TIN TÀI TRỢ.

Nhờ Admin mở lại topic giúp ạ

• 0 Lượt chia sẻ
  • 433 Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 531 Bài viết

• 190 Được cảm ơn

Chào Admin, topic " Sữa Nutrilon, Aptamin, Milumil và các loại vitamin thuốc bổ xách tay Đức " của mình bị khóa, mình đọc phần phản hồi thì thấy nói là Spam. Nhờ Admin mở lại giúp mình được không vì topic này của mình đã hoạt động trên webtretho 8 năm rồi. Do thời gian vừa rồi mình đi nước ngoài nên có nhờ 1 bạn ở VN đăng tin, chắc bạn đó không biết qui định nên làm sai. Rất mong Admin thông cảm ạ. Cám ơn Admin nhiều ạ

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Administrator
    • 17 năm
    • 22,570 Bài viết

• 10,446 Được cảm ơn

bongngo2011 ơi, bạn vui lòng gửi link topic nhé
    Các thắc mắc thường gặp khi tham gia diễn đàn: https://www.webtretho.com/forum/f79/c...g-gap-1897182/
    Gặp bài viết vi phạm Quy định diễn đàn, vui lòng nhấn vào nút " Báo vi phạm" ở góc trái dưới mỗi bài viết hoặc mỗi tin nhắn xấu. BQT WTT chân thành cảm ơn các thành viên góp phần giữ gìn diễn đàn trong sạch hơn
    • 531 Bài viết

• 190 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Admin Xem bài viết
    bongngo2011 ơi, bạn vui lòng gửi link topic nhé
    Chào Admin, Admin khóa topic nên mình không có đường link để gửi ạ
    • 586 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bongngo2011 Xem bài viết
    Chào Admin, topic " Sữa Nutrilon, Aptamin, Milumil và các loại vitamin thuốc bổ xách tay Đức " của mình bị khóa, mình đọc phần phản hồi thì thấy nói là Spam. Nhờ Admin mở lại giúp mình được không vì topic này của mình đã hoạt động trên webtretho 8 năm rồi. Do thời gian vừa rồi mình đi nước ngoài nên có nhờ 1 bạn ở VN đăng tin, chắc bạn đó không biết qui định nên làm sai. Rất mong Admin thông cảm ạ. Cám ơn Admin nhiều ạ
    Chào bạn,
    Smod4 đã mở lại topic bán sữa, vitamin, thuốc bổ xách tay: https://zaodich.webtretho.com/forum/...ay-du-1015232/.
    Topic của bạn có vi phạm hàng hóa cấm rao bán như vitamin, thuốc bổ, bạn vui lòng chỉnh lại nội dung bài viết để tránh vi phạm nội quy.
    Thân mến