TIN TÀI TRỢ.

Chỉ đăng nhập được vào diễn đàn mà không đăng nhập được vào trang mua gì ở đâu, nhờ Ad giúp ạ

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.17K Lượt đọc
  • 38 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình muốn vào mua gì ở đâu để lập topic mới, nhưng nick của mình chỉ có thể đăng nhập vào diễn đàn mà không thể đăng nhập vào mua gì ở đâu được.
    Lúc nào vào cũng có thông báo
    "Bạn vừa nhập sai ID hoặc mật khẩu. Vui lòng nhấn nút "Back", nhập chính xác các chi tiết rồi thử lại lần nữa. Bạn nhớ rằng mật khẩu có phân biệt giữa chữ hoa và chữ thường. Nếu bạn quên mật khẩu / ID, hãy click vào đây!

Bạn đã cố gắng đăng nhập hết 1 trên tổng số 5 lần. Sau 5 lần đăng nhập thất bại, tài khoản của bạn sẽ bị khóa trong 15 phút."
    Mặc dù mình bấm đi bấm lại nhiều lần nhưng vẫn không được và thông báo luôn hiện như trên.
    Nhờ Ad kiểm tra và giải quyết giùm mình ạ
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 865 Bài viết

• 1,363 Được cảm ơn

hôm qua em cũng ko trả lời bài bên mgod dc
    • Administrator
    • 17 năm
    • 22,578 Bài viết

• 10,446 Được cảm ơn

Các bạn ntp_nhung,snowrose297, các bạn xem hướng dẫn ở đây nhé: https://www.webtretho.com/forum/f79/h...-13-a-1732638/

Thân mến!
    Các thắc mắc thường gặp khi tham gia diễn đàn: https://www.webtretho.com/forum/f79/c...g-gap-1897182/
    Gặp bài viết vi phạm Quy định diễn đàn, vui lòng nhấn vào nút " Báo vi phạm" ở góc trái dưới mỗi bài viết hoặc mỗi tin nhắn xấu. BQT WTT chân thành cảm ơn các thành viên góp phần giữ gìn diễn đàn trong sạch hơn
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đã thử đủ mọi cách mà vẫn ko đăng nhập đc mgod, mong mod sửa giùm ạ !
    • 50 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Mình cũng ko đăng nhập được vào mục thanh lý mà đang cần vào đó để bán hàng gấp. Mong mod xem lại dùm mình
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng đã thử mọi cách được hướng dẫn trên cả 3 trình duyệt mà vẫn không thể khắc phục được. Mong mod giải quyết. Nick này mình vừa mới lập thôi ko biết đc lên hệ thống MGOD chưa
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình cũng làm theo cách hướng dẫn của ad mà không được
    • Administrator
    • 17 năm
    • 22,578 Bài viết

• 10,446 Được cảm ơn

Các bạn không đăng nhập được vui lòng đăng nhập lại, nếu vẫn còn gặp lỗi báo lại cho admin. Cám ơn các bạn.

Thân mến!
    Các thắc mắc thường gặp khi tham gia diễn đàn: https://www.webtretho.com/forum/f79/c...g-gap-1897182/
    Gặp bài viết vi phạm Quy định diễn đàn, vui lòng nhấn vào nút " Báo vi phạm" ở góc trái dưới mỗi bài viết hoặc mỗi tin nhắn xấu. BQT WTT chân thành cảm ơn các thành viên góp phần giữ gìn diễn đàn trong sạch hơn
    • 54 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình không đăng nhập được vào mục thanh lý mod ạ. mod xem lại giúp mình với
    • 34 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mod xem lai dum mih, minh cung bi nhu vay luon , dang nhap hoai ma ko duoc?
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nick của mình là babiesnkids cũng đăng nhập từ chiều hôm qua tới giờ mà không được, mong Admin giúp đỡ, do không vào được nên mình mượn nick này để gởi hỏi đáp, giúp mình nhé, mình cần sửa 1 số thông tin trong topic
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,010 Bài viết

• 141 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em cũng bị như vậy, không đăng nhập được vào MGOD, giúp em với Mod ơi......
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 456 Bài viết

• 1,088 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nhờ mode xem giùm mình. khi đăng nhập hệ thống hiển thị "We are sorry, we are not able to process the operation further. Your account should satisfy the single sign-on requirements. Please contact your administrator to solve this issue".
    • 46 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    nhiều bạn giống mình quá vậy nè. hic
    Tiếng con khóc oà, mắt mẹ lệ nhoà, cám ơn vì con đến bên mẹ....
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi yengiang1410 Xem bài viết
    nhiều bạn giống mình quá vậy nè. hic
    chắc có thể đang lỗi hay sao đó, mình vào 5 lần là bị khóa 15p sau ms vào lại mà cũng có đăng nhập được đâu

User: babiesnkids
    • Administrator
    • 17 năm
    • 22,578 Bài viết

• 10,446 Được cảm ơn

Chào các bạn,

Về lỗi đăng nhập MGOD các bạn thực hiện thao tác theo hướng dẫn ở đây: https://www.webtretho.com/forum/f86/t.../#post30814843

Thân mến!
    • 186 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình cũng vậy luôn, làm theo hướng dẫn của mod rồi mà vẫn o đăng nhập dc vào muc mua gi ở đâu...
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 69 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    mình cũng làm theo hướng dẫn rồi mà không có đăng nhập vào trang thanh lý được, huhu, giúp mình với
    • 60 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi JunPooh79 Xem bài viết
    Nhờ mode xem giùm mình. khi đăng nhập hệ thống hiển thị "We are sorry, we are not able to process the operation further. Your account should satisfy the single sign-on requirements. Please contact your administrator to solve this issue".
    Mình cũng bị thế này MOD ơi hu hu
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 69 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    làm sao bây giờ mod ơi, hỏi cũng không thấy ai trả lời hết vậy nè
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2