TIN TÀI TRỢ.

Trợ giúp Mod ơi !!! Nick đăng nhập được nhưng không post bài được

• 1 Lượt chia sẻ
  • 46.3K Lượt đọc
  • 222 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 2,066 Bài viết

• 706 Được cảm ơn

Hi Mod,

Help me , help me
    Mod ơi, cho hỏi trường hợp này, bạn của tôi có đăng ký nick trên webtretho và đăng nhập được với tên nick mehungvu nhưng không hiểu vì lý do gì bạn tôi không viết bài hay comment được :Crying::Crying:, chỉ vào xem thôi

Mod xem lại trường hợp này nhé. Cám ơn Mod nhiều :LoveStruc:

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 50 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Cho em ké nữa. Nick của em chỉ không gửi thư riêng, hoặc tin nhắn riêng cho ai hết. Mod sửa giúp em nhé!
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 47 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    cảm ơn mod tôi đã post bài được chắc là do chưa kích hoạt đường dẫn nên đăng nhập được mà kg viết bài được, cho tôi hỏi đổi mật khẩu thì vào mục nào? cảm ơn nhiều.
    • 701 Bài viết

• 442 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mehungvu Xem bài viết
    cảm ơn mod tôi đã post bài được chắc là do chưa kích hoạt đường dẫn nên đăng nhập được mà kg viết bài được, cho tôi hỏi đổi mật khẩu thì vào mục nào? cảm ơn nhiều.
    Chào bạn,
    Để thay đổi mật khẩu bạn vào Menu Thao tác > Sửa thông tin để sửa email và password nhé
    Bộ phận kỹ thuật Webtretho
    Email của kỹ thuật: kythuat@webtretho.com.vn
    Mục lục hướng dẫn sử dụng diễn đàn
    www.webtretho.com
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 29 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Tôi vừa rủ 2 người bạn cùng tham gia diễn đàn WTT nhưng cũng gặp tình trạng tương tự (đăng nhập được nhưng không post được bài), nhờ Mod giúp với!

- Nick chaugaicuaba thì trục trặc do hòm thư đã lâu không mở, nên có lẽ wtt gửi thư xác nhận bạn ấy không nhận được. Bạn ấy đã khởi động lại hòm thư, nhờ mod gửi lại link để kích hoạt nick.

- Nick brown_tiger thì không nhận được email có link để kích hoạt nick, vẫn đăng nhập bt nhưng không post được bài, khi bạn ấy đổi pass thì vẫn nhận được thư từ wtt xác nhận đổi pass (có lẽ thư đầu tiên gửi để kích hoạt nick có trục trặc không đến được)

Nhờ mod giúp!
    • Administrator
    • 17 năm
    • 22,599 Bài viết

• 10,449 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bekhanhkhanh Xem bài viết
    Tôi vừa rủ 2 người bạn cùng tham gia diễn đàn WTT nhưng cũng gặp tình trạng tương tự (đăng nhập được nhưng không post được bài), nhờ Mod giúp với!

- Nick chaugaicuaba thì trục trặc do hòm thư đã lâu không mở, nên có lẽ wtt gửi thư xác nhận bạn ấy không nhận được. Bạn ấy đã khởi động lại hòm thư, nhờ mod gửi lại link để kích hoạt nick.

- Nick brown_tiger thì không nhận được email có link để kích hoạt nick, vẫn đăng nhập bt nhưng không post được bài, khi bạn ấy đổi pass thì vẫn nhận được thư từ wtt xác nhận đổi pass (có lẽ thư đầu tiên gửi để kích hoạt nick có trục trặc không đến được)

Nhờ mod giúp!
    Cả 2 ID trên đều chưa kích hoạt tài khoản nên đăng được mà không gửi được bài. Bạn vui lòng nhắn 2 bạn là dùng email đăng ký ID gửi email cho kythuat@webtretho.com.vn hoặc admin@webtretho.com.vn để nhận lại kích hoạt tài khoản.
    Các thắc mắc thường gặp khi tham gia diễn đàn: https://www.webtretho.com/forum/f79/c...g-gap-1897182/
    Gặp bài viết vi phạm Quy định diễn đàn, vui lòng nhấn vào nút " Báo vi phạm" ở góc trái dưới mỗi bài viết hoặc mỗi tin nhắn xấu. BQT WTT chân thành cảm ơn các thành viên góp phần giữ gìn diễn đàn trong sạch hơn
    • Administrator
    • 17 năm
    • 22,599 Bài viết

• 10,449 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Me_cu_Nghe Xem bài viết
    Cho em ké nữa. Nick của em chỉ không gửi thư riêng, hoặc tin nhắn riêng cho ai hết. Mod sửa giúp em nhé!
    Bạn kiểm tra lại hộp tin, hộp tin của bạn quá đầy (hết dung lượng) nên bạn không thực hiện được thao tác trên. Xóa bớt tin bạn nhé, lưu ý xóa cả tin gửi và tin đã gửi.
    Các thắc mắc thường gặp khi tham gia diễn đàn: https://www.webtretho.com/forum/f79/c...g-gap-1897182/
    Gặp bài viết vi phạm Quy định diễn đàn, vui lòng nhấn vào nút " Báo vi phạm" ở góc trái dưới mỗi bài viết hoặc mỗi tin nhắn xấu. BQT WTT chân thành cảm ơn các thành viên góp phần giữ gìn diễn đàn trong sạch hơn
    • 251 Bài viết

• 107 Được cảm ơn

Hi Mod,

Mod xem hộ bạn mình, nick mehienvinh không thể truy cập được từ mấy hôm nay, mà hình như bạn đó cũng ko bị ban nick đâu a. Kể cả dùng hộp thư đã đăng ký để lấy lại password cũng không được . Thanks Mod nhiều
    • Administrator
    • 17 năm
    • 22,599 Bài viết

• 10,449 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mecuaNgocvaQuynhAnh Xem bài viết
    Hi Mod,

Mod xem hộ bạn mình, nick mehienvinh không thể truy cập được từ mấy hôm nay, mà hình như bạn đó cũng ko bị ban nick đâu a. Kể cả dùng hộp thư đã đăng ký để lấy lại password cũng không được . Thanks Mod nhiều
    Bạn mehienvinh có đầy đủ quyền thành viên, bạn ấy có thư cho admin và admin đã có trả lời bạn ấy. Bạn ấy cần kiểm tra lại đường truyền ở những vị trí khác nữa, có đường truyền tự động ngăn web nên bạn ấy không truy cập được.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 129 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Mod ơi giúp bạn mình với. Rủ rê mãi cô bạn HTTK mới đăng ký làm thành viên. Thế mà thấy bạn ấy kêu trời lên là chỉ đọc được bài mà không post hay trả lời bài được. Đã kiểm tra cả hộp thư nhưng không thấy có link kích hoạt tài khoản. Mod giúp mình với để mình còn PM cho bạn ấy. Thank's Mod nhiều !
    Cuộc đời vay trả trả vay
    Buồn vui theo đám mây bay cuối trời
    Hữu duyên, người lại gặp ngừời
    Vô duyên, mỗi kẻ phương trời phôi pha...
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng không biết thế nào nữa.Mình cũng là thành viên mới gia nhập vậy mà mày mò từ sáng tới giờ mà mình vẫn chưa post đc của mình lên. Có mama nào giúp mình với nhé
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 98 Bài viết

• 70 Được cảm ơn

Bạn làm ơn xem dùm hộ nick Trangthoi với, chị ý đã đăng kí thành công mà chưa trả lời hay post bài được. Chị ý cũng chưa nhận được thư thông báo đăng kí của diễn đàn trong hòm thư, hình như bị thất lạc thư thì phải. Cảm ơn bạn nhiều!
    • 701 Bài viết

• 442 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lonrungthoi Xem bài viết
    Mình cũng không biết thế nào nữa.Mình cũng là thành viên mới gia nhập vậy mà mày mò từ sáng tới giờ mà mình vẫn chưa post đc của mình lên. Có mama nào giúp mình với nhé
    Bạn có ID lonrungthoi thân mến,
    Bài này là bạn post đó thôi, Vậy bạn post không đươc trong chuyên mục nào?
    www.webtretho.com
    • 701 Bài viết

• 442 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi missluoi Xem bài viết
    Bạn làm ơn xem dùm hộ nick Trangthoi với, chị ý đã đăng kí thành công mà chưa trả lời hay post bài được. Chị ý cũng chưa nhận được thư thông báo đăng kí của diễn đàn trong hòm thư, hình như bị thất lạc thư thì phải. Cảm ơn bạn nhiều!
    Chào bạn,
    ID Trangthoi chưa được kích hoat bạn ạ, Bạn vui lòng dùng email đã đăng ký ID này trên diễn đàn để gửi mail đến cho kỹ thuật giúp bạn kích hoạt tài khoản nhé
    www.webtretho.com
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

KythuatWTT cấp cứu cho tớ với. Buimyle đã đăng nhập thành công, phản hồi các bài viết được nhưng không gửi bài mới được. Đã vào hộp thư, kích hoạt theo hướng dẫn nhưng ko được. Cám ơn!
    • 701 Bài viết

• 442 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Buimyle Xem bài viết
    KythuatWTT cấp cứu cho tớ với. Buimyle đã đăng nhập thành công, phản hồi các bài viết được nhưng không gửi bài mới được. Đã vào hộp thư, kích hoạt theo hướng dẫn nhưng ko được. Cám ơn!
    Bạn đã có đủ quyền hạn trên diễn đàn. Bạn gửi bài trong chuyên mục nào không được vậy bạn.
    www.webtretho.com
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 100 Bài viết

• 538 Được cảm ơn

ky thuat WTT ơi bạn mình có ID là lovebaybe cũng thế. trên diễn đàn thì đăng nhập thành công nhưng muốn hỏi và trả lời bài viết thì không thể nào vào được. giúp mình với không mình chết với nó.
    • Administrator
    • 17 năm
    • 22,599 Bài viết

• 10,449 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi topic Xem bài viết
    ky thuat WTT ơi bạn mình có ID là lovebaybe cũng thế. trên diễn đàn thì đăng nhập thành công nhưng muốn hỏi và trả lời bài viết thì không thể nào vào được. giúp mình với không mình chết với nó.
    Chào bạn,

Nguyên nhân là ID lovebaybe đã đăng ký mà chưa kích hoạt: có thể bạn ấy chưa kiểm tra kỹ hộp thư của mình để đọc thư hướng dẫn xác nhận thành viên hoặc thư kích hoạt của hệ thông bị lỗi mà bạn ấy chưa nhận được. Bạn ấy vui lòng dùng chính xác e-mail đăng ký ID lovebaybe gửi thư cho kythuat@webtretho.com.vn hoặc admin@webtretho.com.vn để nhận lại kích hoạt mới.

Thân mến!
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 192 Bài viết

• 115 Được cảm ơn

Mod ơi giúp em với, em đăng nhập được, gửi phàn hồi được nhưng không gửi bài viết mới được. Thanks. ID của em là love283
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 108 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mod ơi. sao mình ko gứi được bài trong mục thanh lý
    ?