TIN TÀI TRỢ.

Mod ơi em không đăng nhập được vào diễn đàn

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.25K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 41 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mod ơi, vui lòng coi hộ em với, em điền đúng id, password, điền xong còn có message:....methangdau đã đăng nhập thành công...nhưng lại quay về màn hình cũ không có id và password. 2 ngày nay em phải log vào diễn đàn bằng cách vào chức năng quên mât khẩu, reset lại mật khẩu thì mới vào được, sau đó em đổi mật khẩu, ngày hôm sau vào lại thi bị như trên. Như vậy là sao mod ơi.
    dev301pr___[/IMG]

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Administrator
    • 17 năm
    • 22,723 Bài viết

• 10,450 Được cảm ơn

Bạn hãy sử dụng trình duyệt Firefox xem còn gặp lỗi này không. Nếu vẫn còn vui lòng gởi password và hộp mail Admin để Admin kiểm tra thử nhé!
    Các thắc mắc thường gặp khi tham gia diễn đàn: https://www.webtretho.com/forum/f79/c...g-gap-1897182/
    Gặp bài viết vi phạm Quy định diễn đàn, vui lòng nhấn vào nút " Báo vi phạm" ở góc trái dưới mỗi bài viết hoặc mỗi tin nhắn xấu. BQT WTT chân thành cảm ơn các thành viên góp phần giữ gìn diễn đàn trong sạch hơn
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 15 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Các mẹ hiện còn bị lỗi này nửa không, Hiện tại mình không bị lỗi này nửa
    :Rose::Rose::Rose::Rose::
    • 702 Bài viết

• 442 Được cảm ơn

Kỹ thuật đã fix lại lỗi này rồi các mẹ vui lòng đăng nhập lại vào diễn đàn xem sao, thân mến
    Bộ phận kỹ thuật Webtretho
    Email của kỹ thuật: kythuat@webtretho.com.vn
    Mục lục hướng dẫn sử dụng diễn đàn
    www.webtretho.com