Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Sau khi đăng nhập vào tk của tôi nhưng lại sử dụng được id này là sao?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 683 Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 218 Bài viết

• 177 Được cảm ơn

như tiêu đề ở trên.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Administrator
    • 17 năm
    • 23,241 Bài viết

• 10,468 Được cảm ơn

Chào bạn,

"Sau khi đăng nhập vào tk của tôi nhưng lại sử dụng được id này là sao?" - Bạn vẫn làm chủ bài viết của mình. Bằng chứng bài viết này. Bạn đang gặp khó khăn ở box nào?. Với các chủ đề ở phòng lưu trữ là các chương trình đã kết thúc và thành viên không tham gia bài viết mới được.

Thân mến!
    Các thắc mắc thường gặp khi tham gia diễn đàn: https://www.webtretho.com/forum/f79/c...g-gap-1897182/
    Gặp bài viết vi phạm Quy định diễn đàn, vui lòng nhấn vào nút " Báo vi phạm" ở góc trái dưới mỗi bài viết hoặc mỗi tin nhắn xấu. BQT WTT chân thành cảm ơn các thành viên góp phần giữ gìn diễn đàn trong sạch hơn
    • 218 Bài viết

• 177 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Admin Xem bài viết
    Chào bạn,

"Sau khi đăng nhập vào tk của tôi nhưng lại sử dụng được id này là sao?" - Bạn vẫn làm chủ bài viết của mình. Bằng chứng bài viết này. Bạn đang gặp khó khăn ở box nào?. Với các chủ đề ở phòng lưu trữ là các chương trình đã kết thúc và thành viên không tham gia bài viết mới được.

Thân mến!
    Hôm đó sau khi đăng nhập mình vào được id của 2 bạn (mình không nhớ tên) nên mình mới post thông tin lên vì mình sợ nếu ai cũng vào được id của ng khác như mình hôm đó và viết những bài không hay nên mới post hỏi như vậy. Nhưng sau khi post bài xong thì nó lại nằm ở id của mình. Mình chỉ có ý tốt thôi.