TIN TÀI TRỢ.

"Security token missing"

• 0 Lượt chia sẻ
  • 10.5K Lượt đọc
  • 17 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 2,874 Bài viết

• 323 Được cảm ơn

Kính gửi Admin,

Một người bạn của mình có nick WTT là bonsai không thể nào đăng nhập vào được với lý do là " your submission could not be processed because a security token was missing",
    Đề nghị admin hỗ trợ,
    Tks admin :LoveStruc:

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Administrator
    • 17 năm
    • 22,599 Bài viết

• 10,449 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sea_love79 Xem bài viết
    Kính gửi Admin,

Một người bạn của mình có nick WTT là bonsai không thể nào đăng nhập vào được với lý do là " your submission could not be processed because a security token was missing",
    Đề nghị admin hỗ trợ,
    Tks admin :LoveStruc:
    Diễn đàn vẫn còn nhiều lỗi, và có không ít thành viên gặp lỗi này.
    Admin kiểm tra và thấy quyền thành viên của Bonsai vẫn bình thường, và rất rất lâu rồi không đăng nhập dd. Bạn nhắn Bonsai thử đăng nhập lại, mở 1 cửa sổ, đăng nhập bằng 1 ID thôi, và chọn ô Lưu lại. Nếu đang dùng trình duyệt IE thì có thể chuyển sang FF xem sao, hoặc ngược lại.
    Và nếu lâu không post bài thì nhớ bấm F5 trước khi gửi.
    Các thắc mắc thường gặp khi tham gia diễn đàn: https://www.webtretho.com/forum/f79/c...g-gap-1897182/
    Gặp bài viết vi phạm Quy định diễn đàn, vui lòng nhấn vào nút " Báo vi phạm" ở góc trái dưới mỗi bài viết hoặc mỗi tin nhắn xấu. BQT WTT chân thành cảm ơn các thành viên góp phần giữ gìn diễn đàn trong sạch hơn
    • 21 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Em không hiểu sao 2 ngày hôm nay em ko thể vào diễn đàn wtt bằng Firefox, lúc đầu có hiện ra trang diễn đàn, nhưng chỉ vài giây sau tự động biến mất, thay vào bằng những dòng thế này:
    Your submission could not be processed because a security token was missing.

If this occurred unexpectedly, please inform the administrator and describe the action you performed before you received this error.
    Còn khi dùng Opera vào diễn đàn, em vẫn đọc được như thường nhưng lại ko hề thấy avatar của bất kì ai????
    I´m not a Devil, not yet an Ang[SIZE=2el :Battin ey:[/SIZE]
    (Size chữ 2 - Chỉnh sửa bởi Admin - Nhắc nhở - Đề nghị tham khảo lại Nội quy Ở đây. Tiếp tục vi phạm sẽ bị khóa ID.)
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 2,585 Bài viết

• 472 Được cảm ơn

Admin ơi,

Khoảng hai hôm nay mỗi khi mình mở WTT thì nó lại báo lỗi là không process được vì "...a security token is missing.." và nó bảo gửi mail cho Admin để report. Mình refresh hoặc dùng back hú họa lắm mới vào được. Mình đã thử trên cả IE, Firefox và Chrome đều bị lỗi như vậy, thử cả computer ở nhà và ở công ty.
    Mình refresh năm lần bảy lượt mới vào được đây post bài đấy ạ. Xin admin xem xét dùm mình.

Cảm ơn Admin.
    • 701 Bài viết

• 442 Được cảm ơn

Để KythuatWTT kiểm tra lại nhé bạn.
    Tks
    Bộ phận kỹ thuật Webtretho
    Email của kỹ thuật: kythuat@webtretho.com.vn
    Mục lục hướng dẫn sử dụng diễn đàn
    www.webtretho.com
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 1,525 Bài viết

• 1,919 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình cũng vậy . Bị hòa từ 4-5 hôm nay rồi:Sad:
    • 36 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Chào admin & mod

Tại sao mỗi lần mình sign in thì cái error mesage này cứ hiện lên làm mình post bài không được. Mình phải closed window and start over. Có thể giúp mình hay không? Cám ơn nhiều.

"Your submission could not be processed because a security token was missing.

If this occurred unexpectedly, please inform the administrator and describe the action you performed before you received this error."
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 95 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

mình cũng bị như vậy. Mod admin giúp mình nhé. Thanks
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 427 Bài viết

• 100 Được cảm ơn

Mình cũng gặp lỗi tương tự với cả hai trình duyệt IE và FF, mình có thói quen lưu lại ID và pass để mỗi lần đăng nhập thuận tiện hơn, từ khi diễn đàn thay đổi giao diện thì mới có lỗi này xảy ra, và nó thực sự khó chịu, mình đang đọc dở 1 bài thì lại bị lỗi này bật ra, lại quay lại, lại bật ra. Admin giúp mọi người khắc phục nhé. Cảm ơn Admin rất nhiều
    KiNgp2
    75kcp2
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 435 Bài viết

• 659 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Admin ơi, cho mình hỏi với. Mỗi lần mình cần dùng chức năng tìm kiếm à lại hiện lên msg như sau:

"Your submission could not be processed because a security token was missing.

If this occurred unexpectedly, please inform the administrator and describe the action you performed before you received this error"

Xin vui lòng cho mình biết tại sao và khắc phục ntn được ko?

Cảm ơn nhiều
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình là thành viên mới và cũng gặp lỗi "Security token missing"
    Nhờ admin giúp đỡ
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Kg hiểu sao mỗi lần mình đăng nhập vào 4rum lại bị thông báo lỗi á.

If this occurred unexpectedly, please inform the administrator and describe the action you performed before you received this error.

Hix. mỗi lẩn thế mình lại thấy phiền phức và kg muốn đăng nhập vào để viết bài hay góp ý gì nữa. Mong Admon giúp cho
    • 1,928 Bài viết

• 189 Được cảm ơn

Admin ơi không hiểu sao mình post bài 2 lần liền ở topic Câu lạc bộ các bé sinh tháng 8/2006 (tầng 3) mà đều không được nhỉ. Cứ bị báo lỗi gì đấy hiii mình lại không nhớ. Admin kiểm tra giúp mình với vì hôm qua mình viết bài vẫn bình thường mà. Chả hiểu sao hôm nay lại thế? :Thinking:
    Mà tại sao mình post bài ở đây thì được nhỉ? Lỗi báo như sau:
    • 489 Bài viết

• 134 Được cảm ơn

Admin oi mình cũng bị giống Bonnie, vậy là sao ha? Làm ơn kiểm tra giúp mình với.
    Make A Change :Rose:
    • 1,928 Bài viết

• 189 Được cảm ơn

Admin ơi cố gắng mãi mình cũng viết được bài ở trong Box các bé sinh tháng 8/2006 rồi nhưng mà không hiểu sao vẫn bị báo lỗi như ở trên mình ghi ý. Mình viết thử một bài 2 dòng thì được mình sửa lại thì không được. Sau đó mình viết một bài khác gửi vài lần thì may qua lại được. Chả hiểu là tại sao nhỉ?
    • Thành viên Webtretho
    • 15 năm
    • 1,737 Bài viết

• 513 Được cảm ơn

Admin ơi muathu post bài cư sbị báo lỗi như thế này hoài, xem giúp muathu với:

• 260 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Admin ơi, giúp mình với, lúc trước mình vẫn post bài vào mục thanh lý bình thường ở máy của mình nhưng không hiểu sao vài tuần nay mình cứ post bài mới lên thì hiện ra bảng sau:Thông Báo Từ Diễn Ðàn Your submission could not be processed because a security token was invalid.If this occurred unexpectedly, please inform the administrator and describe the action you performed before you received this error.Có cả trường hợp mình pm cũng hiện lên bảng đó, vd: pm cho bạn cnnn chẳng hạn.Mình toàn phải đi post bài nhờ máy khác thật bất tiện, admin giúp mình với. Cảm ơn rất nhiều.
    • Administrator
    • 17 năm
    • 22,599 Bài viết

• 10,449 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Me Duy Cong Xem bài viết
    Admin ơi, giúp mình với, lúc trước mình vẫn post bài vào mục thanh lý bình thường ở máy của mình nhưng không hiểu sao vài tuần nay mình cứ post bài mới lên thì hiện ra bảng sau:Thông Báo Từ Diễn Ðàn Your submission could not be processed because a security token was invalid.If this occurred unexpectedly, please inform the administrator and describe the action you performed before you received this error.Có cả trường hợp mình pm cũng hiện lên bảng đó, vd: pm cho bạn cnnn chẳng hạn.Mình toàn phải đi post bài nhờ máy khác thật bất tiện, admin giúp mình với. Cảm ơn rất nhiều.
    Bạn vào Hồ sơ – Thay đổi tùy chọn; tìm đến tùy chọn “Khung soạn thảo” rồi thả menu xuống, chọn “Dạng thường”
    Các thắc mắc thường gặp khi tham gia diễn đàn: https://www.webtretho.com/forum/f79/c...g-gap-1897182/
    Gặp bài viết vi phạm Quy định diễn đàn, vui lòng nhấn vào nút " Báo vi phạm" ở góc trái dưới mỗi bài viết hoặc mỗi tin nhắn xấu. BQT WTT chân thành cảm ơn các thành viên góp phần giữ gìn diễn đàn trong sạch hơn
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)