Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Em muốn gửi link khảo sát lên diễn đàn có được không ạ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 732 Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 31 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Mod cho em hỏi, em muốn gửi một link khảo sát ngắn về nhu cầu thông tin an toàn vệ sinh thực phẩm của các bố, mẹ có được không ạ ? Và nếu được thì em nên gửi vào đâu cho phù hợp. Toàn bộ khảo sát của em không có bất kì nội dung quảng cáo nào và cũng không nhắc đến bất cứ một thương hiệu, dịch vụ nào.

Đây là link khảo sát của em ạ, mod có thể kiểm duyệt và cho em xin câu trả lời ạ.

https://docs.google.com/forms/

Chân thành cảm ơn.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 31 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Các min, mod cho em xin lời khuyên với ạ, em đã lập topic, gửi cả mail mà không thấy phản hồi nào cả
    • 564 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

không được phép tạo khảo sát trên diễn đàn bạn nhé.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 31 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Vậy lập topic để hỏi ý kiến thì có bị coi là phạm quy không ạ ? Em sẽ không dẫn link ra ngoài nữa.
    • Administrator
    • 17 năm
    • 23,131 Bài viết

• 10,467 Được cảm ơn

Chào bạn,

Diễn đàn là nơi trao đổi chia sẻ kinh nghiệm về mang thai nuôi dạy con, kinh nghiệm làm đẹp, tâm sự và các vấn đề thắc mắc trong cuộc sống. Diễn đàn không cho phép khảo sát với mục đích riêng, có link hoặc không có link. Bạn vui lòng tham khảo Quy định của diễn đàn.

Thân mến!
    Các thắc mắc thường gặp khi tham gia diễn đàn: https://www.webtretho.com/forum/f79/c...g-gap-1897182/
    Gặp bài viết vi phạm Quy định diễn đàn, vui lòng nhấn vào nút " Báo vi phạm" ở góc trái dưới mỗi bài viết hoặc mỗi tin nhắn xấu. BQT WTT chân thành cảm ơn các thành viên góp phần giữ gìn diễn đàn trong sạch hơn