy mail kích hoạt (sau khi đã tìm trong Bulk/Spam folder) thì các bạn kiểm tra lại kỹ email mà các bạn đăng ký có chính xác chưa. Rất nhiều thành viên có email là @yahoo.com.vn nhưng các bạn lại đăng ký là @yahoo.com nên mail kích hoạt không đến được hộp thư. Nếu không rơi vào các trường hợp trên thì các bạn vui lòng gởi email đến admin@webtretho.com.vn. Các bạn nhớ sử dụng chính email đã cùng để đăng ký cho ID đó gởi mail cho Kỹ thuật WTT để Kỹ thuật WTT xác nhận email có tồn tại rồi kích hoạt trực tiếp cho các bạn.

Khi các bạn thay đổi địa chỉ email trong hồ sơ thì tài khoản của các bạn cũng sẽ bị chuyển về trạng thái chưa kích hoạt cho đến khi bạn vào hộp mới mới, tìm mail kích hoạt để kích hoạt. Tương tự, nếu không thấy mail kích hoạt thì làm như hướng dẫn ở trên.

Nếu các bạn quên password, khi đăng nhập sai thì sẽ thấy 1 thông báo hướng dẫn cách để được cấp password mới. Các bạn click vào link được cung cấp và thực hiện như chỉ dẫn. Sau khi làm cách này mà bạn vẫn chưa đăng nhập được thì các bạn thực hiện như phần chữ bôi đậm ở trên.

Khi đăng nhập bằng ID của mình, nếu muốn không bị thoát ra trong quá trình sử dụng thì đánh dấu chọn vào ô Ghi nhớ bên cạnh khung nhập ID và password, sau đó mới nhấn "Đăng nhập".

Nếu các bạn gặp lỗi đăng nhập ở diễn đàn như sau: đăng nhập báo đã thành công nhưng lại đưa bạn quay trở lại màn hình chưa đăng nhập, bạn hãy vào www.webtretho.com để đăng nhập, từ đó mới click vào Diễn đàn.

Khi các bạn thay đổi địa chỉ email trong Hồ sơ của mình thì tài khoản của bạn tự động bị khóa lại. Bạn phải vào hộp mail mà bạn mới thay đổi để tìm email gời từ diễn đàn WTT và kích hoạt.

Thân mến!
    Các thắc mắc thường gặp khi tham gia diễn đàn: https://www.webtretho.com/forum/f79/c...g-gap-1897182/
    Gặp bài viết vi phạm Quy định diễn đàn, vui lòng nhấn vào nút " Báo vi phạm" ở góc trái dưới mỗi bài viết hoặc mỗi tin nhắn xấu. BQT WTT chân thành cảm ơn các thành viên góp phần giữ gìn diễn đàn trong sạch hơn
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 193 Bài viết

• 80 Được cảm ơn

nick của em tên là songcoich , em bị quên mật khẩu nhờ admin gửi lại mật khẩu vào email đã đăng ký
    • 889 Bài viết

• 201 Được cảm ơn

Bạn em có nick là casaume email là buihuyentrang1978@yahoo.com.vn bị quên mật khẩu có nhờ Admin lấy lại hộ nhưng không được. Bạn ấy gửi email cho WTT nhưng WTT bảo email này không đăng Ký???. Bạn ấy từ trước đến giờ vẫn dùng email ấy mà. Vậy nhờ admin kiểm tra và gửi mật khẩu cho bạn ấy
    • 410 Bài viết

• 431 Được cảm ơn

Bạn của em đăng ký diễn đàn là hoahong_xanh, gửi đúng email mà không có thư gửi kích hoạt. Bạn ấy nhờ em gửi tin cho amin có gì giúp bạn ấy với ạ. Cảm ơn admin nhiều ạ.
    • 410 Bài viết

• 431 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi yeuhaimecon Xem bài viết
    Bạn của em đăng ký diễn đàn là hoahong_xanh, gửi đúng email mà không có thư gửi kích hoạt. Bạn ấy nhờ em gửi tin cho amin có gì giúp bạn ấy với ạ. Cảm ơn admin nhiều ạ.
    admin ơi, bạn em đã thay pass và đăng nhập được nhưng không có quyền post bài, sửa bài, trả lời bài. Admin mở khóa giúp nhé. Nick trên đó ạ.
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cho em hỏi em đã đăng kí thành viên rồi,cũng đã kích hoạt tài khản rồi nhưng ko hiểu sao vẫn ko đăng nhập được vào trang Rao vặt.em cũng đã làm từng bước theo hướng dẫn,nhưng đăng nhập đúng hay sai cũng ko co báo hoàn thành hay báo lỗi gì cả.em cảm ơn
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 178 Bài viết

• 827 Được cảm ơn

Admin check giúp bạn em. Nó đăng kí ID là Avril_Lazy, địa chỉ mail là mailto:jen.nguyen668@yahoo.com. Đc 2 hôm rồi mà vẫn chưa nhận đc mail kích hoạt của wtt là sao ah? Thanksss...
    Hò hẹn mãi...cuối cùng Em cũng chán! :Sad:
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 37 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi singlemom Xem bài viết
    Admin check giúp bạn em. Nó đăng kí ID là Avril_Lazy, địa chỉ mail là mailto:jen.nguyen668@yahoo.com. Đc 2 hôm rồi mà vẫn chưa nhận đc mail kích hoạt của wtt là sao ah? Thanksss...
    Nói bạn em check trong phần thư rác (spam) thế nào cũng có
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 225 Bài viết

• 198 Được cảm ơn

Chị bạn em đã đăng ký thành viên được 5 ngày rồ,i nhưng vẫn chưa nhận được email kích hoạt .Chị ấy có dùng email đăng ký đẽ gửi phản hồi cho admin nhưng yahoo lại báo lỗi ko gửi đựoc nên đành nhờ em hỏi giúp .Đây là email chị ấy gửi cho admin nhờ giúp đỡ :

Chao Admin!
    Toi da dung email tamgian0313 de dang ky thanh vien webtretho duoi ten nick la SuSuCuaMe .Sau lan dang ky thanh cong,toi co nhan duoc thong tin Admin se gui email den hop thu tamgian0310@yahoo.com de toi co the xac nhan thong tin dang ky cua minh .Hien da 5ngay troi qua toi van ko nhan duoc email nao tu phia admin,mong admin xem xet giup do de toi co the nhanh chong tham gia hoan tat viec dang ky .Toi xin chan thanh cam on .
    • Administrator
    • 17 năm
    • 22,599 Bài viết

• 10,449 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hatgiongcaytrong Xem bài viết
    cho em hỏi em đã đăng kí thành viên rồi,cũng đã kích hoạt tài khản rồi nhưng ko hiểu sao vẫn ko đăng nhập được vào trang Rao vặt.em cũng đã làm từng bước theo hướng dẫn,nhưng đăng nhập đúng hay sai cũng ko co báo hoàn thành hay báo lỗi gì cả.em cảm ơn
    Bạn cho Admin mượn pass (gởi vào tin nhắn Admin) để admin kiểm tra nhé.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi singlemom Xem bài viết
    Bạn xem lại hướng dẫn ở bài 1
    Trích dẫn Nguyên văn bởi NhocGigi Xem bài viết
    Chị bạn em đã đăng ký thành viên được 5 ngày rồ,i nhưng vẫn chưa nhận được email kích hoạt .Chị ấy có dùng email đăng ký đẽ gửi phản hồi cho admin nhưng yahoo lại báo lỗi ko gửi đựoc nên đành nhờ em hỏi giúp .Đây là email chị ấy gửi cho admin nhờ giúp đỡ :

Chao Admin!
    Toi da dung email tamgian0313 de dang ky thanh vien webtretho duoi ten nick la SuSuCuaMe .Sau lan dang ky thanh cong,toi co nhan duoc thong tin Admin se gui email den hop thu tamgian0310@yahoo.com de toi co the xac nhan thong tin dang ky cua minh .Hien da 5ngay troi qua toi van ko nhan duoc email nao tu phia admin,mong admin xem xet giup do de toi co the nhanh chong tham gia hoan tat viec dang ky .Toi xin chan thanh cam on .
    Admin kiểm tra không có email tamgian0310@yahoo.com đăng ký với diễn đàn, còn ID susucuame hiện đang có 1 thành viên sử dụng nên bạn không thể đăng ký ID này được nữa.
    Các thắc mắc thường gặp khi tham gia diễn đàn: https://www.webtretho.com/forum/f79/c...g-gap-1897182/
    Gặp bài viết vi phạm Quy định diễn đàn, vui lòng nhấn vào nút " Báo vi phạm" ở góc trái dưới mỗi bài viết hoặc mỗi tin nhắn xấu. BQT WTT chân thành cảm ơn các thành viên góp phần giữ gìn diễn đàn trong sạch hơn
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 970 Bài viết

• 596 Được cảm ơn

Sao cứ mỗi lần post bài là mỗi lần đăng nhập mặc dù trc đó đã vào rùi. Sao ko đăng nhập 1 lần trong ngày là có thể vào lun như mấy trang khác zy Mod. Cứ đăng nhập hoài thế này thật chán hết sức
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 215 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

To bi tinh trang giong y ban nay, khong biet cach khac phuc the nao MOD oi, chi 1 thao tac nhay chuot la da bi out ra buoc phai dang nhap lai.
    lanngoc03 :Rose :Rose: :Rose: :Rose:
    Cu Bo: newborn: 3.7kg; 1month: 4.7kg; 2month:5.8kg; 3month:6.6kg; 4month:7.4kg (mọc 2 răng); 5month:7.7kg, cao 70cm; 6month:8.6kg;7month:9.3kg; 8month:10kg; 9month:10.5kg
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,601 Bài viết

• 1,395 Được cảm ơn

mình toàn phai vào word đánh bài, bất tiện quá MOD ƠI
    • 24 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Adminn cho em hỏi với ạ. Mấy ngày hôm nay em chứ click vào mục diễn đàn là nick của em đã hiện lên rồi mà em chưa hề đăng nhập ạ. Làm thế nào đây a, vì em không thích nick lúc nào cũng nổi lên như thế đâu a. Admin sửa hộ em hoặc chỉ cho em cách để khi cần thiết thì em mới đăng nhập được không ạ. Mong tin sớm của Admin
    • 1,927 Bài viết

• 3,665 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mấy ngày nay mình không thể log-in bằng FF được, cứ báo sai pw. Thử lại bằng IE thì được. Nhờ Admin xem lại hoặc chỉ cách sửa, vì mình không thích xài IE. Cảm ơn rất nhiều!
    Chẹp, thì không ký nữa!
    • 57 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ Thóc bì Xem bài viết
    Adminn cho em hỏi với ạ. Mấy ngày hôm nay em chứ click vào mục diễn đàn là nick của em đã hiện lên rồi mà em chưa hề đăng nhập ạ. Làm thế nào đây a, vì em không thích nick lúc nào cũng nổi lên như thế đâu a. Admin sửa hộ em hoặc chỉ cho em cách để khi cần thiết thì em mới đăng nhập được không ạ. Mong tin sớm của Admin
    Bạn thử nghĩ xem trước đó có đăng nhập ở máy nào mà quên thoát không ? Hay cùng 1 máy bạn dùng 2 trình duyệt web . Nếu không phải cái đó thì chính là lỗi của diễn đàn
    • 24 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Người Về Đây Xem bài viết
    Bạn thử nghĩ xem trước đó có đăng nhập ở máy nào mà quên thoát không ? Hay cùng 1 máy bạn dùng 2 trình duyệt web . Nếu không phải cái đó thì chính là lỗi của diễn đàn
    Mình chỉ dùng một máy này thôi. Mình nghĩ là khi nào đóng trang Web lại là nick tự động out chứ, mọi khi vẫn thế mà. Quả thật hôm trước mình có vào trang rao vặt mới của web tre thơ. Vào mãi mà không được vì ở đó có thông tin mình rất thích muốn đọc nhưng phải thành viên mới đọc được, nhưng mình không đăng nhập được. Từ hôm sau cứ vào diễn đạt đã thấy nick rồi. Admin sao chẳng thấy trả lời gì thế. Mấy ngày rồi :mad::Crying:
    • 1,927 Bài viết

• 3,665 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Bác Bo Bo Xem bài viết
    Mấy ngày nay mình không thể log-in bằng FF được, cứ báo sai pw. Thử lại bằng IE thì được. Nhờ Admin xem lại hoặc chỉ cách sửa, vì mình không thích xài IE. Cảm ơn rất nhiều!
    Admin xem giúp mình vụ này với. Hồi nãy vô được bằng FF đang hí hửng, tới khi trả lời tin nhắn thì bị log-out mất hết text, tức nổ ruột luôn :Crying::Crying::Crying:
    Chẹp, thì không ký nữa!
    • Administrator
    • 17 năm
    • 22,599 Bài viết

• 10,449 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thank Xem bài viết
    Mod ơi, lúc trước mình táy máy thế nào đặt theo dõi diễn đàn gửi về e-mail, nhưng nhiều quá nên bất tiện. Giờ mình muốn không gửi cập nhật các tin mới diễn đàn gửi về e-mai nữa, mình tắt hết cả các chức năng rôi mà nó vẫn cứ tiếp tục gửi về làm sao bây giờ? thanks
    Bạn xem hướng dẫn ở đây nhé:
    https://www.webtretho.com/forum/f79/huong-dan-theo-doi-de-tai-398925/
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Hykio Xem bài viết
    Sao cứ mỗi lần post bài là mỗi lần đăng nhập mặc dù trc đó đã vào rùi. Sao ko đăng nhập 1 lần trong ngày là có thể vào lun như mấy trang khác zy Mod. Cứ đăng nhập hoài thế này thật chán hết sức
    Khi đăng nhập, bạn đánh dấu vào ô "Ghi nhớ" ở bên cạnh ô đăng nhập nhé!
    Trích dẫn Nguyên văn bởi 182342512 Xem bài viết
    mình toàn phai vào word đánh bài, bất tiện quá MOD ƠI
    Bạn sử dụng trình duyệt Firefox sẽ ổn hơn bạn ạ.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ Thóc bì Xem bài viết
    Bạn nhấn nút "Thoát" rồi sau đó vào diễn đàn lại xem còn thấy ID của mình nữa không.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Bác Bo Bo Xem bài viết
    Bạn vui lòng gởi vào tin nhắn của Admin password của bạn để Admin thử trên Firefox.
    • 2,659 Bài viết

• 1,577 Được cảm ơn

em đăng kí ID là tanvo với mail là thuyhuongphale@yahoo.com nhưng em không được kích hoạt mail, xin admin xem lại giúp em
    Đừng thở dài hãy vươn vai mà sống
    Bùn dưới chân nhưng nắng ở trên đầu.
  • Trang 1/8

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 8