TIN TÀI TRỢ.

E ko muốn gửi thông báo đến email ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.83K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên tích cực 2015
    • 14 năm
    • 842 Bài viết

• 234 Được cảm ơn

E ko muốn gửi thông báo đến email nữa , e đã thay đổi tùy chọn rồi mà sao vẫn ko được , chỉ e với.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 702 Bài viết

• 442 Được cảm ơn

Phần thay đổi Không nhận thông báo qua email trong phần Tùy chọn có tác dụng tổng quát, đôi khi bạn chọn theo dõi 1 chủ đề nào đó thì lựa chọn mới này sẽ vẫn có tác dụng. Bạn hãy đăng nhập vào tài khoản của bạn, sau đó vào phần Tin nhắn, trong phần này sẽ liệt kê các chủ đề bạn đang theo dõi, bạn hãy bỏ theo dõi để không nhận email nữa
    Bạn vui lòng kiểm tra xem trong phần Tin nhắn của bạn có như thế không nhé.
    Bộ phận kỹ thuật Webtretho
    Email của kỹ thuật: kythuat@webtretho.com.vn
    Mục lục hướng dẫn sử dụng diễn đàn
    www.webtretho.com
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 679 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Admin ơi,mình đã đăng ký là không nhận email từ DD vậy mà sao vẫn có mail từ DD gửi cho mình nhỉ?Admin làm ơn bỏ giúp hộ mình là không nhận mail từ DD nhé.Cảm ơn Admin nhiều nhiều nha.
    jlh3p7
    isyBp7
    • Administrator
    • 17 năm
    • 22,730 Bài viết

• 10,450 Được cảm ơn

Bạn vào Mục lục này tìm topic đã trả lời vấn đề bạn hỏi nhé:
    https://www.webtretho.com/forum/showthread.php?t=51152
    Các thắc mắc thường gặp khi tham gia diễn đàn: https://www.webtretho.com/forum/f79/c...g-gap-1897182/
    Gặp bài viết vi phạm Quy định diễn đàn, vui lòng nhấn vào nút " Báo vi phạm" ở góc trái dưới mỗi bài viết hoặc mỗi tin nhắn xấu. BQT WTT chân thành cảm ơn các thành viên góp phần giữ gìn diễn đàn trong sạch hơn