TIN TÀI TRỢ.

em kg thể nào tải file từ máy đựoc ạ? giúp em với

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.08K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 4,795 Bài viết

• 597 Được cảm ơn

Chị Admin và các bác KT ơi , cho em nhờ tý , sao lần trước em cos thể tải file từ máy tính để load lên wtt nhưng bây giờ kg đựoc. Em đã bấm vào chữ tải flie nhưng mà nó kg ra cái bảng để load file chị à. Chị giúp em với. Em đã xóa hết các file đã tải trước kia rồi. Em cảm ơn nhiêù nhiều. Chúc chị và các bác KT sức khỏe nha.
    Khi con gái yêu tròn 1 tuổi

BoiBoi1

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Administrator
    • 17 năm
    • 23,004 Bài viết

• 10,457 Được cảm ơn

Bạn gởi tin nhắn cho Admin biết password của bạn để Admin kiểm tra nha. Vì nếu Admin kiểm tra thấy bình thường thì có thể trình duyệt bạn sử dụng có block pop up hoặc javascript gặp vấn đề gì rồi.
    Các thắc mắc thường gặp khi tham gia diễn đàn: https://www.webtretho.com/forum/f79/c...g-gap-1897182/
    Gặp bài viết vi phạm Quy định diễn đàn, vui lòng nhấn vào nút " Báo vi phạm" ở góc trái dưới mỗi bài viết hoặc mỗi tin nhắn xấu. BQT WTT chân thành cảm ơn các thành viên góp phần giữ gìn diễn đàn trong sạch hơn
    • 4,795 Bài viết

• 597 Được cảm ơn

Admin dùng ID của TrungHuong để kiểm tra.

Happy Valentine!
    Hình đính kèm

BoiBoi1
    • Administrator
    • 17 năm
    • 23,004 Bài viết

• 10,457 Được cảm ơn

Admin đã dùng ID của TrungHuong để tải file được đây nè. Mọi việc vẫn bình thường. Có thể máy của bạn gặp phải vấn đề như Admin nêu trên.
    Các thắc mắc thường gặp khi tham gia diễn đàn: https://www.webtretho.com/forum/f79/c...g-gap-1897182/
    Gặp bài viết vi phạm Quy định diễn đàn, vui lòng nhấn vào nút " Báo vi phạm" ở góc trái dưới mỗi bài viết hoặc mỗi tin nhắn xấu. BQT WTT chân thành cảm ơn các thành viên góp phần giữ gìn diễn đàn trong sạch hơn
    • 4,795 Bài viết

• 597 Được cảm ơn

Da em cảm ơn Admin , để em thử lại , hoa Amin load lên đẹp quá. Cảm ơn Admin nha. Yên Admin nhìu nhìu :P

BoiBoi1