TIN TÀI TRỢ.

Khó chịu quá khi cứ bị tự động cập nhật bài theo dõi

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.73K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 679 Bài viết

• 193 Được cảm ơn

Chào BQT ạ, em có 1 vấn đề nhỏ thôi, không hiểu do thao tác từ phía em hay mặc định của diễn đàn mà em cứ vào comment topic nào là tự động thêm topic đó vào mục Theo dõi (Subsription) của em. Mà em lại đặt chế độ gửi thông báo về mail ngay khi có comment mới ở chủ để đc theo dõi, nên bị gửi rất nhiều mail

Có cách nào để có thể lựa chọn thủ công (manual) những chủ đề mình muốn theo dõi, thay vì phải unsubscription những chủ đề còn lại sau mỗi lần comment như hiện tại ko ạ?

Mong Min/Mod giúp em với ạ

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 899 Bài viết

• 611 Được cảm ơn

Bạn vào phần cập nhật thông tin của bạn và tự chỉnh lại đi, là do bạn trong lúc thao tác không để ý nên click vào phần báo cáo phản hồi đó.
    Có mục để chọn topic theo dõi đó bạn ơi.
    • 679 Bài viết

• 193 Được cảm ơn

Vâng nhưng đấy là mặc định nếu chọn Gửi trả lời nhanh chị ạ, còn nếu muốn nó ko theo dõi thì fải vào Đến bản đầy đủ và tick bỏ chọn
    Em muốn hỏi Min/Mod cách chỉnh lại sao cho mặc định là ko theo dõi
    • Administrator
    • 17 năm
    • 22,599 Bài viết

• 10,449 Được cảm ơn

Chào bạn,

Bạn vào KHUNG ĐIỀU CHỈNH rồi xem và thao tác giống như trong hình đính kèm:

tat_subscribe%5B1%5D

Có khó khăn hay còn gặp lỗi thì trao đổi lại với admin nhé.

Thân mến!
    Các thắc mắc thường gặp khi tham gia diễn đàn: https://www.webtretho.com/forum/f79/c...g-gap-1897182/
    Gặp bài viết vi phạm Quy định diễn đàn, vui lòng nhấn vào nút " Báo vi phạm" ở góc trái dưới mỗi bài viết hoặc mỗi tin nhắn xấu. BQT WTT chân thành cảm ơn các thành viên góp phần giữ gìn diễn đàn trong sạch hơn
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 679 Bài viết

• 193 Được cảm ơn

Cảm ơn admin nhìu lắm ạ, em đã thao tác đc rồi, đúng là lần sau cần tự mày mò trước khi hỏi

Hỏi khí không fải admin công khai danh tính cho em ... ngó cái ảnh đc ko ạ?